ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่จี๊ดของผม (ภาคต่อของ รุมซดรุ่นพี่สุดสวย) Rewrite-บทนำ

เริ่มโดย Riderkop, กรกฎาคม 07, 2022, 05:55:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

"พอดีอ่านเรื่องนี้แล้วชอบมากๆ เลยอยากจะแต่งต่อครับ เคยแต่งเรื่องต่อมาครั้งนึงแล้ว (นานมากๆ เกือบ 10 ปีได้แล้วมั้ง)  เขียนไปได้ 4 ตอน แต่มาอ่านๆดูยังขาดและข้ามรายละเอียดปลีกย่อยอีกพอสมควร เลยคิดว่าจะแต่งใหม่เลยดีกว่า อาจจะยกเอางานเขียนของเก่าบางส่วนมาด้วยนะครับ"

บทนำ...

พี่จี๊ด น.ศ. สาวสวยที่ถูกผม ป๋อ รุ่นน้องคณะเดียวกันและเพื่อนๆของผมพวกหลอกให้กินยาปลุก sex แล้วพาไปรุมโทรม จนกลายไปเป็นเด็กของเชิดลูกพี่ของไอ้ก้องเพื่อนของผม จนปัจจุบันเธอกลายสภาพเป็นทาสกาม กระหรี่ส่วนตัวของพี่เชิดแบบเต็มตัว เธอพร้อมจะแบหีให้พี่เชิดและพรรคพวกของเขาเย็ดได้ตลอดเวลา โดยไม่เลือกเวลาและสถานที่ และไม่ใช่แค่แบหีให้พวกของพี่เชิดเท่านั้น พี่จี๊ดยังถูกพี่เชิดพาไปขายหีให้พวกกลุ่มคนต่างๆตามที่จะถูกพาไปอีกด้วย แถมยังต้องเป็นเด็กเดินยาให้พวกมันอีก แต่ที่ผมจะบอกเล่านั้นยังไม่ใช่ตอนปัจจุบันนี้หรอก  (แต่ไม่ต้องห่วงผมเล่าตอนปัจจุบันแน่ๆครับ เพราะก่อนจะถึงปัจจุบันพี่จี๊ดถูกพี่เชิดทำอะไรต่อมิอะไรเยอะมากๆ)  มันเป็นช่วงเวลาต่อจากตอนที่พี่จี๊ดถูกพี่เชิดพาไปตระเวณเที่ยวตามผับในวันนั้น (ตามอ่านได้ในเรื่อง รุมซดรุ่นพี่สุดสวย) จนผมหนีออกไปจากผับแห่งนั้น และไม่ได้เห็นพี่จี๊ดอีกเลย.....

