ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้าเพ็ญ และ แม่ผึ้ง copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 17, 2021, 01:28:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

น้าเพ็ญ และ แม่ผึ้ง

แม่ผมตั้งร้านขายก๋วยเตี๋ยวอยู่ในตลาดเก่าริมทางรถไฟที่สถานีรถไฟแห่งหนึ่ง ก็ได้ลูกค้าก็จากคนที่โดยสารรถไฟเข้ามาแวะกิน รายได้ก็แล้วแต่ว่าช่วงนั้นเป็นช่วงท่องเที่ยวหรือเปล่า? แต่ก็พอยู่พอกินกันมีเงินเหลือเก็บในบัญชีบ้าง ตลาดแห่งนี้สร้างนานมากแล้ว ร้านค้าต่างๆยังเป็นร้านที่สร้างด้วยไม้สภาพยังเดิมๆอยู่ มีร้านชากาแฟที่คอกาแฟชอบมานั่งคุยเรื่องการเมืองกันไม่ขาดสายทั้งวัน เสื้อแดงเสื้อเหลืองคุยกันได้สนุกปากฉันท์พี่น้องไม่ทะเลาะเบาะแว้ง มีร้านตัดผมแบบสมัยก่อนอยู่ตรงทางเข้าสถานี ผมตัดกับแกมาตั้งแต่จำความได้ ร้านขนมไทยมีหลายร้านและก็ยังรักษาความอร่อยไว้ตามตำรับ

ผมกับแม่ช่วยกันขายตั้งแต่ช่วงเช้าเลย ขายไปเรื่อยจนปิดร้านตอนเกือบทุ่ม ตอนแรกก็ช่วยกันขายพ่อแม่ลูก แต่ไม่นานพ่อก็เลิกกับแม่ไปแล้ว แต่ไม่ได้เลิกเพราะทะเลาะกันรุนแรง เหมือนว่าต่างคนต่างอยากมีชีวิตอิสระของตัวเองมากกว่า นานๆพ่อมาหาสักที ก็เห็นทักทายคุยกับแม่ดี ช่วงหลังๆลูกค้าเยอะขึ้น จนผมคนเดียวก็เริ่มช่วยไม่ทัน แม่แกเลยชวนพี่สาวแม่ แกชื่อ"น้าเพ็ญ"(อันที่จริงต้องเรียกแกว่าป้า แต่แกไม่อยากได้ตำแหน่งป้า ขอเป็นแค่น้า เลยต้องเรียกตามใจแก)มาช่วยด้วย ตอนแรกเห็นแกขายอาหารตามสั่งอยู่ตรงท้ายตลาด แต่ขายไม่ค่อยดีเพราะไม่ใช่จุดที่คนเดินผ่าน ลูกค้าเลยน้อย แกเลยมาช่วยแม่ขายก๋วยเตี๋ยวแทน

น้าเพ็ญเป็นคนที่เรียกว่าสวยคนนึงแถวนี้ แต่สวยในแบบสาวใหญ่เพราะเกือบๆห้าสิบแล้ว ถึงจะอายุมากแล้ว แต่มีเสน่ห์ดึงดูดโดยหน้าอกเต่งตึง ยิ่งก้นงอนๆของแก ที่มันงอนสวยดูทีไรทำเอาคิดเลยเถิดไปถึงเรื่องบนเตียง ตรงข้ามกันแม่ผมหน้าตาก็ธรรมดาผอมๆ อกนิดเดียวถึงก้นจะงอนเหมือนกัน แต่ถ้าเทียบกับน้าเพ็ญเหมือนมวยคนละรุ่น น้าเพ็ญแกไม่มีผัว แต่มีลูกแล้ว คือแกสมัยสาวๆมีแฟนหลายคนจนท้องขึ้นมา แต่ไม่มีใครยอมรับเป็นพ่อเด็ก สุดท้ายแกก็ต้องเลี้ยงลูกคนเดียว ผมเคยเห็นลูกแกตอนเรียนประถมด้วยกัน แต่พอมัธยมน้าเพ็ญก็ให้ลูกแกไปอยู่กับตากับยายที่ในตัวเมืองและเรียนที่นั้นเลย

"ไม่ส่งลูกแกไปเรียนในตัวเมืองบ้างหรือ?อีผึ้ง(ชื่อแม่ผม)"  "กล้วย(ชื่อผม)มันเพิ่ง ม ต้นเอง ให้มันช่วยงานก่อนสิ ม ปลายค่อยให้ไปเรียน" "โรงเรียนแถวนี้มันสู้ในเมืองไม่ได้หรอก ระวังตามเขาไม่ทันนะ" น้าเพ็ญมองมาทางผมที่กำลังเก็บโต๊ะอยู่ "ไอ้นี่มันหัวดี ไม่ต้องห่วงมันหรอก" แม่ก้มๆเงยๆอยู่แถวหม้อก๋วยเตี๋ยว "กล้วยไม่อยากไปเรียนในเมืองหรือ?" น้าเพ็ญหันมาถาม เห็นแกเอามือเกยหน้าอยู่ "ไม่ละครับ ขอเรียนแถวนี้ดีกว่า จะได้ช่วยแม่ได้" ผมหยิบไม่กวาดออกมา เริ่มทำความสะอาดร้าน "เด็กดีจัง ถ้าลูกน้ามันได้สักครึ่งนึงอย่างกล้วยคงดี" "แล้วลูกแกเป็นไงบ้าง?" แม่หันมาถาม และเดินเอาของสดต่างๆใส่เข้าตู้เย็น "เฮ้ย...ไม่อยากพูด ส่งไปเรียนไม่เรียน วันๆทำแต่เรื่อง" น้าเพ็ญส่ายหน้ารำคาญๆรีบลุกไปหลังร้าน "กล้วยเดี๋ยวปิดประตูหน้าร้านและปิดไฟด้วยนะ" "ครับแม่"

ผมเก็บหน้าร้านปิดประตู และไปอาบน้ำขจัดความเหน็ดเหนื่อยที่ทำงานมาทั้งวัน น้าเพ็ญย้ายมาอยู่กับแม่ด้วยเพราะต้องช่วยกันแต่เช้า และแกก็บอกว่าประหยัดดีไม่ต้องเสียค่าเช่าบ้าน ผมน้าเพ็ญและแม่เลยอยู่ห้องเดียวกัน เพราะบ้านเราก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรเป็นบ้านไม้สองชั้น แต่ก่อนผมนอนอีกห้องนึง แต่ตอนหลังกลายเป็นที่เก็บของต่างๆที่ใช้ในร้าน ผมอาบน้ำเสร็จก็มานั่งดูทีวีในห้องนอน น้าเพ็ญกำลังนอนอ่านนิยายทีวีที่กำลังจะฉายคืนนี้อยู่บนฟูกที่นอนแบบพับได้ ที่กางอยู่บนพื้น ส่วนแม่ก็อยู่ที่อีกฟูกนึงกำลังเป่าผมตัวเองให้แห้ง "คืนนี้นังสุนีจะโดนตบ อู๊ยๆๆ สะใจๆๆ หมั่นไส้มันมาตั้งนานแล้ว" น้าเพ็ญที่ตอนนี้หน้าแกนวลๆเพราะเพิ่งทาแป้ง "รู้ก่อนจะสนุกอะไรละพี่?" แม่มองกระจกส่องและหวีผมไป "เดี๋ยวมันโดนขมขืนด้วยสมน้ำหน้า ร้ายๆต้องเจอแบบนี้"

น้าเพ็ญกดรีโมทไปยังช่องหนัง และรอดูหนังไปเรื่อยๆ "นี่เมื่อไหร่แกจะหาผัวใหม่วะ?" น้าเพ็ญพูดขึ้นมาลอยๆ "โอ้ย..ขี้เกียจหา ถ้ามันจะมี..เดี๋ยวมันก็มีเอง" "แล้วพี่ละไม่หาก่อนละ?" "กูไม่อยากมีภาระ ที่ผ่านมาแต่ละคน มาเกาะกูแดกซะมากกว่า ไม่เห็นช่วยทำมาหากินห่าอะไรเลย...มาแล้วๆ" น้าเพ็ญนอนดูที่ละครทีวีกำลังฉาย มีผมนอนคั่นกลางระหว่างแม่กับน้าเพ็ญ หนังก็เป็นหนังแนวน้ำเน่าเดิมๆ ที่เอามาทำซ้ำแล้วซ้ำอีก มีนางเอกแสนซื่อ ซื่อจนน่าอึดอัด กับตัวร้ายที่คอยจะแย่งพระเอกให้ได้ ผมก็ดูสนุกๆไม่ติดหนังจริงจังเหมือนน้าเพ็ญ "เอ้อ..ตบอย่างงั้น ดีๆ..มันต้องเจอแบบนี้" เสียงน้าเพ็ญสะใจมาก ผมดูทีวี..นางร้ายกำลังโดนคนใช้รุมตบและหนีขึ้นรถไป

สักพักนางตัวร้ายก็ไปที่บ้านมือปืน เพื่อที่จะจ้างมายิงนางเอกและคนใช้ แต่มือปืนนอกจากจะเอาเงินค่าหัวแล้วยังขอค่าจ้างอย่างอื่นด้วย โจรจับนางร้ายลงนอนกับเตียง ปลุกปล้ำเป็นการใหญ่ ถึงจะไม่มีฉากหวือหวา แต่ก็ทำให้อารมณ์ผมคล้อยตามไปด้วย จนควยที่อยู่ใต้กางเกงนอนขายาวชี้ตั้งขึ้นมา เพราะไม่ได้ใส่กางเกงในนอน "แค่นี้แข็งเลยนะ" น้าเพ็ญมองมาที่เสาธงตรงเป้ากางเกง แกไม่ได้มองเปล่า เอามือมาจับๆควยด้วย บีบๆเหมือนล้อเล่น "น้าอ่ะ" ผมเขินรีบเอาผ้าห่มมาคลุม "ฮะ ๆ ๆ" น้าเพ็ญหัวเราะร่วน แต่แม่ผมไม่ได้สนใจอะไร ใต้ผ้าห่มที่ปิดคลุมตัวผมและน้าเพ็ญ มือน้าเพ็ญยังบีบควยรุ่นเด็กของผมไม่เลิก แถมแกยังรูดๆ ถึงแม้จะมีเนื้อผ้ากางเกงกั้นกลาง แต่มันเล่นเอาผมเสียวสะท้านจนตัวเกร็ง แม่หันมามองๆ แต่คงไม่รู้ว่าน้าเพ๊ญยังไม่เลิกสนุกกับควยผม น้าเพ็ญดูหนัง ส่วนมือจับๆควยรูดเล่น ทำเอาผมเสียวไปหมด จนอยากให้น้าทำนานๆเลย

