ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันที่เมียสารภาพว่าไม่ได้โดนผมคนแรก : ตอนที่3

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 13, 2017, 04:57:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

กระทู้ที่แล้วผมเล่าเรื่องบิ๊กแฟนคนที่2 แต่จะเป็นผัวคนที่เท่าไหร่ของเมียผมก็ไม่ทราบ

เรื่องที่ผมเล่าเป็นประสบการณ์จริงของจูนเมียผม เพราะงั้นอย่าคาดหวังว่ามันจะต้องเป็นพล็อตแบบหนังโป๊
แบบที่จูนต้องโดนควยทีละสิบๆควย(แต่นี่ก็เรียกว่าเยอะเหมือนกันนะ) เพราะมันไม่ใช่หนังAV

อันที่จริง มันเป็นประสบการณ์ที่วันนั้นจูนเองก็ไม่ชอบเลย จะเรียกว่าเป็นปมชีวิตจูนก็ได้
มันเป็นเรื่องที่ไม่ควรเกิดขึ้นกับคนที่คุณรัก หรือแม้แต่ผู้หญิงสักคน
เพราะจูนโดนครั้งแรกก็คือการข่มขืน ตามมาด้วยการรุมโทรม
ไหนจะแฟนคนต่อมาก็ขอเย็ดง่ายๆ เพียงเพราะรู้ว่าจูนเคยโดนควยมาแล้ว จูนเลยต้องให้เย็ด
มันเป็นเรื่องที่ติดตัวจูน ติดอยู่ในความรู้สึกจูนมาตลอดเวลาที่คบและแต่งงานกับผม

จูนไม่เคยคิดว่าจะเล่าเรื่องพวกนี้ให้ผมฟัง ตลอดมาเค้าก็โกหกและหลอกตัวเองว่าซิง
เพราะเค้ากลัวว่าสิ่งที่ผ่านมาในอดีต จะทำให้ผมรังเกียจเค้า แล้วจะเป็นสาเหตุให้ไปจากเค้าในภายหลัง
แต่ผมพูดตรงๆนะ ผมเหมือนมีเมียใหม่เลยล่ะ ผมชอบมากที่เมียผมเคยผ่านอะไรมาก่อน

เวลาที่ผมถามจูนแรกๆที่รู้เรื่องเก่าๆ จูนไม่อยากพูดครับ จูนร้องไห้ตลอด
ผมก็พยายามปลอบ แล้วก็บอกเค้าว่ามันผ่านไปแล้ว แก้ไขอะไรไม่ได้ ผมต่างหากที่มาช้าเอง
ผมอยากให้จูนก้าวข้ามผ่านเรื่องเลวร้ายครั้งนั้น แล้วมีความสุขกับปัจจุบันมากกว่า

เรื่องsexของเราก็ค่อยๆก้าวหน้าไปมากขึ้น ผมคุยเรื่องเก่าๆได้มากขึ้น
และจูนก็รับรู้ได้ว่าผมชอบมาก เพราะผมจะคึกคักเป็นพิเศษที่ได้ฟังเรื่องเก่าๆแล้วเย็ดจูนไปด้วย
จูนเลยค่อยๆเปิดเผยตัวตนที่ตัวเองเก็บกดไว้ออกมา แล้วผมก็ชอบมันมากๆ
ไว้ผมจะเล่าให้ฟังว่าปัจจุบันจูนกับผมเป็นเช่นไรบ้างครับ

จริงๆมีหลายคนเคยเห็นเมียผมแล้วล่ะ เพราะก่อนหน้าที่บล็อคเรื่องของผมจะโดนก็อป รูปจะโดนปล่อยบิท
ผมก็เคยลงรูปจูนมาก่อน เพียงแค่ตอนนี้ผมลบรูปพวกนั้นไปหมดแล้วและไม่คิดจะลงใหม่(ยกเว้นจูนขอให้ลงเอง)

จูนที่หลายๆคนทราบตอนนี้เป็นคนสวยครับ
หน้าตาดี ผิวดี ตัวเล็ก การศึกษาดี หน้าที่การงานดี ดูเป็นลูกคุณหนูไฮโซเลยแหละ