ซึ่งจริงๆก็ไม่ใช่ว่าไม่เห็นอีกเลย แต่เป็นผมที่ไม่กล้าสู้หน้าพี่เขามากกว่า เพราะรู้สึกผิดมากๆที่เป็นต้นเหตุให้พี่จี๊ดต้องมาตกอยู่ในสภาพแบบนั้น ผมไปเรียนก็พยายามหลบหน้าพี่เขาตลอด และพี่จี๊ดก็ไม่ค่อยได้มาเรียนทุกวันด้วย ถ้าวันไหนมาเรียนผมแอบเห็นพี่เขารีบขับรถกลับไปอย่างรีบร้อนบ่อยๆ  ก็ไม่ต้องคิดล่ะครับว่าพี่จี๊ดรีบร้อนกลับไปไหน ก็คงไม่แคล้วถูกตามตัวไปเย็ดแน่ๆ  เพราะผมได้โทรไปหาไอ้ก้องอยู่หลายๆครั้ง ได้ถามว่าพี่จี๊ดยังถูกเรียกตัวไปบ้านหลังนั้นอยู่อีกไหม มันก็บอกว่า "พี่จี๊ดของมึงถูกเรียกตัวมาที่นี่แทบจะทุกวันว่ะ บางครั้งก็ค้างคืนด้วย โดยเฉพาะวันหยุดนี่ไม่ต้องห่วงเลย อยู่ยาว" ผมได้ฟังก็สะท้อนใจความรู้สึกผิดเข้ามาครอบในใจอีกครั้ง ถามไอ้ก้องไป "เอ่อ...แล้วๆ...มึงยังไป..บ้านหลังนั้นอยู่บ้างไหมวะ" ไอ้ก้องหัวเราะแล้วตอบกลับมา "ไม่น่าถามไปสิวะ ถามได้ แต่ไม่ได้ไปบ่อยนักหรอกนะ เพราะไปแต่ละครั้งเนี่ยพี่ให้เชิดให้กูเย็ดพี่จี๊ดเป็นคนสุดท้ายทุกที บางวันไปรอคิวนานเลย เลยขี้เกียจรอว่ะ" ผมได้ฟังก็นึกภาพตามออกเลยล่ะครับว่าพี่จี๊ดคงไม่แคล้วโดนทั้งรุมทั้งเรียงคิวเย็ดจากเพื่อนๆและลูกน้องของพี่เชิดแน่ๆ สภาพพี่เขาคงดูไม่จืดเลยแน่ๆล่ะครับ ผมก็ทั้งเสียวและรู้สึกผิดปนกัน ไอ้ก้องถามผมต่อ "เฮ้ยแล้วมึงไม่มาเย็ดพี่เขาบ้างเหรอไงวะ ตั้งแต่ตามไปที่ผับคืนนั้นมึงก็ไม่มาอีกเลยนี่หว่า" ผมก็ถอนหายใจครั้งนึงแล้วตอบกลับไป "ใช่ว่ะ กูเข้าไปเห็นสภาพพี่เขาในห้องน้ำคืนนั้นแล้วสงสารว่ะ รู้สึกผิดมากๆเลย เพราะความคิดชั่วๆของกูเองทำให้พี่เขาเป็นแบบนั้น" "5555 มึงมาสำนึกตอนนี้มันก็ไม่มีประโยชน์อะไรแล้วเพื่อน เรื่องมันเกิดไปแล้วมันย้อนกลับไปไม่ได้แล้วว่ะ เออพูดถึงว่ารู้สึกผิด กูก็ต้องขอโทษมึงด้วยเรื่องที่กูไปบอกพี่เชิดเรื่องพาพี่จี๊ดมาคืนนั้นน่ะ ถ้ากูไม่ติดหนี้พี่เขาก็คงไม่บอกเรื่องพี่จีดหรอก" ผมได้ฟังก็ถึงบางอ้อทันที นี่ไอ้ก้องเอาพี่จี๊ดของผมไปใช้หนี้ของมันเองนี่นา ผมด่ามันไปอย่างแรง "ไอ้เหี้ยเอ๊ย มึงทำแบบนี้ได้ไงวะไม่บอกกูก่อนสักคำเลย มึงเอาพี่จี๊ดไปใช้หนี้แทนเนี่ยนะ" ไอ้ก้องเสียงอ่อนขอโทษผมทันที "กูขอโทษอย่างแรงเพื่อน ตอนนั้นกูโดนพี่เชิดจี้เรื่องหนี้มา มันคิดอย่างอื่นไม่ทันว่ะ กูขอโทษจริงๆ...เพื่อน แต่ก็อย่างว่า เรื่องมันเกิดไปแล้วว่ะคิดมากไปก็เปลืองสมองเปล่าๆ และพี่จี๊ดเองตอนนี้ก็คงไม่คิดอะไรแล้วล่ะมั้ง เต็มใจให้พวกพี่เชิดเย็ดขนาดนั้น ยังไงมึงก็แวะไปเย็ดพี่เขาได้นะ เดี๋ยวกูบอกพี่เชิดไว้ให้" คุยถึงแค่นั้นผมก็วางสายจากไอ้ก้อง ก็มานั่งคิดต่อว่า พี่จี๊ดไม่คิดอะไรแล้วจริงๆหรือ? หรือยังมีอะไรอื่นอีกกันแน่? แล้วตัวผมจะกล้าไปสู้หน้าพี่จี๊ดอีกไหม?....