"โฆษณาอีกละ กำลังสนุกเลย" น้าเพ็ญบ่นๆ ส่วนผมพยายามทำตัวนิ่งๆ ให้ท่อนควยรักผมสนุกกับนิ้วน้าเพ็ญไป "กล้วยปีนี้อยู่ชั้นไหนละ?" น้าเพ็ญหันมามองผม มือแกก็ยังรูดควยให้ "มอสามครับ" "ปีหน้าก็เป็นหนุ่มเต็มตัวแล้วสิ" น้าเพ็ญกำควยผมแน่นขึ้น "เดี๋ยวมันก็ต้องไปทำบัตรเดือนหน้าแล้ว" แม่ผมพูดเสริม "จะเป็นหนุ่มแล้ว รีบๆหาแฟนซะนะ" น้าเพ็ญยิ้มๆ แล้วแกเอามือสอดเข้าไปในกางเกงนอน "สนใจเรียนอย่างเดียวก็พอ แฟนอย่าเพิ่งไปมีมัน" แม่หยิบรีโมทย้ายไปช่องอื่น "ทำเป็นหวงลูกนะ เดี๋ยวมันก็เป็นโสดค้างทึ้งอย่างแกหรอก" ตอนนี้ควยผมสัมผัสกับอุ้งมือของน้าโดยตรง ผิวมือเจอผิวควย รูดๆ..เสียวๆซ่านๆ ผมแทบกลั้นเสียงแห่งความเสียวเอาไว้ไม่อยู่ ดึงกางเกงนอนลงเปิดให้น้าเพ็ญทำได้เต็มที่ เห็นน้าเพ็ญยิ้มๆ

ส่วนแม่ผมเริ่มหันมามองอย่างผิดสังเกต และมองดูตรงผ้าห่มที่ลอยขึ้นๆลงๆ "อื้อออ" ผมครางตัวเกร็ง แม่เปิดผ้าห่มที่ปิดผมออก มองตาค้าง เห็นควยผมแข็งชี้เด่โดนมือพี่สาวกำลังสาวว่าวให้ลูกชาย ควยถอก มือพี่สาวเลื่อนขึ้นเลื่อนลงท่อนเนื้ออย่างมันส์ "พี่เพ็ญ!!" แม่ผมอุทานออกมา "สู้มือดีนะ" น้าเพ็ญก้มมาดูควยผม ส่วนแม่กำลังอึ้งอย่างหนัก "น่า..มันโตแล้ว ไม่เป็นอะไรหรอก" น้าเพ็ญเอามือผมไปจับหีแกบ้าง แกใส่ผ้าถุงนอน ถลกผ้าถุงขึ้นแป๊บเดียว นิ้วผมก็ไปสัมผัสหีอวบอ้วนของแกได้แล้ว หมอยแกเยอะมาก ขยุกขยุ๋ยอยู่แถวเนินหีเต็มไปหมด ผมดึงผ้าห่มมาปิดอีกครั้ง..อายสายตาแม่ "กล้วยหยุดเดี๋ยวนี้" แม่ทำเสียงดุๆ ทำเอาผมชงัก "เอาน่าผึ้ง แค่ชักว่าวให้ จะไปเสียหายอะไร?"

น้าเพ็ญค่อยๆเลื่อนผ้าห่มออก เปิดเห็นมือของผมและน้าเพ็ญกำลังเล่นหีเล่นควยกันอยู่ นิ้วผมกำลังแยงเข้าไปในรูหีน้าเพ็ญ มันหนึบๆรัดนิ้วดีจัง ผมแยงเข้าแยงออกจนมีน้ำเหนียวๆมาเกาะนิ้วผมเต็มไปหมด แม่ลุกขึ้นนั่ง "แต่นี่มันลูกชั้นนะพี่" แม่ผมลุกขึ้นนั่งเสียงโกรธๆ น้าเพ็ญไม่สนใจ ก็ลุกขึ้นเหมือนกัน แต่แกมานั่งคร่อมตัวผม ดึงผ้าถุงไว้ที่เอว กดหีใส่ควยผม สงสัยแกกำลังเงี่ยนเต็มที่ไม่อายแม่ผมเลย "แต่ตอนนี้มันเป็นผัวพี่แล้ว" น้าเพ็ญโยกบั้นท้ายใส่กระดอผม เบาบ้างแรงบ้าง ช้าๆเร็วๆสลับกันไป อื้อๆๆๆ "อู้ยยย อู้ยยยย เสียวหีจัง" แกบดหีใส่ลำควยเร็วขึ้นๆรัวถี่ๆ ควยผมมุดเข้ามุดออกหีแก หน้าแกเหมือนคนที่กำลังริ้มรสของอร่อยที่ไม่ได้ชิมมานาน "อ่าๆๆๆๆๆๆๆ " ควยผมที่เพิ่งเคยเย็ดครั้งแรกก็เจอรูหีประสบการณ์สูงสั่งสอนเสียแล้ว ควยโดนร่องหีรูดๆ เนื้อหีหนึบหนับดีจริงๆ จนควยผมแทบจะหลั่งน้ำออกมา แต่ทนกัดริมฝีปากไว้ ให้ควยได้รับการสั่งสอนเรื่องเสียวจากหีน้าเพ็ญนานๆ

"บ้ากันไปหมด ไม่สนใจแล้ว จะทำอะไรก็ตามใจ" แม่เดินออกไปนอกห้อง ปิดประตูดังปัง!! ปล่อยให้ผมกับน้าเพ็ญขย่มกันอยู่โดยลำพัง น้าเพ็ญก้มหน้ามาใกล้ๆผม ยังขย่มสะโพกไม่หยุด..ปั๊บๆๆๆๆ "อย่าโกรธน้านะ" แล้วน้าเพ็ญก็ก้มลงมาจูบผม ปากประกบปาก ผมกอดตัวน้าเพ็ญดึงลงมา แลกลิ้นกันนัวเนีย ลิ้นน้าเพ็ญรุกเข้ามาโจมตีใส่ลิ้นผม ผมดันลิ้นกลับไปบ้าง พลัดกันดูดลิ้นอย่างเมามันส์ ควยก็ครื้นเครงกับเพลงรักที่รูหี เด้งเอวขึ้นไปเสียบๆแทง..ปั่บๆๆๆ เสียวหัวสุดๆ รู้สึกควยมีอาการ..ตุบๆๆ "ขอเสร็จก่อนนะ" น้าเพ็ญยกหน้าลอยขึ้น สะโพกกระแทกใส่ควยไม่ยั้ง มองเห็นควยแข็งตัวน้อยโดยหีสาวใหญ่รุ่นแม่รูดเข้ารูดออก หมอยรวมตัวกันยุ่งเหยิงพัลวัน

"อึ๊ๆๆๆๆๆๆๆ โอ้ๆๆๆๆๆ" เสียงสองคนสอดประสาน "เกร็งควยอีก เกร็งควยอีกกก โอ้ๆๆๆๆๆๆๆ" หน้าตาน้าเพ็ญตอนนี้เหยเกมากๆ เสียวซ่านไปทั้งตัว "อื้อออออออออออออออ อื้อออ อื้ออ" สะโพกน้าเพ็ญช้าลงๆ รู้สึกหัวควยมีอะไรรัดตุ๊บๆ สะโพกน้าเพ็ญจอดหยุดนิ่ง ตัวลงนอนแผ่ข้างๆ หน้าเปี่ยมไปด้วยความสุข หายใจเข้าออกลึกๆ "กล้วยเคยเอาใครที่ไหนมาก่อนหรือเปล่า?" น้าเพ็ญนอนหันหน้ามาถาม "ไม่เคยครับ" "งี้ก็เพิ่งเคยเย็ดครั้งแรกสิ " ผมพยักหน้าตอบ "น้าไม่มีผัวมานาน เลยเงี่ยนจัดไปหน่อย อย่าว่าน้านะ" น้าเพ็ญมองไปที่ทีวีดูหนังต่อไป "แล้วแม่ผมละครับ?" ผมกังวล "ผึ้งมันโกรธแหละ แต่เดี๋ยวก็หาย มันเคยโกรธใครนานๆซะที่ไหน" น้าเพ็ญดูทีวีเหมือนกับว่าเรื่องเมื้อกี้เป็นเรื่องธรรมดาอย่างนั้นแหละ

แม่เปิดประตูเข้ามา เห็นน้าเพ็ญนอนหมดแรง "เสร็จกันแล้วใช่ไหม? จะได้นอน" แม่ทำตาขวางๆ ผมรีบดึงกางเกงขึ้นปิดควยที่มีน้ำเมือกรักของน้าเพ็ญชโลมไว้ คิดในใจสงสัยอดเอาควยไปแตกน้ำใส่หีน้าเพ็ญแน่ๆ น้าเพ็ญลุกขึ้นไปยืนข้างๆแม่ "กล้วยมันโตแล้ว เรื่องแค่นี้ต่อไปมันก็ต้องเจอเป็นเรื่องธรรมดา" แล้วทั้งคู่ก็นั่งลง แม่มานั่งอยู่ข้างๆผม ที่กำลังนอนไม่รู้จะแก้ตัวยังไงดี ส่วนน้าเพ็ญก็พูดไปเรื่อยๆ "ต้องเข้าใจพี่นะ ถ้าแกเจอแบบนี้แกจะทำยังไง?" น้าเพ็ญจับมือแม่มาล้วงเข้าไปในกางเกงนอนผม แม่รั้งมือไว้..แต่สุดท้ายมือแม่ก็โดนควยแข็งๆถูไถ "ลองดูสิผึ้ง" "ทำไมยังแข็งอยู่?" "ก็น้ำว่าวมันยังไม่แตกเลย" น้าเพ็ญจับมือแม่วนไปวนมาแถวท่อนควย "เป็นไง? มันโตเป็นหนุ่มแล้วใช่ไหม?"

มือน้าเพ็ญอีกข้างก็ล้วงเข้าไปในผ้าถุงแม่ เห็นมือขยับไปขยับมา คงกำลังกระตุ้นหีแม่อยู่ "แกก็เลิกกับผัวมาตั้งนานแล้ว รูหีนี้คงไม่เจอควยมานานแล้ว" น้าเพ็ญเอานิ้วลูบๆปากหีแม่ วนไปวนมา "ไม่เอา ฉันไม่เอาด้วยหรอก รีบๆนอนดีกว่า" แม่ยับยั้งชั่งใจไว้ รีบดึงมือออกจากกางเกงผม และพลิกตัวนอนตะแครงหันหลังให้ผม น้าเพ็ญก็ไม่พูดอะไรต่อ เดินไปปิดไฟปิดทีวีและมานอนข้างผมอีกฝั่งนึง ปล่อยให้ผมนอนควยแข็งอารมณ์ค้างอยู่ระหว่างทั้งสองคน ท่ามกลางความมืดของห้องนอน ผมคิดจะลุกไปเข้าห้องน้ำชักว่าวให้มันสิ้นเรื่องสิ้นราว แต่รอให้แม่หลับก่อน แต่แล้วก็มีเสียงกระซิบเบาๆข้างๆหู "แก้ผ้าออก" น้าเพ็ญเอามือมาแกะกระดุมเสื้อนอนผมและถอดเสื้อออก "ถอดกางเกงด้วย" ผมทำตามอย่างง่ายดาย อย่างกับถูกสะกดจิต สงสัยน้าเพ็ญจะให้อีกรอบ ตอนนี้ตัวผมแก้ผ้าล่อนจ้อนอยู่ใต้ผ้าห่ม