แต่ตอนที่ผมจีบจูน จูนไม่ได้เป็นแบบนี้หรอก
จูนก็แค่ผู้หญิงหมวยๆตัวเล็กๆธรรมดา(แต่นมใหญ่ ตูดใหญ่) จูนไม่ใช่คนแต่งหน้า ไม่ใช่คนแต่งตัว
เพราะงั้นที่ผ่านมาจูนเลยไม่มีผู้ชายเข้ามาจีบมากนัก และไม่เคยเป็นคนป๊อปปูล่าในโรงเรียนเลยด้วย

ถ้าให้พูดตรงๆนะ ตอนผมจีบจูน ผมก็หวังเพียงแค่เย็ดเท่านั้น ไม่ได้คิดจะคบจนแต่งงาน
หน้าตาผมก็พอโอเคครับ จีบคนสวยๆก็ได้ แต่ผมเป็นพวกชอบหาช้างเผือก
ผมชอบเย็ดผู้หญิงที่หุ่นดีๆ โดยไม่ต้องแคร์หน้าตา เอาค่มีหีผมก็จีบแล้ว
ผมจะไม่เน้นจีบคนที่สวยมากนัก เพราะมันจีบไม่ยาก แถมไม่ต้องไปดูแลมาก เพราะพวกนี้เค้าไม่หยิ่ง

จูนมาเริ่มสวยก็ตอนที่คบกับผมนี่แหละ ผมพยายามปั้นจูนมาเรื่อยๆ จนใครๆก็บอกว่าจูนสวยขึ้น
พอมีคนพูดแบบนี้เวลาผมให้จูนทำอะไร จูนก็เชื่อฟังผมตลอด เพราะเค้ารู้ว่าสิ่งที่ผมให้ทำเป็นเรื่องดี
เช่นเดียวกันกับเรื่องSEXของผมกับจูน ที่เริ่มต้นบนเตียงธรรมดาๆ แล้วพัฒนาไปเป็นOutdoor
ก็มีพื้นฐานมาจากเรื่องความมั่นใจ ความเชื่อมั่นว่าสิ่งที่ผมให้คือสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับเราสองคน

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

กระทู้ที่แล้วผมค้างไว้ที่จูนเลิกกับบิ๊กแฟนเก่าเพราะบิ๊กจะให้จูนไปนอนกับพี่ที่รู้จัก

-----------------------------------------------------------------------------------------------

หลังจากวันนั้นจูนก็ย้ายกลับมาบ้านตัวเอง เปลี่ยนเบอร์มือถือตัวเอง บล็อคทุกอย่างที่เกี่ยวกับบิ๊ก
จูนบอกว่าไม่เคยบอกเลิกกับบิ๊กเลย แค่หายกันไปเฉยๆ แล้วบิ๊กก็ไม่เคยโทรมารังควาญจูนด้วย(ถือว่าจบด้วยดี?)
พ่อแม่จูนพาจูนเข้ามหาลัยเอกชนที่นึง

----------------------------------------------------------------------------------------------

จูนตอนเรียนปี1 ไม่จัดเป็นดาวในคณะครับ เป็นแค่สาวหมวยตัวเล็กๆนมโตๆคนนึง
แต่ก็จัดว่าเป็นคนที่หน้าตาใช้ได้ในคณะ จึงทำให้มีแฟนค่อนข้างเร็ว

แฟนคนนี้ชื่อไอ้พิชญ์ครับ เป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันกับผมนี่แหละ วันแต่งงานผมกับจูนมันก็มา
เรื่องที่ผมไม่เคยรู้คือ ไอ้พิชญ์มันเคยเย็ดจูนแล้ว และเย็ดบ่อยด้วย

จูนเล่าว่าโดนพิชญ์เย็ดหีทุกวันแหละ พอเลิกเรียนก็ต้องไปที่คอนโดมัน ไปนอนแหกหีให้มันเย็ด

----------------------------------------------------------------------------------------------

ตอนนั้นจูนคิดว่าตัวเองคงเกิดมาเพื่อโดนเย็ดจริงๆ
เพราะต่อให้เปลี่ยนแฟนไปกี่คนต่อกี่คน หีก็ไม่เคยว่างควยเลย โดนกระทุ้งหีทุกวัน
แล้วพฤติกรรมของคนที่คบก็ไม่ต่างกัน คือ ขี้เย็ด sexจัด

