ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาทตอนที่1

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 12, 2021, 12:28:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เริ่มมาคุงน้าก็วางแผนปล้ำหลานซะแล้ว สำคัญคือ มันคือตอนที่ 1 มีสาวมาให้เห็นแล้ว 3คน

ครูเป็นสาวแว่นซะงั้น งานนี้ตอนต่อไปผมว่าครุไม่โดนหรอก แต่คุงน้า คงไม่เก็บไว้นเดียวนะ

diazooza

เนื้อเรื่องน่าติดตาม ชอบแนวนี้จัง

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

xvader

ddcc

จะยังไงก็ไม่รู้ล่ะ แต่คุณน่าสวยชะมัด แถมดูเหมือนจะไปกับสามีไม่ค่อยดีแหะ ว่าแต่สาวเรื่องนี้แต่งงานหมดอีกแล้วสินะ สไตล์อ.แกเลย
555555 เสียงดังกันขนาดนั้นเลย ไม่ได้พาสาวเข้าบ้านหรอก เข้ามาด้วยกันเลยตะหาก เอ๊ะหรือมันเหมือนกัน555

NM04

รายล้อมไปด้วยสาวสวย ตามฟอร์ม ได้เยน้าก่อน ตามด้วยครู แล้วจบด้วยเจ้าของหอ แหงเลย  ::Fighto::

joulez

เปิดมาสามสาว ผมว่าจะโดนสามสาวรีดจนหมด

สาวแต่ละคนน่าจะของขาดทั้งนั้น เอ็งมาได้จังหวะเติมเต็มจริงๆ ในเรื่องะระเอกบอกมีแฟนแล้ว จะมีแฟนมาจอยด้วยมั้ยนะ

sdsawaddee

เปืดมาหน้าสนใจ น่าติดตามมาก

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

Ban-na

เอริดูของขาด งานนี้พระเอกได้ฟาดยกหอแน่
สาวแว่นเป็นรายถัดไป อยากเห็นตอนถอดแว่นเลย

mspeed

แหมน่าอิจฉาจังครับ
ที่พักแบบนี้อยากอยู่ถาวรเลย มีแต่สาวสวยทั้งนั้น
สงสัยจะเก็บครบทั้งหอแน่นอนเลย

ว่าแล้วรายต่อไปก็สาวข้างห้องนี่แหละครับ
ดูเก็บกด น่าจะเซ็กซ์จัดไม่เบานะเนี่ย

CoolNook Thangsakul

ในห้องน้ำแบบนี้ เอ็งโดนแน่ ลุ้นเลยละ ว่าตอนจบ พระเอก จะเล่นกี่ P

CoolNook Thangsakul

สาวแว่น น้องเสร็จแน่นอน ยิ่งแต่งงานแล้ว ยิ่งง่ายเลย 555

bigboy001

::Thinking::
ถ้าน้าอนุญาตให้หลานมาอยู่ด้วยแต่แรกเลย
ก็แสดงว่า มีจุดมุ่งหมายแนวตัวช่วยอยู่แล้ว
เดาว่าน้าเขย ไม่ชอบทำการบ้านหรือไม่ก็มีเมียน้อย
ไม่ก็นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ ก็เลยต้องพึ่งหลานชาย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

biggiggog

รู้สึกว่า น้าน่าจะของขาดหรือปล่าว

งานนี้หลานจัดเต็มแน่ ถือเป็นการเปิดตัว
รายต่อไปเหมือนจะเตรียมตัวแล้วนะ
ขอบคุณครับ

nowhereman

งานนี้พระเอกเรา เก็บแต้มทั้งหอแน่ๆ น้าเอริ จะยอมไหมน้ออ

สงสัยพื้นจะบาง คุณครูนั่งหน้าแดงแบบนี้ คาดว่าคงช่วยตัวเองแก้ขัดแน่ๆ ตอนหน้าคงได้เอากับพระเอก

eiaws

หอนี่น่าจะกลายเป็นฮาเร็มสาวใหญ่ของพระเอกแน่ๆ ดูแล้วจะมีคนเหงาหลายคน

รายต่อไปคุณครูห้องข้างๆซินะ รอเลยคับ555