สักพักน้าเพ็ญก็ลุกขึ้นนั่ง "ผึ้ง..พรุ่งนี้แกหยุดขายสักวันเถอะ" "หยุดทำไม?" เสียงแม่ยังโกรธๆอยู่ "เดือนที่แล้วก็ขายทุกวัน น่าจะหยุดไปเที่ยวบ้าง" น้าเพ็ญเอามือข้ามตัวผมและเอื้อมไปจับที่ผ้าถุงแม่ รู้สึกเหมือนแม่สะดุ้งเล็กน้อย "นั่งรถไฟไปเที่ยวกาญจน์ไหม?" น้าเพ็ญดึงผ้าถุงแม่ขึ้น และเอานิ้วสอดผ่านร่องตูดเข้าไปจับร่องแคมหีแม่ ตัวแม่สะดุ้งอีกครั้ง "แกก็ไม่ได้ไปเที่ยวไหนนานแล้วนะ" นิ้วน้าเพ็ญแหวกแคมและค่อยๆสอดนิ้วเข้าไปในรูหี "ไม่เอาหรอก เสียดายตังค์" แม่ตอบแต่เสียงแปร่งแปลกๆไป "วันเดียวเอง ไอ้กล้วยมันก็คงอยากไปเหมือนกัน ใช่ไหมกล้วย?" "อะ..ครับ" ผมนอนตัวเกร็งๆอยู่ตรงกลาง ไม่รู้ว่าน้าเพ็ญคิดจะทำอะไร? "เงินเก็บไว้ก็ดี แต่ต้องใช้มันหาความสุขด้วย" นิ้วน้าเพ็ญแยงเข้าแยงออก กระตุ้นความอยากทางเพศของแม่ ผ่านเนื้อแคมหีแสนสงวน

"อือออ อืออ พี่เพ็ญไปกับไอ้กล้วยเถอะ ฉันอยู่ขายคนเดียวได้" "ไอ้กล้วยคงอยากไปเที่ยวกับแม่มันมากกว่า" น้าเพ็ญเอามือดันหลังผม ให้ตะแคงเข้าประกบหลังแม่ "อุ้ย!..หี!!" แม่อุทานออกมา ตอนที่หัวควยผมไปจิ้มแก้มก้นแม่ "ไปนะ พาไอ้กล้วยไปเที่ยวสักวัน" น้าเพ็ญดึงนิ้วออกจากร่องหีแม่ แล้วมาจับควยผมเสียบเข้าไปแทน เสียบผิดเสียบถูกอยู่หลายที เพราะมันมืดมองไม่ค่อยเห็น หัวควยผมก็ถูๆไถๆอยู่แถวปากร่องหีไม่เข้าไปสักที จนแม่ขยับตูดส่ายๆร่องรูหีหาหัวควย "งั้นแล้วแต่กล้วยมัน อือออออ" แม่ส่ายรูหีจนเจอหัวควยจนได้ ควยเจอช่องทางที่จะไปต่อแล้ว "เอาเลยกล้วย" น้าเพ็ญบอกถึงการณ์พร้อมแล้ว พอได้สัญญานผมกดควยเข้าไปในหีแม่ ลำควยร้อนรุ่มมุดเข้าร่องหีได้ไม่ยากเลย เอ็นควยแข็งกำลังผ่านเข้าไปในช่องคลอดของมารดาตัวเอง แคมหีอันอวบอั๋นกำลังแบะออก ผมหลับตาเกร็งควยด้วยความเสียวซ่าน หีแม่ที่ไม่ได้ผ่านการใช้งานมานาน กำลังเปิดรูสวาทต้อนรับน้องใหม่

ควยเดินทางมุดเข้าไป..ลึกเข้าไป..ลึกเข้าไป เนื้อหีเบียดเนื้อควย รู้สึกตัวแม่เกร็งตัวสุดชีวิตเหมือนกัน "เข้าแล้วหรือ?" น้าเพ็ญถาม พร้อมยกผ้าห่มขึ้นดู แต่มันมืดจนแทบไม่เห็น ผมเริ่มกระเด้าควยใส่หีแม่ เด้งเอวอยู่ทางด้านหลัง ควยรูดลุกล้ำเข้าไปในเขตต้องห้าม ลำควยเบียดเสียดเนื้อหีอย่างเมามันส์ ควยมุดเข้ามุดออก รถไฟขบวนนี้กำลังออกเดินทาง ฉึก..ฉัก..ฉึก..ฉึก..ฉึกๆๆ..ฉักๆๆๆ อู้..อู้..ผมปล่อยเสียงเสียวซ่านผ่านความเงียบกริบในห้องอันแสนมืด ควยเด้าใส่ตูดแม่ไม่หยุด น้าเพ็ญควานหารีโมททีวีกดเปิดทีวีขึ้นเพื่อให้พอมองเป็นฉากร่วมรักระหว่างแม่-ลูก แสงไฟจากจอทีวีทำให้ผมเห็นตัวแม่ชัดเจน ผมเอามือโอบตัวแม่ จับเต้านมแบนๆของแม่คลึงไปคลึงมา ส่วนน้าเพ็ญก็มองที่ตรงจุดศึกสงคราม เห็นน้ำแคมหีฉ่ำๆมีท่อนควยกำลังทำงานของมันอยู่ "กล้วยมันโชคดีแฮะ วันนี้ได้เมียทีเดียวสองคน"

น้าเพ็ญมองไป ล้วงผ้าถุงตัวเองไป "กล้วย!!" แม่ทำเสียงดุๆ แล้วจับมือผมที่กำลังเล่นนมแม่อยู่เอาขึ้นไปกัด กัดเจ็บเลยแหละ จนผมร้องโอ้ย "รู้ใช่ไหม? ทำแบบนี้ไม่ดี" "โทษครับ" จังหวะการเย็ดผมหยุดๆ "ห้ามเลยนะ  ห้ามเอาไปเล่าให้ใครฟังเด็ดขาด" แม่กำชับเสียงแน่น "ครับ ไม่เล่าครับ" ควยซอยต่อเพื่อกลับไปเข้าจังหวะใหม่ "พี่เพ็ญก็เหมือนกัน ห้ามเลยนะ" แม่หันมามองน้าเพ็ญที่กำลังตกเบ็ดอยู่ "กูจะเล่าให้ใครฟังทำไม? เรื่องแบบนี้" "แล้วควยไอ้กล้วยสู้พ่อมันได้ไหม?" "บ้า!! ถามอะไรอย่างนี้" แม่ดึงหีหลุดออกจากควย ลุกนั่งมองไปที่ทีวีที่เป็นรายการเพลงรอบดึก แม่เอนตัวมามานอนทับบนร่างไร้อาภรณ์ของผม เนินหีทาบไปบนท่อนควย ผม ดึงผ้าถุงก่อนขึ้นมาที่เอว แคมอูมๆบดๆเนื้อใส่ท่อนควยที่แข็ง หีถูไถกระดอลูกชายตัวเองไปเสียวซ่านสุดๆ

"ลูกอยากไปเที่ยวพรุ่งนี้หรือเปล่า?" ควยผมโดนรอยแยกบนเนินคลึงไปคลึงมา "ก็ดีครับ อยากไป" ผมเอามือโอบเอวแม่ "งั้นพรุ่งนี้เอาป้ายไปติดหน้าร้านนะ เขียนว่าหยุด 1 วัน" มือผมเลื่อนลงไปบีบก้นแม่ น้าเพ็ญเข้ามาถอดเสื้อแม่ออกทางศรีษะ และถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกเหมือนกัน ผมมองเห็นหน้าอกแบนๆของแม่ แม่กำลังถอดชุดชั้นในออก แต่คงคิดว่าไม่น่ามีอะไรน่าตื่นเต้น แต่น้าเพ็ญสินมแกพอถอดชุดชั้นในออก นมทะลักหลุดออกมา อวบ ใหญ่ เต่งตึงทั้งสองข้าง ผมไม่รอช้าเอามือยื่นไปจับนมน้าเพ็ญ หัวนมบานใหญ่สีน้ำตาลที่เป็นที่หมายปองของพ่อค้าหลายคนในตลาด กำลังโดนผมโอบอุ้ม บีบๆคลึงๆ หัวนมจุกดำใหย่แข็งชี้ออกมาจากยอดเนิน เด้งสู้นิ้วดีจริงๆ แม่จับควยจ่อปากรูหีแล้วกดเข้ามา ควยพุ่งใส่ร่องหีอีกครั้ง แม่โยกสะโพกกระเด้ากัน..ปั่บๆๆๆๆๆ หีแม่รูดเอ็นควยผม รูดเข้ารูดออก ผมคิดในใจ..แม่คงอยากตั้งแต่แรกแล้วล่ะ แถมท่านี้ยังเป็นท่าเย็ดเดียวกับที่น้าเพ็ญกระเด้าใส่ควยผมเมื่อกี้ด้วย ชอบท่านี้กันทั้งพี่ทั้งน้องเลย

"อื้อออ ๆ ๆ ๆ อ่า อ่า อ่า " เสียงแม่ร้องสู้เสียงเพลงจากทีวี "สนุกละสิ ผึ้งเอ้ย" น้าเพ็ญมองแม่ผมที่กำลังมีอารมณ์ทางเพศอย่างรุนแรง เด้งเอวใส่ควยไม่ยั้ง "เสียว..เสียว กี่ปีแล้วที่ไม่ได้ทำแบบนี้" แม่โน้มหน้ามาใกล้ๆผม เอามือดันที่นอนไว้ ร่อนหีใส่ควยมิดๆ บิดไปบิดมา โหนกหีมาเจอหนอกควย เด้งๆๆๆให้หายอยากเต็มที่ ชดเชยกับที่ห่างหายไปจากวงการนี้ซะนาน "ควยผมเย็ดมันไหม?" ผมถาม แต่แม่เอามือตบหน้าผมเบาๆ "อย่าพูดทะลึงกับแม่นะ" ผมเลยเปลี่ยนมาดึงหน้าแม่จะเอาเข้ามาจูบ แต่แม่ส่ายหน้า "ไม่เอาไม่จูบ" แม่ดึงหน้าหนี แม่ขึ้นไปนั่งหลังตรงใหม่ ยกเอวขึ้นลง ผมมองเห็นควยผมสีวาวๆ คงเพราะชโลมไปด้วยน้ำรักที่ออกมาจากหีของพี่น้องคู่นี้ ลำควยโบกี้ยาววิ่งไปตามรางร่องรัก หัวรถจักรเข้าๆออกๆปากถ้ำที่อยู่ใต้เนิน เขามีต้นวัชพืชหยิกหยอยขึ้นอยู่หนาตา