กลุ่มเพื่อนที่จูนอยู่ด้วยเป็นกลุ่มใหญ่ครับ ไอ้พิชญ์ก็อยู่กลุ่มนี้เหมือนกัน ผมเรียกว่ากลุ่มสมาคมแม่บ้าน
เพราะกลุ่มนี้มันชอบอยู่เป็นคู่ๆ เพื่อนกันกินกันเอง เป็นแฟนกันเอง

ผมก็รู้จักกลุ่มนี้นะ แต่ไม่สนิทเพราะมีผู้หญิงในกลุ่มเยอะเลยรำคาญๆ
ผมมักจะไปอยู่กับเพื่อนที่เตะบอลตอนเย็นมากกว่า แล้วด้วยความที่เรียนกันคนละสาขาด้วย
ทำให้ผมกับจูนไม่เคยเจอกันเลยจนถึงปี3

-----------------------------------------------------------------------------------------------

พิชญ์มันเป็นคนมีข้อเสียใหญ่ๆ คือ มันเป็นคนนิสัยเอาแต่ใจตัวเองมาก มั่นใจตัวเอง ตามสไตล์ลูกคนรวย
ขนาดที่ผู้ชายด้วยกันยังรำคาญเลย ผมมารู้จักมัน ก็เข้าใจแหละว่ามันเป็นคนที่น่ารำคาญแบบนี้เอง

จูนเองก็คบกับพีทได้ราวๆเทอมนึง ก็เลิกกันไป ไอ้พิชญ์ก็ไปคบกับเพื่อนอีกคนในกลุ่มเดิมนั้นแหละ
ส่วนจูนก็มีเพื่อนในกลุ่มมาขอคบต่อ ชื่อ เติ้ล คือกลุ่มนี้แม่งเวียนคบกันแบบนี้เลย
เลิกกับคนนี้มาคบกับอีกคนในกลุ่มเดียวกันได้ ซึ่งผมก็แปลกใจชิบหายเลยครับ

เติ้ลเนี่ยะผมไม่รู้จักนะ แต่เคยได้ยินชื่อมาบ้าง รู้คร่าวๆแค่ว่า จบปี2ก็ไปเรียนต่อที่ออสเตเรีย

ทั้งไอ้พิชญ์และเติ้ลมีส่วนที่เหมือนกันอยู่อย่าง คือสูง180กว่า หนักร่วมๆ100โล
จักว่าเป็นกลุ่มคนยักษ์ ในขณะที่จูนสูง150นิดๆ หนัก40กก.

ผมค่อนข้างมั่นใจว่าเวลาที่จูนโดนไอ้พิชญ์เย็ดจะต้องเหมือนเด็กโดนผู้ใหญ่เย็ดแน่ๆ
โดนกระทุ้งแต่ละทีคงแทบจะจมเตียงนอนเลย

จูนเล่าว่าเติ้ลเป็นคนเรียบมาก ไม่เคยทำไรจูนเลยตลอดเวลาที่คบกัน2-3เดือนแรก
จูนเองก็เลยเริ่มรู้สึกว่าเติ้ลโอเคกว่าทุกๆคนที่คบมา เพราะจริงๆจูนตอนนั้นก็ไม่ได้ชอบโดนเย็ดเลย

แล้วเรื่องมันก็เปลี่ยน ตรงที่ไอ้พิชญ์มันมาระหองระแหงกับแฟนมันตอนนั้น
พอเลิกกัน ไอ้พิชย์มันก็ขอกลับมาคืนดีกับจูน

จูนเล่าว่าตอนนั้นในกลุ่มไม่มีใครรู้ว่าจูนกับเติ้ลคบกัน ต่างคนต่างปิด เพราะจูนเพิ่งเลิกกับพิชญ์มาไม่นาน

ไอ้พิชญ์โทรหาจูนตอนกลางคืน บอกว่าเลิกเรียนพรุ่งนี้ให้มาหามันที่คอนโดมันหน่อย
วันต่อมา จูนก็ไปหาไอ้พิชญ์ที่คอนโดมัน...

