ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 04, 2020, 11:33:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในกลุ่มนางเอกภาคสองที่ยังเหลือรอด อยากให้เมียคนต่อไปของลุงพลเป็นใครครับ

น้องหมวย - เดือนดารา
น้องทราย - ฉัตรพร
ลูกขวัญ - ภาสินี
แนนนี่ - นริศรา
ครูเบสท์ - ภัคจิรา

Jou Mushi

SNGOT

หูวมีนางเอกใหม่เป็นสาวทอมอีกคนนอกจากโดนัทแล้วสินะครับดีงาม

Nu metal

จัดหมอพลอยให้ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นเลย ลุงสายเบิร์น

asiakook

พี่ลอยก็ทำดี ต้องมีรางวัลน้า เปิด side story ไอ้ลอยกะทอมนัน เลย อิอิ ขอบคุณครับ

สามารถ รังสิโย

Supachok Tupsutti

ปล่อยทอมไปให้เด็กๆมันมั่งเถอะครับ..แค่นี้ลุงก้อจะแย่อยู่แล้ว..หมอพลอยจุดติดแล้วด้วย..ยังเหลืออีกหลายคนนะลุง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เปิดมาก็เป็นน้องนันสาวห้าวโดนกลุ่มเด็กแว๊นกับสกอยส์รุมตืบเอา ดีที่ได้พี่ลอยช่วยเอาไว้ แต่ก็แอบหวังว่าสาวทอมจะได้ผัวก็คราวนี้  ว่าแต่ไอ้ลอยนี่ก็มีส่วนดีเหมือนกันที่เห็นคนเดือดร้อนก็เข้าไปช่วย แถมยังรู้จักคิดที่จะนำเงินที่ได้จากหมอพลอยไปลงทุนประกอบอาชีพสุจริต......หึหึ

097898117

scozember

acerr

pooloop

เมื่อไหร่หมอพลอยจะเลิกทำตัวเป็นคุณหนูซักทีน้า มาขนาดนี้แล้ว ต้องหัดพูดคำหยาบได้แล้ว 555
เปลี่ยนอารมณ์ไม่ทันเลย อยู่ๆเข้าเรื่องของไอ้ลอย