"มาจูบกับน้าดีกว่า" น้าเพ็ญก้มลงมาแกเอาลิ้นนำออกมา ลิ้นแกยาวๆแทรกผ่านริมฝีปากผมเข้าไป พบกับลิ้นหลานชายของแก ผมดูดลิ้นตอบการมาเยือน จ๊วบๆๆ หัวน้าเพ็ญเอียงซ้ายเอียงขวา แกจูบไปทั่วใบหน้าผม แก้ม คาง จมูก หน้าผาก หู แกเลียลิ้นลากผ่านทุกส่วนบนหน้า ท่อนล่างผมก็เด้งสู้กับแม่ไป "โอ้ยๆๆ จะเสร็จแล้วๆ" ลำตัวส่วนร่างผมเริ่มรับแรงสะเทือนมากขึ้น แม่ผมเด้งหีผมเหมือนจะปลดปล่อยพลังชุดสุดท้ายออกมา..ปั่บๆๆๆๆๆๆๆ เสียงหีกระแทกควย ทั้งรัวทั้งถี จนควยผมนับไม่ทัน "อือออออออออออออออออออ" เสียงอือยาว แม่ทิ้งตัวนอนลงข้างๆผมดังตุบ ผมกับน้าเพ็ญมองไปที่แม่ทีทำปากฟู่ๆๆ หลับตาสบาย "ผมยังไม่เสร็จเลยแม่" ลุกขึ้นไปเอาควยจ่อหีแม่ แต่แม่ดันตัวผมออก "ไม่เอา เหนื่อยอยู่ๆ" แม่ปล่อยผมให้อารมณ์ค้างอีกคนแล้ว "มานี่" น้าเพ็ญนอนแยกขา นิ้วแหย่หีตัวเองอยู่ "มารูนี้ก็ได้" แกดึงนิ้วออกเห็นรูหีโบ๋ๆอยู่ตรงกลางหว่างขา ควยผมเสียบเข้าไปในรูหีน้าเพ็ญ คราวนี้คงได้น้ำแตกแล้วละ

หีอมควยเข้าไปมิด ผมซอยควยเป็นการใหญ่ ควยมันส์กับหีน้าเพ็ญรอบสอง แต่คราวนี้เป็นผมที่เป็นฝ่ายรุกบ้าง แทงควยเข้าๆออกๆหีไปตามความเงี่ยน หน้าอกก็เบียดนาบกับเต้านมยักษ์ ผมก้มลงดูหัวนม ดูดเต้าซ้ายที เต้าขวาที เต้าข้างนึงต้องใช้มือผมสองข้างถึงจะกุมมิด ใหญ่อะไรขนาดนี้ ดูดนมมันส์ฉิบหาย "อึดนะเรา" "ไม่ดีหรือครับ?" ผมกระควยใส่หีรับคำชม "ดีสิ แบบนี้จะได้ช่วยทั้งน้าและแม่แกได้ทั้งคู่" หีเด้งเอวสู้ตอบ "แตกในเลยนะน้า" ผมรู้สึกจะเสร็จแล้ว ควยเกร็งไปหมดแล้ว "ก็ได้ แต่ไปฉลองน้ำแรกกับหีผึ้งมันดีกว่า มันพึ่งหมดเม็นส์ด้วย" น้าเพ็ญมองไปที่แม่ที่ดูเหมือนหายเหนื่อยแล้ว ผมถอดควยที่กำลังสุกงอมเต็มที่ ไปที่แม่ที่กำลังนอนอยู่ "ไม่ต้องเลยๆ" แม่พยายามดันตัวผมห้ามไว้ แต่ผมก็ดันควยเข้าหีแม่ได้สำเร็จ แล้วเริ่มระดมเย็ดหีแม่เพื่อปลดปล่อยน้ำรัก ท่อนควยสาวเข้าสาวออกหี..เนื้อแคมปลิ้นมา ผมมองเห็นเนื้อหีแดงถูกควยเย็ด รูคงกำลังรอการพ่นน้ำว่าวใส่ ผมดันหน้าตัวเองเข้าไปจูบแม่ใหม่แต่แม่ไม่ให้จูบอยู่ดี แต่คราวนี้ผมไม่ยอมออกแรงจนปากประกบริมฝีปากได้

ควยซอยไม่ยั้ง อึ้ๆๆๆๆๆๆๆๆ "แตกแล้วๆๆ" น้ำเงี่ยนพุ่ง..ปรี๊ดดดดด ออกจากหัวควย น้ำว่าวฉีดใส่หีแม่หลายที น้ำพุ่งออกมา ฉีดน้ำเหนียวๆเต็มช่องคลอด "อ่าาาาาาาา" "หมดแล้ว หมดแรงสุด" ผมนอนทับแม่อย่างไร้เรี่ยวแรง แม่ดันตัวผมนอนหงาย เห็นแกรีบลุกลงไปเข้าห้องน้ำชั้นล่าง "เป็นหนุ่มเต็มตัวแล้วนะทีนี้" น้าเพ็ญลุกขึ้นเดินไปเปิดไฟ ทุกคนไปเข้าห้องน้ำล้างคราบไคลต่างๆในห้องน้ำไม่ได้พูดอะไรกัน แต่ทุกคนก็ดูยิ้มๆ และเข้านอน รอการไปเที่ยวพรุ่งนี้

ตอนสอง  on-the-Train

รถไฟไปเที่ยวเมืองกาญจน์ ผมนอนงัวเงียอยู่สักพักและตื่นขึ้นมาในตอนเช้า มองรอบๆห้องนอน ผมไม่เห็นทั้งแม่ผึ้งและน้าเพ็ญ มองดูนาฬิกาแขวนตอนนี้เข็มชี้บอกเวลาเกือบหกโมงครึ่งแล้ว ผมตกใจมากเพราะดันตื่นสาย ซวยแล้ว ปกติผมต้องตื่นตีห้าไปช่วยซื้อของเข้าร้านก๋วยเตี๋ยวกันแต่เช้ามืด ผมลุกลี้ลุกลนเข้าห้องน้ำและแต่งตัว รีบลงบันไดมาชั้นล่าง เห็นแม่และน้าเพ็ญจัดของใส่เป้กันอยู่ "ตื่นสายเลยนะ เพลียละสิ เมื่อวาน" น้าเพ็ญพูดแซวผม แกกำลังเอาข้าวของใส่ถุงผ้าใบใหญ่ ผมคิดขึ้นได้ จริงสิวันนี้บ้านผมหยุดร้านหนึ่งวัน จะไปเที่ยวกาญจน์กันนี่นา ผมมองไปทางแม่ผม แม่ผมยื่นเป้เปล่าๆให้ผมหนึ่งใบนึง "เอาไปจัดใส่เสื้อผ้าซะ เตรียมให้พอสำหรับสองวันนะ ผ้าเช็ดตัวแปรงสีฟันด้วย" แม่ทำหน้าเซ็งๆ และเดินไปรูดซิปปิดกระเป๋าของแก "อ้าว ไม่ใช่ไปเช้าเย็นกลับหรือ?" ผมถามอย่างแปลกใจ "ก็น้าแกนั่นน่ะ ดันไปได้ตั๋วทัวร์ล่องแพน้ำตกอะไรมาไม่รู้ไปตั้งสามวัน" แม่นั่งลงเขียนกระดาษว่า ปิดร้านสองวันเปิดอีกที.....

"เฮ้ย...ฟรีนะเว้ย แหม..อุตส่าห์ได้จากพี่เทพมา" น้าเพ็ญพูดอย่างภูมิใจ "ลุงเทพ"หรือผมคิด อ๋อ..ลุงเทพหัวหน้าสถานีรถไฟ ผมเจอแกบ่อยๆ เห็นแกมาจีบน้าเพ็ญได้เป็นปีแล้วมั้ง น้าเพ็ญก็ส่งตาหวานให้ลุงแกบ่อยๆอ่อยๆให้ด้วย แต่น้าเพ็ญบอกว่าทำไปเล่นๆอย่างนั้นแหละ สนุกๆไม่เอามันมาเป็นผัวหรอก ไอ้นี้มันเจ้าชู้ มีเมียแล้วตั้งสามคน กลัวเมียมันเอาเปลือกทุเรียนมาตบเอา "ปิดร้านตั้งสามวัน รายได้หายไปตั้งหลายร้อย แถมต้องนั่งรถไฟหลังขดหลังแข็งหลายชั่วโมงกว่าจะถึง" แม่บ่นไปเรื่อย "จะบ่นหาพระแสงอะไร ข้าวน้ำฟรีทุกมื้อเลยนะ ซื้อเองใบนึงตั้งพันกว่าบาท นี่ได้ฟรีๆมาตั้งสามใบ" ผมปล่อยให้น้าเพ็ญกับแม่คุยกันไป รีบขึ้นไปจัดกระเป๋าดีกว่า เพราะน้าเพ็ญบอกว่ารถมาถึงสถานีแปดโมง ยังไม่ได้คิดเลยว่าต้องเอาอะไรไปบ้าง จัดกระเป๋าไปดีใจไป ที่ได้เที่ยวตั้งสามวัน เห็นว่าได้ล่องแพด้วย คงสนุกมากๆ

พอเจ็ดโมงครึ่ง ผมก็เดินออกมาหน้าบ้านเอากระดาษปิดประตูไม้หน้าร้าน บอกลูกค้าว่าร้านปิด และเดินไปรอตรงสถานีที่ไม่อยู่ไกลจากร้านผมมากนัก เห็นผู้คนเดินกันขวักไขว่ เก้าอี้ม้าหินคนนั่งกันแน่นไปหมด หลายคนยืนรอรถกันตรงริมทางรถไฟ ก็เป็นบรรยากาศเดิมๆ ที่ผมเห็นจนชินตามาตั้งแต่เด็ก "น้องเพ็ญอย่าลืมของฝากจากเมืองกาญจน์มาฝากพี่บ้างนะ" ลุงเทพที่ยืนอยู่ตรงหน้าป้อมขายตั๋วพูดขึ้น "แล้วพี่เทพอยากได้อะไรเป็นของฝากละ?" น้าเพ็ญพูดเสียงหวานๆตอบ "ขอเป็นหัวใจน้องได้ไหม? ห่างไปตั้งหลายวันพี่เทพคิดถึง" ลุงเทพพูดจีบแบบไม่กลัวเมียมาได้ยินเลย ผมขี้เกียจฟัง เดินขึ้นไปหาที่นั่งที่ตู้โดยสารแบบชั้น3 ที่นั่งไม้แบบหลังตรงแน่ว ใครไม่เคยนั่งถ้านั่งไกลๆได้บ่นปวดหลังกันเป็นแถวแน่ๆ น้าเพ็ญกอดแขนลุงเทพขึ้นมาเห็นแม่เดินตามหลังทั้งคู่