พอไปถึงไอ้พิชญ์มันก็ขอจูนคืนดี จูนเลยบอกไอ้พิชญ์ว่าตอนนี้จูนกำลังเริ่มคบกับเติ้ลนะ
ไอ้พิชญ์ถามจูนว่า โดนเติ้ลมันเย็ดยัง จูนตอบว่า ยัง

ไอ้พิชญ์ก็ชอบใจ เข้ามากอดจูน บอกว่ารักจูนมาก จูนเป็นผู้หญิงที่ดีที่สุดที่คบมาเลย
จูนบอกว่าตอนนี้จูนคบกับเติ้ลไปแล้ว พิชญ์มันเลยบอกว่าไม่เป็นไร ให้มันแอบรักจูนก็พอ

แล้วพิชญ์ก็พาจูนเข้าไปห้องนอน... เย็ดจูนไป3ยก

ผมถามจูนว่า คิดยังไงถึงไปหาไอ้พิชญ์ที่หอ?
จูนบอกว่า "ไม่ได้คิด" คือแค่ไปเฉยๆ เหมือนเรื่องปกติ เพราะแต่ก่อนไปทุกวัน
ผมถามว่ารู้ไหมว่าไปแล้วต้องถูกเย็ด จูนบอกว่า "ก็มีคิดอยู่แหละ แต่ไม่คิดว่าจะโดนเลย"

แต่เรื่องแม่งมาพีคตรงที่ตอนจูนออกมาจากคอนโดไอ้พิชญ์ คือ เติ้ลแม่งดักรออยู่
เติ้ลมันแอบตามจูนมาตั้งแต่มหาลัย แอบมาดักรอจูนหน้าคอนโดไอ้พิชญ์
จูนบอกตอนนั้นเสียใจมาก ต่างคนต่างร้องไห้ เพราะเติ้ลก็เป็นคนดีมาก ให้เกียรติจูนมากด้วย

จูนมองว่าตัวเองเป็นผู้หญิงที่ไม่ดีเลย ที่แอบเติ้ลมาเย็ดกับแฟนเก่า ก็เลยขอเติ้ลเลิก

แต่เติ้ลแม่งไม่เลิก แม่งบอกว่ารับได้ เพราะรู้อยู่ก่อนแล้วว่าจูนเคยโดนไอ้พิชญ์เย็ดมาก่อน
ไอ้พิชญ์มันชอบเอามาเล่าเวลามีแต่ผู้ชายอยู่ด้วยกัน

สรุปคือ จูนกับเติ้ลไม่ได้เลิกกัน แถมวันนั้นเติ้ลก็ได้เย็ดจูนซ้ำรอยควยไอ้พิชญ์

ตั้งแต่วันนั้นจูนกับเติ้ลก็คบกันเปิดเผย
ผมเลยถามว่า แล้วพิชญ์มันยังขอเย็ดจูนไหม?
จูนบอกว่า "อย่าเรียกว่าขอเลย ไปให้เย็ดถึงที่"
จูนบอกว่าตอนนั้นยิ่งกว่ากะหรี่ ไปให้เย็ดฟรีๆ แถมกลับบ้านเองด้วย

วันธรรมดา ไอ้พิชญ์โทรมาเมื่อไหร่ ก็ต้องไปคอนโดให้มันเย็ด เพราะเติ้ลไม่เที่ยววันธรรมดา มาเรียนแล้วกลับบ้าน
ส่วนวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ก็โดนเติ้ลเย็ดที่บ้านเติ้ล

เป็นแบบนี้อยู่ร่วมๆปีนึง เติ้ลก็ลาออกไปเรียนต่างประเทศ แล้วก็ห่างๆกันไป
ส่วนไอ้พิชญ์มันได้แฟนใหม่ เป็นดาวคณะ มันเลยเลิกเย็ดจูนมาพักใหญ่แล้ว

ทำให้จูนมีสถาณะว่างมาจนขึ้นปี3 ตอนที่มาเจอผมนี่เอง
แล้วผมก็เข้ามาเปลี่ยนจูนให้สวยขึ้น อัพเกรดการใช้ชีวิตทุกๆด้าน(ผมสายเปย์)

