ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 12 : ของขวัญที่ดีที่สุด

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 03, 2020, 03:39:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ได้ฤกษ์เสียตังค์อีกแล้วตู ว่าแต่ถ้าเป็น E book รูปทั้งหลายจะทำยังไงละครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sucnil

kriangbaac

ตั้งใจอ่านมากที่สุดเรื่องหนึ่งเลย ถ้าวางขายอย่าลืมแปะลิ้งนะครับ

แฟ๊ต บอย

ในความรู้สึกเราก็มีสุขกับคิราระไปด้วยแต่ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้"ริวกะ"ได้เห็นหน้าแม่เหมือนที่ คิราระ ที่ได้เห็นหน้าพ่อบ้างสักครั้งก็ยังดี

Am1112mA

ssaa3112

ริวกะสุดยอดจริงๆ มีอาจารย์เก่งๆหลายท่านคอยสั่งสอน  และมีพี่เลี้ยงเก่งๆอีกหลายตน  ยอดเยี่ยมมาก

mrcat2019

Soonthorn Jansuktanat

ได้เจอและโดนใจแน่เลย  อย่าลืมบอกนะว่าที่ไหน  ขอบคุณครับ

Lucitor

ในที่สุด e-book ก็มา ร่วมด้วยช่วยอุดหนุนแน่นอนครับ
ตอนนี้เป็นอีกตอนที่อ่านแล้วน้ำตาจิไหล

solid17

alexdino

ฝึกวิชาในปรโลกจะเก่งเกินไปแล้ว
รอเสียตังอยู่ครับแต่ขอเรื่องฝั่งพลอยก่อนได้ไหมกำลังอิน

dwarf

ขอบคุณครับ..นับว่าเป็นของขวัญปีใหม่ที่ล้ำค่า ที่ได้อ่านผลงานครับ

กฤษดา บุญมา

ทำเอาเกือบตาย แต่หลังจากเกือบตายทุกคนต่างก็มีครามสุข โดยฉะเพราะฮิคาระ

retirenavy

ริวกะเกือบแย่แล้วซินะแต่ก็ดีใจที่กลับมาได้และแข็งแรงกว่าเดิมครับ