"มีตู้นอนว่างอยู่ตู้นึง ผู้โดยสารซื้อตั๋วแล้วไม่มา ไปนั่งตู้นั่นก็ได้น้องเพ็ญ จะได้นั่งไปสบายๆไงจ๊ะ" ลุงเทพทำเสียงแบบโชว์พาวเว่อร์ "จริงหรือพี่เทพ ใจดีอะไรอย่างนี้นะพี่เทพสุดหล่อ อยากหอมแก้มขอบใจจริงๆ" น้าเพ็ญเกาะแขนลุงเทพเดินไปอีกสามโบกี้ โบกี้แบบมีเตียงนอน ดูแตกต่างจากตู้โดยสารชั้นสามมาก ห้องก็กว้าง มีพัดลม มีเตียงนอนแบบสองชั้น นั่งนอนได้เต็มที่ ในใจคิดชมน้าเพ็ญจริงๆ ที่ทำให้ได้ไปเที่ยวกาญจน์แบบสบายๆแบบนี้ "ว้าว..พี่เทพน่ารักอะไรอย่างนี้" น้าเพ็ญจุ๊บแก้มลุงเทพ เห็นลุงเทพยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เดินออกไป เพราะมีเสียงหวูดรถไฟบอกว่ารถจะออกแล้ว รถขบวนนี้วิ่งมาจากหัวลำโพงผ่านจังหวัดผมและมุ่งหน้าตะวันตกสุดสายที่เมืองกาญจน์ เสียง..คะรึง..ครึงง หัวรถจักรออกแรงดึงรถไฟขบวนนี้ออกจากสถานี ผมมองหน้าร้านก๋วยเตี๋ยวค่อยๆเลื่อนผ่านหน้าต่างไป "ได้นอนแบบนี้ สบายดีแฮะ" แม่ผมพูดขึ้น และเหยียดตัวนอนราบไปกับเตียง "ผมขอขึ้นชั้นบนนะ" ผมปีนบันไดขึ้นไปนั่งเล่นบนเตียงอีกชั้น "สองชั่วโมงกว่าๆก็คงถึงกาญจน์" น้าเพ็ญพูดและเดินไปปิดประตูห้อง "เป็นส่วนตัวดีแฮะ" น้าเพ็ญมองไปรอบๆห้อง "เอานี่ไปกิน" แม่ผมยื่นนมที่ซื้อมาจากสถานีให้ "ขอบคุณครับ" ผมรับนมกล่องมาเจาะดูดกิน

"หิวเหมือนกันแฮะ" น้าเพ็ญเดินเข้ามาจับเป้ากางเกงผม แล้วบีบๆคลำๆกระดอที่อยู่ใต้กางเกงขานั้น "กินไส้กรอกเป็นอาหารเช้าดีกว่า" ว่าแล้วแกก็ดึงกางเกงขาสั้นผมลง และล้วงเข้าไปในกางเกงในจับควยกับพวงไข่ลูบๆปลุกให้กระดอแข็งขึ้นในยามเช้า ผมยึนตะลึงกับความอยากของน้าเพ็ญ "พี่เพ็ญจะทำอะไร?" แม่ผมทำหน้าตกใจที่เห็นน้าเพ็ญกำลังปลุกกระตุ้นอารมณ์ผมใหญ่ "ทำหำไอ้กล้วยให้มันแข็งไง จะได้ดูดได้" น้าเพ็ญเอานิ้วรูดๆควยผม ผมยืนตัวแข็ง ไม่นึกว่าน้าเพ็ญจะกล้าขนาดนี้ กลางวันแสกๆถึงจะอยู่ในห้องปิดเป็นส่วนตัวก็เถอะ แต่หน้าต่างยังเปิดอยู่เลย แถมยังกำลังวิ่งผ่านชุมชนอยู่ด้วย "น่าเกลียดพี่เพ็ญ" แม่มองกระดอผมที่แข็งตัวชี้ไปทางแม่ น้าเพ็ญโอบกอดผมจากด้านหลัง นมเต้าใหญ่ถูหลังผมไปมา นุ่มนิ่มแผ่นหลังไปหมด ผมรีบยื่นมือเอานมกล่องไปวางบนอ่างน้ำเล็กๆที่อยู่มุมหน้าต่าง น้าเพ็ญขยับตัวตามผมมา ตอนนี้ควยชี้แข่งเด่ไปทางหน้าต่าง ใครมองเข้ามาคงเห็นควยที่กำลังโดนสาวว่าวให้อยู่ รูดๆๆๆๆๆ โอ๊ยเสียวมากๆ

ลมตีเข้าหน้าต่างมากระทบควยผม ที่กำลังเสียวแข็งเป๊กโดยนิ้วมือน้าเพ็ญ แกรูดให้อย่างเชี่ยวชาญ หนังควยถอกขึ้นถอกลง หัวหยักบานๆเริ่มแดงๆขึ้น "อื้ออออ อื้อออ อึ้มมมมม" ผมหลับตาเสียวควยไปทั้งท่อน "เดี๋ยวให้ผึ้งดูดให้นะ" น้าเพ็ญบอก แล้วดันตัวผมมาที่หน้าแม่ที่กำลังนั่งอยู่บนเตียงนอน "ไม่เอานะพี่เพ็ญ อย่าเล่นอะไรพิเรนทร์ๆ" แม่ผมเอนตัวหลบไปข้างหลังนิดนึง มองดูควยที่กำลังหัวแดงอยู่ต่อหน้า น้าเพ็ญดึงกางเกงและกางเกงในรูดลงไปกองที่ข้อเท้าผม "คิดซะว่าได้กินไส้กรอกเป็นอาหารเช้าไง น่าอร่อยนะ" น้าเพ็ญลงไปนั่งข้างๆแม่ผึ้ง ส่วนผมเอามือจับกระดอรูดๆโชว์แม่ "ลูกแกเงี่ยนควยแข็งใหญ่แล้ว ผึ้งแกก็ช่วยมันหน่อยสิ" น้าเพ็ญหันหน้าคุยกับแม่ "บ้าพี่เพ็ญ กลางวันแสกๆ" แม่ผมตอบ น้าเพ็ญรูปซิปกางเกงยีนของแม่ลง และล้วงเข้าไปกดแคมจิ๋มกระตุ้นอารมณ์ทางเพศของแม่ มือน้าเพ็ญบดๆคลึงๆใส่กางเกงในสีขาวลายลูกไม้ แคมอวบอิ่มของแม่กำลังโดนเคล้นๆจิ้มๆใส่ใหญ่

"พี่เพ็ญน่ะ อื้อออ อื้ออ อย่าแยงสิ อืออ" หน้าแม่ที่ผอมๆเริ่มเสียวขึ้น นิ้วน้าเพ็ญก็จิ้มๆแถวหว่างขา จึ๊กๆๆๆ นิ้วเริ่มแยงล้วงเข้าไปในรูสวาทแม่แล้ว นิ้วหมุนวนไปวนมาใส่รูหี ทำกัดปากทำหน้าเสียวซ่าน ผมเดินเข้าไปจับนมแม่ลูบๆ นมที่ไม่ค่อยใหญ่มากแต่จับได้แบบมีน้ำมีนวล แม่เงยหน้ามองผมที่เข้าร่วมจับเต้านมกระตุ้นเสริมความใคร่อยากให้แม่ด้วย "เอาสิ ดูดกระดอไอ้กล้วยเลย" น้าเพ็ญพูดยุๆ แม่ค่อยๆยื่นหน้ามาทางกระดอควยแข็ง ปากแกค่อยๆเปิดขึ้นอมปลายหัวหยักบานแดง ริมฝีปากกดใส่หัวควยแล้วบดเลื่อนผ่านเอ็นที่กำลังเงี่ยนแข็ง ผมเสียวไปทั้งตัว ยืนหลังเกร็งๆ โดนอมควยเปิดต้อนรับวันใหม่แบบนี้ ทำเอาใจผมเสียวล่องลอยไปหมด ปากแม่ค่อยๆกดเข้ามาผ่านเกินครึ่งลำควย แล้วแกเอียงหน้าดันกระพุ้งแก้มข้างนึงบดกับหัวควยจนปลายควยดุนแก้มแม่จนป่องออกมา ผมขยับเอวไปมาให้หัวดอถูๆๆกับผนังแก้ม มันเสียวลื่นๆพึลึกดี อื้มๆ แม่ดูดควยให้ ด๊วบๆๆๆ

น้าเพ็ญมองอย่างพอใจกับการดูดดื่มท่อนลึงค์ของสองเราสองแม่ลูก "ดีจัง ดูดเก่งจัง" ผมก้มมองดูกระดอเลื่อนหน้าเลื่อนหลังหนุบๆใส่ปากแม่ "ทำเป็นนี่หว่า" น้าเพ็ญพูดยิ้มๆ "พอแล้ว เดี๋ยวน้ำคาวๆแตกใส่ปากพอดี แกเอากระดอมันไปดูดเองละกัน" แม่ดึงหน้าออกจากควย เช็ดปากสองสามที "อะไรฟ่ะ ดูดเองก็ได้" น้าเพ็ญดึงตัวผมไปอยู่ตรงหน้า ส่งสายตาอ่อยเหยื่อมาให้ แกก็ดูดกระดอที่เต็มไปด้วยน้ำลายแม่ให้อย่างไม่รังเกียจ น้าเพ็ญดึงเอวผมกดควยเข้าสู่ปากแก เอาจนควยมุดหายเข้าปากไปทั้งอัน ลึกเข้าไปในลำคอแกเลย ควยเสียววาบๆ หัวควยชนคอด้านใน..กึกๆ แกค่อยๆดันควยให้ออกมาจากริมฝีปากที่ดูดรัดเนื้อควยอย่างแนบแน่น มือน้าเพ็ญก็มากำโคนควยแล้วรูดว่าวให้ รูดๆๆ..ๆ..อื้อออๆ ปลายหัวหยักโดนทั้งลิ้นตวัดใส่ โดนทั้งดูดหัวดอ..ด๊วบๆ โยกหน้าโมกให้อย่างคล่องแคล่ว เสียงรถไฟครึ๊ง..ๆ..ครึ๊งๆ..กลบเสียง อู้ๆๆๆ อ่าๆๆๆๆ ของผมจนมิด ร้องเสียวอย่างไม่เกรงใจห้องข้างๆ เด้งๆควยใส่ปากน้าเพ็ญไม่หยุด "อู้ๆๆๆๆๆ เสียวๆๆ อื้อๆๆๆ"

ริมฝีปากทาลิปสติกสีแดงกำลังทานไส้กรอกอย่างเอร็ดอร่อย ดูดด๊วบ ดูด๊วบบ ดุ๊บๆๆๆ น้าเพ็ญโมกควยเก่งมาก ไม่รู้ไปฝึกวิชาจากที่ไหนมา เสียวควยดีจริงๆ ปล่อยไปแบบนี้สงสัยน้ำแตกแน่ๆ อื้อๆๆๆ หน้าผมบ่งบอกถึงความมันส์ในอารมณ์ ความเงี่ยนที่ส่งผ่านจากริมฝีปากสู่ท่อนรักอย่างไม่รู้จบ "เดี๋ยวเสร็จกันพอดี" น้าเพ็ญหยุดการดูดควยผม แต่ยังเอามือว่าวช่วยเหลือกระดอต่อ รูดๆๆให้ผมได้เสียวต่อเนื่องดีจริงๆ "ใครดูดเก่งกว่ากัน น้าหรือว่าแม่ของกล้วย?" น้าเพ็ญถามขึ้นมือยังยังสั่นๆใส่ควย "โอ๊ย...เก่งเท่าๆกันเลยครับ" ผมตอบแบบถนอมน้ำใจ "กล้วยขึ้นมาบนนี้กับแม่ดีกว่า" แม่ผมลุกจูงมือผม และแกก็ปีนขึ้นบันไดเล็กๆขึ้นเตียงชั้นสอง "แหมมม..พาลูกไปเย็ดซะสูงเลยนะ" น้าเพ็ญคงรู้ว่าแม่ผมคงอยากเต็มที่ ผมมองออกไปนอกหน้าต่างเห็นทุ่งนาเคลื่อนผ่านช่องหน้าต่างไป และก็ปีนขึ้นเตียงชั้นบนตามแม่ไป