ผมถามว่าตอนที่คบกับผม พิชญ์ยังเย็ดจูนอยู่ไหม? จูนบอกว่าไม่เคยเลย(อันนี้จูนบอกนะ)
แล้วก็ไม่ขอเย็ดจูนด้วย เพราะมันกลัวโดนกลุ่มผมกระทืบ
ต้องบอกว่าชื่อผมในหมหาลัยตอนนั้นค่อนข้างขึ้นชื่อด้านความสถุน 555+

จูนบอกว่าผมต่างจากทุกๆคน ตรงที่เข้ามาแล้วทำให้ชีวิตจูนดีขึ้น
แต่เรื่องsexก็เหมือนเดิม คือ โดนผมเย็ดทุกวันหลังเลิกเรียน
จูนบอกว่า คิดมาตลอดว่าตัวเองคงเกิดมาเพื่อโดนเย็ดจริงๆ ก็เลยปล่อยให้ผมเย็ดง่ายๆเลย

แต่สิ่งที่จูนไม่เคยบอกผม คือ จูนโดนเย็ดมาเยอะมากแล้ว
จูนบอกว่าตอนแรกไม่กล้าบอก กลัวว่าผมจะเย็ดๆแล้วก็ทิ้ง(ซึ่งปกติผมทำแบบนั้นจริงๆนะ)
เค้าเลยเลือกที่จะบอกผมว่า ซิง แล้วก็ออกจากกลุ่มเดิมที่เคยอยู่
แล้วมาอยู่ติดกับผมตลอดเวลาจนเรียนจบ ก็แต่งงานกันเลย

หลังจากนั้นผมก็เอาเรื่อง Outdoor , BDSM , Incest , สวิงกิ้ง เข้ามาในชีวิตจูน

ผมขอจบเรื่องของจูนในอดีตไว้เพียงเท่านี้นะครับ ก็รู้มาแค่นี้แหละ จะมีเพิ่มไหมก็ไม่รู้ 555+

ปัจจุบันผมกับจูนค่อนข้างไปไกลจากเดิมพอสมควรเลย
เล่าคร่าวๆว่า จูนเป็นคนที่ชอบโชว์มากครับ ตามดูบอร์ดOutdoorกันทุกวัน

ตอนที่มีคนเล่าเรื่องโชว์บ๋อย(ท่านBigoมั้ง) จูนชอบมากๆ อยากให้ผมพาเข้าม่านรูด

แต่ด้วยความที่ผมกับจูนไม่เคยเข้าม่านรูดเลย จึงเกรงว่าจะเกิดอันตรายรึเปล่า อยู่กันแค่2คน
ผมก็เลยเลือกที่จะไปรีสอร์ทแทน ล่าสุดก็เพิ่งไปหัวหินมาครับ ก็นำเอาทริคของพี่ๆในบอร์ดไปใช้

โดยวันที่เข้าพักวันแรก ผมกับจูนจะเข้าห้องไปก่อน จากนั้นก็จะโทรบอกFront ว่าแอร์ไม่เย็น ให้ส่งช่างขึ้นมาหน่อย
จากนั้นผมก็ให้จูนนอนแก้ผ้า แล้วอยู่ในผ้าห่มบนเตียงนอน ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับจูนแล้วว่าจะกล้าเอาผ้าห่มออกไหม

วันแรกช่างที่ขึ้นมาค่อนข้างหนุ่มครับ ส่วนจูนเองก็ยังไม่กล้า เลยทำได้แค่นอนดูช่างเช็คแอร์เช็คเครื่อง
ส่วนช่างแม่งก็มองจูนแบบน่าเกลียดเลย แม่งมองจริงจังมาก 555+

พอช่างออกไป ผมก็เดินไปเปิดผ้าห่ม จูนกำลังแยงหีมันส์มือเลยครับ หน้าแดงปากแดง
ผมเลยจัดการเย็ดจูนไปรอบนึง พอถามว่าทำไมไม่กล้าเปิดผ้า จูนบอกว่ามันสว่างไป เห็นหน้าชัดไป
แล้วยังอยู่อีกหลายวัน กลัวว่าช่างจะจำได้แล้วมาดักอะไรแบบนั้น

แล้วผมก็ไปตลาดหัวหิน กินข้าว บลาๆๆ
ก็มีคุยกันว่าเดี๋ยวก่อนวันที่จะกลับ มาโนบราเดินตลาดไหม จูนบอกว่า เอาสิ อยากลอง