jackwan01

อยากให้มีแค่ในเรื่องแต่ง คนที่มีอนาคตดีๆเปลี่ยนชีวิตจากหน้ามือเป็นหลังตีนเลยนะเนี่ย สงสารผู้หญิงจัง

review1972

อย่าว่ากันนะครับ คือผมเป็นอีกคนที่อ่านแล้วสงสารมากกว่า อย่างว่านะแนวใครแนวมันครับ

bronzehead

เรื่องนี้อ่านแล้วสงสารผู้หญิงจริงๆ แม้จะเป็นแค่เรื่องแต่ง

Pigdavil

คหสต. เอาง่ายๆเลยนะ เรื่องนี้แม้เป็นเรื่องแต่ง แต่มันก็บ่งบอกถึงความเห็นแก่ตัวล้วนๆ การที่คุณจะทำอะไรลงไปคุณคิดว่าคุณคุมเกมส์ได้แน่หรือ ถ้าคุณไม่เจ๋งจริงอย่าทำ และยิ่งมาพูดว่าพี่เค้าคงไม่คิดอะไรแล้วมั้ง ยิ่งแสดงให้เห็นว่าคุณเห็นแก่ตัวสุดๆ 55555

voozaa01

เท่าที่อ่านๆ มาคือผู้หญิงซวยแบบไม่รู้อิโหน่อิเหน่ เพราะความเห็นแก่ตัวของสวะบางตัว ที่ก่อเรื่องขึ้นมาแต่ไม่มีปัญญารับผิดชอบแล้วไปหาเหยื่อมาสีงเวยแทน ถึงเป็นเรื่องแต่ง แต่เชื่อดิ มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นจริงตลอด

Ater

รู้สึกโกรธและสงสารผู้หญิง มากกว่าครับ ดูแบบเหมือนผู้หญิง ไม่ใช่คนแล้วครับ

Ater

รัตน ใจดี

เคยอ่านเรื่องนี้นานมากแล้ว มันไม่เสียวแต่หดหู่มาก อ่านแล้วจิตตกจนเลิกอ่านเรื่องพวกนี้ไปพักนึงเลย

simplename

รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ classic เรื่องนึงเลย เกิดอะไรขึ้นบ้างหลังจากนั้น เป็นอะไรที่น่าขบคิดมาก ::Thinking::

1819

เป็นอะไรที่  ผู้ชาย ที่เป็นคนเล่า และกลุ่มเพื่อนทำเลวระยำกับ ผู้หญิงได้ เลวร้ายจร้งๆ  แนวนี้ มีบทsexแต่ไม่ได้รู้สึกเสียว มีแต่ความหดหู่ 555   ตัวนำ้เรื่อง แถมยังมีหน้ามาสำนึกผิดอีก เหอะ  นี่ถ้าเป็นเรื่องจริงนะ  ไม่รู้จะ ยังไงดี ื ดีนะเป็นเรื่อวแต่ง ยังน่าสงสารเลย   
แต่ก็ขอบคุณไรท์ที่มาแต่งต่อจากของเดิม ครับ   แนวนี้ หลายคนชอบ หลายคนจิตตก  เป็นปัจจะตัง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

DarkGearmour

ดิบเถื่อนสะใจดีครับ
ยิ่งมุขไส้กรอกนะสะใจดี
รอตอนต่อไปนะครับ
ขอบคุณมากมายค

tontim99

ขอบคุณที่นำมาเขียนใหม่ครับ รออ่านตอนต่อไปครับ
ผมแนะนำให้ผู้แต่งเขียนคำเตือนก่อนอ่านเลยครับ ว่าเนื้อเรื่องเป็นยังไง จะได้ทราบแนวของเรื่องไปเลยครับ
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

meowmeng

ขึ้นเรื่องมา นี่จำได้เลยว่าเป็นหนึ่งในเรื่องโปรดเลย