พอขึ้นมา แม่ผมนอนราบไปกับเบาะนอนสีฟ้าๆ วันนี้แกสวมเสื้อเชิ๊ตสีครีม กางเกงยีนต์สี้น้ำเงินเข้ม ตรงเป้าแกยังเปิดอยู่เลย เห็นกางเกงในลูกไม้สีขาวมีรอยเปื้อนน้ำอยู่นิดๆตรงเป้ากางเกงใน สงสัยเป็นน้ำหล่อลื่นแม่ที่ไหลออกมา น้าเพ็ญเรื่องปลุกอารมณ์แกนี่เก่งจริงๆ เป็นใครก็ทนไม่ไหว ผมค่อยๆดึงกางเกงยีนของแม่ออก มันดึงยากสักหน่อยฝืดๆหนักๆ ดีที่แม่ช่วยขยับขาไปมา กางเกงค่อยรูดลงเปิดเห็นขาเนียนคู่สวยค่อยๆแย้มออกมา ผมดึงกางเกงยีนออกสำเร็จทางปลายขา และนั่งคุกเข่าสาวควยมองดูตัวแม่ที่เปลือยท่อนล่างนอนรอรับการเย็ดจากลูกตัวเอง แกตอนนี้มีเพียงกางเกงในตัวน้อยปิดของสงวนตรงบริเวณเนินสามเหลี่ยมอูมๆเท่า นั้น ผมเอามือบีบๆหีแก และค่อยๆก้มลงไปแง้มแซะขอบกางเกงในตรงหว่างขาเอานิ้วแซะๆเปิดร่องหีแม่ให้โผล่ออกมา อู้..จิ๋มเนื้อในแดงๆปรากฏอยู่ตรงหน้าผมแล้ว น่าเย็ดมากๆ นิ้วผมแยงหารูจิ๋มจนเจอ รูเล็กแค่นี้เองหรือ แทบไม่น่าเชื่อว่าผมจะเคยผ่านรูกระจิ๋วหลิ๋วตรงนี้ออกมาเมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว

"กล้วยเลียหอยนังผึ้งสิ" น้าเพ็ญบอก "ไม่เอากล้วย สกปรก" แม่ผึ้งเงยหน้ามาบอก แต่ผมอยากลองเลียหีแบบในหนังเอ็กซ์ดูสักทีเหมือนกัน อยากรู้ว่าเป็นยังไงเห็นเลียกันจัง รีบกดหน้าเอาลิ้นเลียรอยแยกฉ่ำๆที่อยู่ตรงหน้าทันที "อื้อออ อื้มมมมม " เสียงแม่เสียวครวญครางออกมาเลย เนื้อแคมนิ่มๆ โดนผมตบลิ้นไป แพล็บๆๆๆ เลียไปตามร่องแยก ดูดติ่งเนื้อเล็กๆที่แพลมออกมา กดริมฝีปากบดขยี้ อื้อๆๆ ทั้งปากทั้งจมูกเริ่มเลอะเทอะน้ำเมือกที่ไหลออกมา เอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหี..น้ำเมือกจึ๊กๆๆ มันเค็มนิดๆ หอมหน่อยๆ อื้อๆ..เกร็งลิ้นเป็นแท่งแยงเข้าไปในหีลึกๆ แยงๆๆ "พอก่อนๆ " แม่รีบเอามือดึงหน้าผมขึ้นมา และดึงตัวผมให้นอนราบไปบนตัวแก ควยผมนาบไปบนหอยแม่เรียบร้อยแล้ว ผมเห็นแก้มแม่แดงระเรื่อยๆ แม่เอามือมาเช็ดหน้าผมที่เลอะเทอะ "ไม่ต้องทำก็ได้" แม่ดึงเสื้อยืดผมออกทางหัวแล้วเอามาเช็ดคราบเปื้อนๆบนหน้าผมอีกที

ผมก้มลงกำลังจะไปจูบแม่ แต่แม่เอามือดันหน้าไว้ "ไม่เอา..ไม่จูบ" แม่คงยังเหมือนเมื่อคืน ที่ไม่ยอมให้ผมจูบง่ายๆ ผมเลยไปแกะกระดุมเสื้อเชิ๊ตแม่แทน แกะออกทีละเม็ดๆ จนเปิดเห็นเต้านูนนิดๆอยู่ใต้ชุดชั้นในลายลูกไม้แบบเดียวกับกางเกงใน ดึงเสื้อชุดชั้นในขึ้นและก้มลงดูดหัวนมแม่..จุ๊บๆๆ..ดุ๊บๆ หัวนมแข็งสู้ลิ้นดีจัง อื้ออ อื้อ เสียงเสียวๆของแม่ตามออกมา "ชิ้นนี้เกะกะจริงๆ" น้าเพ็ญยื่นมือมาดึงกางเกงในของแม่ลง เห็นแม่ยกเอวลอยขึ้นช่วยให้ถอดกางเกงในตัวจิ๋วของแกออกไปได้ในที่สุด ตอนนี้ท่อนล่างไม่เหลืออะไรกีดกั้นการร่วมรักสอดใส่กันระหว่างควยกับหีแล้ว "เย็ดกันเลย" น้าเพ็ญบอก ผมจับหัวควยไปจ่อรูหีแม่ เอาหัวหยักแดงปลายบานๆ ปาดขึ้นปาดลงตามรอยแยกของหีห้าหกที เสียวหัวควยสิ้นดี ส่วนแม่แกก็ทำหน้าเสียวไป ถอดยกทรงแกออกไป นมแบนๆแกเปิดตัวออกมาแล้ว "เอาเข้าเบาๆก่อนนะ" แม่เอามือมาแบะแคมจิ๋ม แหกรูรอควยมุดเข้าไป ผมกดหัวควยเข้าไปจนผ่านปากรูหีเข้าไปได้

ท่อนเอ็นค่อยๆเลื่อนเป็นแนวตรง เสียบเข้าไปในช่องหีเรื่อยๆ แม่ทำหน้าเกร็งๆ อ้าปากค้างๆ แท่งไส้กรอกมุดผ่านช่องหีเข้าไปจนเกือบมิด ผมกดควยแช่ไว้สักพัก ก้มดูควยตัวเองเสียบคาอยู่ในรูหีแม่ที่มีหมอยขึ้นอยู่ประดับประดาอยู่รอบๆ รูแม่ที่กำลังเงี่ยนสุดๆ "เข้าแล้วแม่" ผมเด้งเอวใส่ซะหนึ่งที "ไม่ต้องบอกก็รู้ แน่นรูซะขนาดนี้" แม่เงยหน้ามามองควยลูกชายที่กำลังร่วมเพศกับหีของตัวเอง ผมโยกเอวเด้าๆ ดึงควยเลื่อนหน้า เลื่อนหลังใส่รูหี อึ๊บๆๆ แท่งเอ็นควยแข็งเงาเป็นมันวับเสียบๆใส่รูหีช้าๆเป็นจังหวะๆ แม่กางขาออกให้ผมเย็ดแกได้ง่ายขึ้น อื๊ดดดด อื๊ดดดดด อึ๊บบบบ อึ๊บบบบบ แม่ก็เกร็งๆเอว ดันหน้าขาดันให้หอยขึ้นสู้แท่งเอ็นควยร่วมรักกันไป อื้อๆๆๆๆ "เริ่มติดใจกระดอลูกแกแล้วล่ะสิ เมื่อคืนยังอิดๆออดๆอยู่เลยนะ" น้าเพ็ญยื่นมามือจับนมแม่บีบๆจับๆหัวนม เพิ่มความเสียวให้ "พี่เพ็ญดูประตูห้องทีว่าล็อคหรือยัง?" แม่บอกแบบกังวล ส่ายเอวสู้เจี๊ยวไปมา "ล็อคแล้ว ฉันล็อคให้แล้ว เอากันได้เต็มที่เลย"

ผมเด้งควยใส่หีแม่ได้จังหวะมากขึ้น มีเสียง..แจ๊ะๆๆ..ออกมากจากการเย็ดกันด้วย สาวควยยาวๆใส่หีแม่..ปั่บ ๆๆๆๆ "โอ้..โอ้ๆ ๆ อื้มมมม..อื้มมม " แม่นอนหลับตามีความสุขกับการโดยกระหน่ำหำใส่หีแก..อ่าๆ "น้าเพ็ญเดี๋ยวขอผมเย็ดน้าเพ็ญด้วยนะ" ผมซอยควยใส่หีแม่ยิกๆๆ แต่มองหน้าสวยๆของน้าเพ็ญแบบใคร่อยาก "ผึ้งลูกแกนี้เซ็กซ์จัดนะ จะเอาทั้งมึงกับกูเป็นเมียมันอีกวันแล้ว" น้าเพ็ญพูดขำๆ แม่ยิ้มๆ ขยิบรูหีตอดรัดควยจอมร่านที่คิดอยากมุดหีของทั้งสองพี่น้อง "ฉึก..ฉัก..ฉึก..ฉัก..ฉึก..ฉัก..ฉึงกะฉัก..ฉึงกะฉัก" น้าเพ็ญทำเสียงประกอบ แล้วเอามือมาลูบๆเนินจิ๋มของแม่ขยี้ๆติ่งแตดเสียวช่วยแม่ไปด้วย แม่หลับตาพริ้ม เอาลิ้นเลียริมฝีปากตัวเอง เสพสุขกับการได้เสพเมถุน "เย็ดอีผึ้งเร็วๆเลยกล้วย" น้าเพ็ญคลึงติ่งแตดแม่เร็วขึ้น ผมก็กดแทงควยให้หีของแม่ไม่ยั้ง เอวผมสั่นพั่บๆๆๆๆ ไส้กรอกยิงรัวๆใส่รูหีสวาทไม่ยั้ง แม่ผมเกร็งคอเงยหน้าขึ้น ทำปากซู๊ดดดด ซู๊ดดดด "กล้วย อื้อออ พี่เพ็ญญญ อื้ออออ อื้ออออ โอ้ยยย ๆ จะเสร็จแล้วๆ อื้ออออ" ตัวแม่สั่นเกร็งเบาๆ และทำหน้าแบบหมดแรง แม่เสร็จแล้วแน่ๆ

ผมกับน้าเพ็ญค่อยๆถอนตัวออกจากหน้าขาแม่ ปล่อยให้แม่นอนสบายตัวไป ผมนั่งดูรูหีโบ๋ๆของแม่ที่พึ่งจบศึกสวาทกับเจี๊ยวผมไป เอามือรูดท่อนควยที่อาบไปด้วยน้ำสวาทจากจิ๋มแม่ เฮ้อ..กว่าจะเสร็จ เล่นซะปวดฉี่เลย "ขอไปฉี่ก่อนนะน้าเพ็ญ เดี๋ยวกลับมาลุย" ผมค่อยๆเดินลงบันได หยิบเสื้อและกางเกงมาใส่ และค่อยๆเปิดประตูเดินไปที่หัวโบกี้ เข้าไปในห้องน้ำ โอ้..มันกว้างดีแฮะ ไม่เคยเห็นเลย ปกติห้องน้ำรถไฟจะเล็กๆสกปรกๆ แต่ที่นี้ไม่ใช้เลยดูสะอาด มีที่อาบน้ำเล็กๆด้วย ผมเดินตรงไปที่โถฉี่ กำลังปล่อยสายน้ำออกมาให้สบายตัว แล้วก็ได้ยินเสียงดังคลื่นนนน..ปึง..แก๊กก น้าเพ็ญตามเข้ามาในห้องน้ำด้วยแกล็อคลงกลอนประตู ผมสบัดเจี๊ยวไล่หยดฉี่ออกให้หมดจด "ปวดฉี่เหมือนกันหรือน้าเพ็ญ?" "อือ" แล้วน้าเพ็ญก็ถอดกางเกงยีนออก มานั่งยองฉี่อยู่บนโถ ฉี่น้าเพ็ญไหลออกมาไปตามรูโถส้วมที่เปิดสู่พื้นรางรถไฟ ผมมองดูจิ๋มอวบอูมกำลังปล่อยน้ำไหลออกมาเป็นน้ำตก พอแกฉี่เสร็จเอากระดาษชำระค่อยๆลูบเช็ดจิ๋มจนสะอาด ผมดูไปสาวว่าวไปด้วย ไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อนในชีวิต