พอกลับมาที่รีสอร์ท ผมก็ถามจูนว่า อยากโชว์บ๋อยอีกไหม?
จูนก็บอกเสียงอ่อยๆว่า "อยาก" แต่ไม่เอาแบบเดิมนะ

ผมเลยบอกให้จูนไปอาบน้ำรอเลย

ห้องน้ำมันเป็นกระจกมองทะลุเข้าไปได้ครับ เห็นภายในหมดเลย(แต่มีขึ้นฝ้านิดๆเวลาน้ำร้อน)
แล้วผมก็โทรไปFront บอกว่าเครื่องทำน้ำอุ่นไม่ร้อน เรียกช่างมาหน่อย

ช่างมาถึงก็เคาะประตู แต่เป็นคนละคนกับตอนเช้า คนที่มาค่อนข้างแก่ อายุราวๆ40กว่าๆ
ผมเลยบอกว่าตอนนี้แฟนอาบน้ำอยู่ แต่น้าเข้ามาเช็คก่อนดีกว่า
แล้วช่างก็เข้ามานั่งครับ มานั่งดูจูนแก้ผ้าอาบน้ำ 5555+

ผมเลยเปิดประตูไปถามจูนว่า น้ำร้อนไหม? ไม่ร้อนจะให้น้าเข้าไปเช็คหน่อย
จูนบอกว่าร้อนค่ะ แล้วมองมาที่ช่าง ช่างก็มองไปที่จูน ผมแม่งโคตรเสียวเลย
เพราะเป็นครั้งแรกที่มีคนอื่นเห็นจูนแก้ผ้าโชว์ตัวเป็นๆ

ช่างแม่งนั่งมองนิ่งเลย ผมเลยบอกช่างว่า งั้นไม่เป็นไรแล้วน้า เครื่องไม่เสียแล้ว
ช่างบอก ถ้าเครื่องเสียโทรเรียกผมนะครับ แล้วรีบจดเบอร์ให้ 5555+

ชื่อช่างเดช ผมเลยเรียกช่างว่า น้าเดช คูกิมิยะ
แต่สุดท้ายก็ได้แค่นั้น จูนยังไม่พร้อมครับ

วันสุดท้าย ผมพาจูนไปเดินโนบราที่ตลาดโต้รุ่ง แต่ไม่มีคนสนใจเลย
สงสัยเสื้อผ้าจะหนาไป มันมองไม่ออก 555+

กลับมาที่พัก อาบน้ำเสร็จ ผมก็เตรียมเย็ดจูน ถ่ายรูปเยอะเลย
ตอนเย็ดอยู่จูนก็เปิดหน้าต่างแบบไม่แคร์คนมองเข้ามาเลย ผมเลยถามจูนว่าไปเย็ดที่ระเบียง กล้าไหม?

รอบนี้จูนโอเค เลยพากันไปที่ระเบียงห้อง ไม่รู้จะมีใครมองไหม ไม่ได้สนใจ จูนก็ไม่สนใจ
เย็ดกันช่วง2ทุ่มกว่าๆ ยุ่งแม่งโคตรกัดเลย เย็ดได้แปบเดียวเลยต้องเข้าห้อง 555+

พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

tantawanjames

somc217

นิสัยที่แท้จริงค่อยๆปรากฎเมืองเวลาผ่านไป
ไม่รู้ว่าบทสรุปของสาวคนนี้จะเป็นยังไง
ขอบคุณมากครับ

devilzoa

แหมจะ out door ก็ต้องพร้อมหน่อยตอนกลางคืนก็ทายากันยุงจะได้ไม่เสียอารม

review1972

ใจตรงกัน เข้าใจกัน ก็อยู่กันได้แบบมีความสุขครับผม

dikky

จูนเธอผู้มีประสบการณ์สูงครับ เหมาะสมแล้วครับ

hanabombam

code47

johnywalker

pirawut

ฮื้ออออ อิจฉาแฟนยอมอะไรแบบนี้ ผมจะหาแบบนี้ได้ที่ไหนนน

Nondon

สุดยอดจริงๆครับประสบการณ์ อยากหาแฟนแบบนี้บ้าง

Tigertwo