"กล้วยดูนี่สิ" น้าเพ็ญพูดเชิญชวน แกเอานิ้วแบะจิ๋มตัวเองให้ผมก้มดูชัดๆ ร่องรูปวงรีของน้าเพ็ญช่างยั่วยวนอะไรแบบนี้ เนื้อแคมอวบจนบีบรัดเนื้อแน่นน่าเอาจริงๆ แกแยงนิ้วเข้าๆออกหีแก แถมเอานิ้วมารูดใส่ปากตัวเองอีก ทำเอาผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลย "อีผึ้งมันหลับไปแล้ว ไม่อยากไปทำเสียงดังรบกวน" แกยืนขึ้นแล้วเดินเข้ามาเอาเนินหีบดใส่หัวดอควยแข็ง ยกขาข้างนึงเกี่ยวเอวผมไว้ ผมเอามือประครองขาแกไว้ แล้วย่อตัวเอาปลายหัวดอควยกดใส่หีน้าเพ็ญ อึ๊ดดดดด..ควยมุดเข้าไปในหีได้ไม่ยากเย็น น้าเพ็ญทำเสียงซี๊ดแล้วพูดว่า "เป็นไง? เสียวกว่าของนังผึ้งมันไหม?" แกขมิบจิ๋มตอดทักทายควยที่เข้ามาเยือน "เสียว..อู๊ยย เสียวกว่า ฟิตควยมากๆ" น้าเพ็ญขมิบหีเป็นจังหวะๆ ผมซอยควยให้หีแกสิบกว่าครั้ง อื้อๆๆๆ..แล้วผมกับน่าเพ็ญช่วยๆประครองกันขยับๆจนหลังน้าเพ็ญพิงผนังห้องน้ำ ผมกระเด้าควยใส่หีน้าเพ็ญอย่างเมามันส์ให้สมกับความร่านหิวควยของแก ตั๊บๆๆๆ น้าแกก็เด้งหีตอบรับได้อย่างเชี่ยวชาญ ปั๊บๆๆๆๆๆ ควยผมกำลังโดนสอนเกมส์รักจากหีน้าเพ็ญอีกหนึ่งบทสวาท อื้อๆๆๆๆ..อ่าๆๆๆ สมแล้วที่แกเคยมีผัวมาหลายคน เย็ดเอากับผมได้ไม่ติดขัดเลย ผมเด้งควยใส่แรงๆ ดูหีแกไม่หวั่นไหวเลยสักน้อย รับการแทงผมได้ทุกลีลา

"สอนแค่คืนเดียวก็เย็ดซะเก่งขนาดนี้ หัวไวจริงๆ" น้าเพ็ญกอดคอผมไว้เอาหน้ามาคุยใกล้ๆ "ก็ได้คนสอนดีนิครับ" ผมเข้าไปจูบริมฝีปากสีแดงๆของน้าเพ็ญ บดริมฝีปากใส่กัน และกันบิดซ้ายบิดขวา น้าเพ็ญดุนลิ้นเข้ามาใส่ปากผมก่อน อื้ออๆๆ ผมดันลิ้นแกกลับบ้าง แยงลิ้นผ่านริมฝีปากเข้าไปในปากแก น้าเพ็ญดูดลิ้นตอบรับ..หนุบๆ แลกลิ้นกันเร่าร้อน ท่อนล่างก็เย็ดกันไม่หยุดยั้ง "ร้อนอ้าวๆนะตรงนี้ ลมไม่พัดเลย" น้าเพ็ญค่อยๆดันตัวผมออก และแกไปเปิดหน้าต่างห้องน้ำขึ้นและ เปิดล็อคค้างไว้ ลมเย็นๆจากข้างนอกพัดเข้ามา ตอนนี้แกอยู่ในท่าโก้งโค้งหันก้นกลมกลึงมาทางผม และแกยื่นหน้าออกไปตอนนี้ รถไฟที่กำลังวิ่งอยู่ริมแม่น้ำสายหนึ่ง ผมมองออกไปนอกหน้าต่างรถไฟกำลังวิ่งอยู่ริมเขาอย่างช้าๆ มีแม่น้ำอยู่ด้านล่าง วิวสวยมาก "วิวสวยดีแฮะ" ผมมองๆออกไป "แต่น้าว่าตรงนี้สวยกว่านะ" แกเอามือแบะแคมหีที่เบียดเสียดกันอยู่ตรงก้นแกออก เห็นติ่งเนื้อแพล็มๆออกมา มันสวยเหมือนดอกไม้ที่กำลังบานเลย

ผมเดินไปตรงก้นน้าเพ็ญจับหัวดอควยให้ตรงปากรูหีอย่างกระเหี้ยนกระหือรือ และจับควยเสียบกระเด้าเย็ดใส่หีน้าเพ็ญกระหน่ำใส่ความเงี่ยนให้หีแกต่อ "ฉึกๆๆๆๆ..ฉึกฉัก ฉึกฉัก..ฉึกฉัก" ผมทำเสียงรถไฟบ้าง มือนึงเอาไปจับนมเต้าใหญ่บีบเคล้นอย่างสนุกมือ อีกข้างเอาไปบดขยี้ใส่ติ่งแตดเสียวของแก และเด้งควยใส่หีระบายความอยากออกมาเต็มที่..ป๊าบๆๆๆๆ หน้าขาผมกระแทกใส่ตูดบานใหญ่ของแก..ปึ๊บๆๆ นิ้วก็ส่งความสุขใส่หีไป จึ๊กๆๆๆ คลึงๆเนื้อติ่งแตดและร่องแคม ทั้งนิ้วทั้งควยช่วยกันทำงานอย่างขมักเขม้น น้าเพ็ญเอามือเกาะขอบหน้าต่างหน้าแกมองออกไปข้างนอก ร้องเสียงเสียว..อ่าๆๆ อื้อออ อื้ออออ "ดีกล้วยย แบบนั้น อู้ๆๆๆ" น้าเพ็ญเอามือมาคลึงแคมของแกเองเลย ผมเลยเอามือที่ว่างงานมาจับก้นอวบแน่น แล้วกระเด้าควยบรรเลงเพลงใคร่กามใส่หีร่านๆของแก..ปั่บๆๆๆ "อื้อออ อืออออ จะเสร็จแล้ว อื้ออออ" น้าเพ็ญดันก้นใส่เจี๊ยวผมใหญ่ ปึ๊บๆๆ ผมรีบเร่งจังหวะตามให้เสร็จพร้อมน้าเพ็ญไปเลย ผมเด้าใส่อึ๊บๆๆๆ ควยมุดๆใส่รูร่องหีด้านหลัง หวังหลั่งน้ำกามแตกใส่ช่องคลอดน้าเพ็ญเต็มๆ อื้อๆๆๆๆๆ

"จะแตกแล้วววว น้าเพ็ญ" ผมส่งเสียงดัง "น้าก็จะเสร็จแล้วววกล้วยยยย" น้าเพ็ญร้องตอบ..ปั่บๆๆๆๆๆๆ สุดๆแล้วววว ปรี๊ดดดดดดด ปิ๊ดดดด ปึ๊ดดดดดดดๆๆๆ น้ำเงี่ยนกระฉูดออกจากรอยแยกปลายหัวควยพุ่งใส่รูหีน้าเพ็ญเต็มแรงดันน้ำ อ่าาาาาาาา "ผมเสร็จแล้ว" ผมบอก "น้าเสร็จไปก่อนแกจะน้ำแตกซะอีก ฮื้อออ ฮื้ออออ" น้าเพ็ญหันมาบอก ทำตาเคลิ้มๆ ผมถอนเสาเข็มออกจากรูรัก ยื่นหน้าออกไปนอกหน้าต่างสูดอากาศหอมเย็นของป่าเขาและลำธาร ช่างสดชื่นจริงๆ ชื่นชมวิวอันสวยงามของธรรมชาติสักพัก แล้วค่อยใส่กางเกงให้เรียบร้อย ส่วนน้าเพ็ญแกปวดฉี่อีกรอบนึง ...ผมมองดูน้ำฉี่ของน้าเพ็ญไหลออกมาพร้อมกับน้ำขาวขุ่นๆจากควยของผมไหลลงพื้นไป แล้วผมกับน้าเพ็ญก็เดินกลับเข้าห้อง เห็นแม่หลับอยู่ ส่วนผมกับน้าเพ็ญก็นอน เตียงล่างหมดแรงหลับตามกันไป รู้ตัวอีกทีก็ตอนแม่มาปลุก เห็นแม่ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้ว บอกว่าถึงปลายทางแล้ว ผมงัวเงียๆ หยิบกระเป๋าและเดินตามแม่และน้าเพ็ญลงรถไฟไป

มองๆดูรอบๆ เห็นมีคนมาชูป้ายอะไรไม่รู้เต็มไปหมด "นั่นไงๆ ทัวร์แพไผ่ทอง" น้าเพ็ญชี้มือชี้ไม้ไปที่คนถือป้าย เห็นกลุ่มคนยี่สิบกว่าคนยืนๆรอขึ้นรถตู้กันอยู่ สักยี่สิบนาทีลูกทัวร์ก็มากันพร้อมหน้า แถมมีอีกคนที่ผมเคยรู้จักมาเพิ่มเข้ากลุ่มอีกคนด้วย ลูกชายน้าเพ็ญนั่นเอง "มาถึงนานยังลูก?" น้าเพ็ญทัก "นานแล้วแม่ รถไฟขบวนแม่อ่ะมาช้า" ลูกชายน้าเพ็ญชื่อ"ไอ้เพิ่ม" มันเคยเป็นเพื่อนผมตอนประถม จำได้ตอนนั้นมันสูงกว่าผม แต่ตอนนี้กลับเป็นผมที่สูงกว่ามันซะงั้น แล้วทุกคนก็ขึ้นรถตู้ เริ่มการทัวร์ล่องแพกัน

ตอนสาม ล่องแพ

"ยินดี ต้อนรับสู่แพไผ่ทองนะครับ....."  พนักงานแพคนนึงพูดต้อนรับ หลังจากนั้นพูดอะไรต่อก็ไม่รู้..ผมไม่ได้ตั้งใจฟัง ผมมองซ้ายมองขวามองไปรอบๆ สายน้ำที่รายล้อมไปด้วยต้นไม้ ต้นเล็กต้นใหญ่ขึ้นอยู่เต็มไป อากาศหอมสดชื่น ดื่มด่ำกับธรรมชาติแห่งป่าริมน้ำมากๆ ผมได้ยินเสียงน้ำไหลดังชัดเจน แสงอาทิตย์ส่องผิวน้ำเป็นประกายระยิบระยับ คิดอยากลงไปเล่นน้ำให้สบายอุราซะจริงๆ สักพักกลุ่มคนที่มาเที่ยวประมาณยี่สิบคนก็ทยอยกันเดินลงแพ ที่เป็นบ้านพักหลังเล็กๆ สร้างอยู่บนแพที่ต่อกันเป็นสายยาว เราทั้งสี่คนเดินเข้าไปในห้องพักห้องหนึ่งที่อยู่บนแพ ช่วยกันเอาของวางๆไว้ "ร้อนกว่าที่คิดแฮะ" น้าเพ็ญบ่นๆ แล้วนั่งลงเอาหลังพิงกับผนังห้องที่ทำจากไม้ไผ่ "ร้อน..ก็แก้ผ้าสิแม่" ไอ้เพิ่มพูดขึ้น "ถอดก็เสร็จลูกสิ" น้าเพ็ญยิ้มให้ลูกชาย "เขินหรือแม่?" ไอ้เพิ่มมองมาทางผม "มาถึงก็อยากเลยหรือ?" น้าเพ็ญมองไปที่เป้ากางเกงของไอ้เพิ่มที่ดูเหมือนตุงๆขึ้นมา "ผมถอดก่อนก็ได้" ว่าแล้วไอ้เพิ่มมันก็ถอดกางเกงขาสั้นออก โชว์กางเกงในสีน้ำเงินเข้มให้แม่มันดู "แข็งเด่เลยนะ" น้าเพ็ญมองไปยังที่เป้ากางเกงในของไอ้เพิ่มแล้ว เอามือไปลูบๆคลำๆ

ผมกับแม่ได้แต่นั่งมองอึ้งๆกับสิ่งที่น้าเพ็ญกับไอ้เพิ่มทำกันอยู่ อย่างกับสิ่งที่ทำกันอยู่เป็นเรื่องสนุกๆเล่นๆอย่างนั้นแหละ "ไม่อายคนอื่นเขาบ้างหรือ?" น้าเพ็ญถาม ไอ้เพิ่มหันมามองผมกับแม่ แล้วมันก็ทำหน้ายิ้มๆพร้อมกับควักควยไอ้เพิ่มออกออกมา "นี่แกจะเย็ดกับลูกแกหรือ?" แม่ผมถาม "มันคงอยากแหละ ควยมันไม่ได้เจอหีแม่มันมานานแล้ว" น้าเพ็ญรูดควยให้ไอ้เพิ่มเบาๆ "เสียวแม่..เสียว" ไอ้เพิ่มดันควยสู้มือน้าเพ็ญ หัวควยมันถอกไปถอกมา "ควยท่อนนี้อของมันเคยเย็ดหีฉันมาหลายหนแล้ว ปากก็เคยนะ ทั้งหีทั้งปากมันท่อนนี้แตกน้ำควยใส่มาหมด" น้าเพ็ญเขย่าท่อนเนื้อควยของไอ้เพิ่มเร็วขึ้นๆ "แกนี่ทำเด็กเสียคนซะจริงๆ" แม่มองหันมาทางผม ที่น้าเพ็ญเป็นตัวต้นเรื่องที่ทำให้ผมได้สัมผัสกับสิ่งที่เรียกว่าการมีเพศสัมพันธ์กับแม่ตัวเอง "มาว่าอะไรฉัน แกก็เหมือนกัน ตอนอยู่บนรถไฟให้ไอ้กล้วยกระเด้าหีอยู่ยิกๆไม่ใช่หรือ?" น้าเพ็ญเอามือรูดๆควยยิกๆๆๆให้ไอ้เพิ่ม ที่คงกำลังเงี่ยนอย่างสุดๆ มันตัวเกร็งเม้มปาก มองดูควยมันที่อยู่ในอุ้งมือของแม่มันที่ขยับซอยควยให้รัวๆ

อื้ออ อื้อออ "ควยผมใหญ่ขึ้นไหม?" ไอ้เพิ่มก้มดูควยตัวเองที่หัวควยเริ่มแดงระเรื่อยๆ "ใหญ่อะไร? แม่ว่ามันก็เท่าเดิม" "มองด้วยตาไม่รู้หรอกแม่ จะรู้ได้ก็ตอนเอาควยสอดเข้าไปในรูจิ๋มแม่นะ" ไอ้เพิ่มมองไปที่หว่างขาน้าเพ็ญที่เป็นเป้าหมายของควยมัน "นี่คิดจะเอามันเข้าหอยแม่ ต่อหน้าคนอื่นเลยหรือ?" ไอ้เพิ่มหันมามองผมกับแม่ที่มองไปที่มันตาไม่กระพริบ มันคงรู้จากน้าเพ็ญแล้วว่าผมกับแม่ก็เคยร่วมสมสู่กับมาแล้ว ไม่งั้นมันคงไม่กล้าทำแบบนี้ต่อหน้าแม่กะผมหรอก แต่มันจะรู้หรือเปล่าว่าควยผมก็เคยเข้าเสียบไปในหีแม่มันแล้วด้วยเหมือนกัน "ตื่นเต้นดีออก" ไอ้เพิ่มเอามือไปแกะกระดุมเสื้อน้าเพ็ญออกทีละเม็ด หน้าอกใหญ่ๆก็ทลักออกมา แล้ว ส่วนน้าเพ็ญก็แกะกระดุมกางเกงยีนตัวเองพร้อมกับรูดซิปลงเสียงดังครืด "กางเกงในลายลูกไม้ด้วย" ไอ้เพิ่มทำหน้าตาชื่นชอบกับกางเกงในตัวจิ๋มสีดำนิลของน้าเพ็ญ แล้วมันก็ถอดเสื้อและถอดกางเกงในออก ยืนล่อนจ้อนต่อหน้าทุกคน "ไม่เห็นหีแม่นานแล้ว" มันจับขอบกางเกงในน้าเพ็ญแล้วรูดลงทันที

ภาพเนินสามเหลี่ยมขนหมอยรุงรังของน้าเพ็ญฉายใส่ตาผมเต็มๆ "ไม่เอาหีแม่มานาน สงสัยควยลูกมาระบายใส่หีแม่แรงแน่ๆเลย" น้าเพ็ญเอามือแบะๆหีโชว์ไอ้เพิ่ม "ครับแม่ เดี๋ยวรูนี้เจอควยผมระบายใส่เต็มๆแน่" น้าเพ็ญถอดเสื้อออก แล้วโยนไปที่กองกระเป๋าที่วางอยู่ที่มุมห้อง แล้วมาปลดตะขอชุดชั้นในของตัวเอง สองแม่ลูกยืนไร้เครื่องนุ่งหุ่มอยู่กลางห้อง ไม่อายสายตาของผมและแม่เลย "มาแม่ เดี๋ยวผมเลียหีให้นะ" ไอ้เพิ่มดึงมือน้าเพ็ญให้นอนลง ให้นอนราบไปกับพื้น ไอ้เพิ่มเอาควยมันคร่อมใส่ปากน้าเพ็ญ ส่วนหัวมันก็หันตรงข้ามไปทางหีอวบอูมเนื้อแคมสวยๆ "ดูดควยให้ผมด้วยแม่" ไอ้เพิ่มหย่อนควยมันเข้าสู่ปากน้าเพ็ญ พร้อมกับก้มหน้าเอามือไปแบะหีน้าเพ็ญให้แยกออก ลิ้นไอ้เพิ่มเริ่มทำงานตวัดลิ้นใส่แคมเนื้อหี ปลายลิ้นแยงใส่ติ่งเนื้อเสียวที่อยู่ตรงกลางแคมเนื้อ "อู้ อู้ โอ้" เสียงคับปากที่ควยไอ้เพิ่มยัดเข้าไปเต็มปากแม่มัน ปนกับความเสียวที่น้าเพ็ญ กำลังถูกดูดจูบหีอยู่ ตอนนี้เปล่งออกมาแทบไม่เป็นภาษา ไอ้เพิ่มกดควยใส่ปากน้าเพ็ญเข้าๆออกๆ อู้ๆๆ ลิ้นมันก็เคลื่อนไหวอย่างกับงู เลื้อยไปเลื้อยมา เสียงเลียหีดัง แพรล็บๆๆ ปลายลิ้นแยงใส่ปากหียิกๆ

"ไอ้เพิ่มนี่มันกล้ามากๆเลยนะแม่" ผมเข้าไปกอดแม่จากทางด้านหลัง เอาควยแข็งถูไถไปตามร่องก้นแม่ กระเด้าควยใส่เบาๆ ปลดปล่อยอารมณ์ความอยากที่เห็นไอ้เพิ่มกับน้าเพ็ญอมควยเลียหีกันอยู่ตรงหน้า "แม่ว่ามีคนกล้าแบบนั้นอยู่ตรงนี้อีกคนนะ" แม่ดันก้นบดถูไถควยผมมาเหมือนกัน อื้อ..อื้อ..มือผมโอบไปลูบหีของแม่ที่อยู่ใต้กางเกงขาสั้น เอานิ้วสะกิดๆหีบอกถึงบางอย่างที่ผมคิดในใจตอนนี้ แม่หันมามองผมด้วยสายตาที่เหมือนจะรู้ว่าผมต้องการอะไร? แต่ดูเหมือนแม่ยังลังเลๆ "แม่ว่าพวกเราออกไปกันก่อนดีกว่า ให้เพ็ญกับเพิ่มอยู่กันสองต่อสองก่อนเถอะ" "อย่าเลยแม่ ผมอยากดู" ผมมองไปที่ปากน้าเพ็ญที่โดนควยไอ้เพิ่มตอกเสาเข็มอยู่ยิกๆ "จะดูทำไม? แม่ว่ามันไม่เห็นน่าดูเลย .....อุ้ย" มือผมเลื่อนสอดเข้าไปในกางเกงผ่านกางเกงในเข้าไปจับหีแม่ กดนิ้วเน้นๆใส่แคมหีเอานิ้วไปเขี่ยๆใส่ติ่งแตดเสียวไป กระเด้าควยถูไถก้นแม่ไป "ยังจะอยากอีกหรือ? ตอนอยู่บนรถไฟก็ทำไปแล้ว" แม่ผมหันมามองหน้าผมตรงๆ "แล้วแม่ไม่อยากหรือ?"

มือผมอีกข้างสอดเข้าไปใต้เสื้อยืด แล้วเลื่อนขึ้นมาคลำๆนมเต้าเล็กๆ แล้วบีบเต้านมแม่เบาๆ ผมหันไปมองน้าเพ็ญและไอ้เพิ่ม ที่ตอนนี้พลิกตัวเอาหีแนบกับควยถูใส่กันไปมา..เข้าไปแล้ว ไอ้เพิ่มบดคลึงควยแข็งของมันใส่เนื้อเนินนูนๆบดบี้ขยี้เอ็นควยมันใส่เนินหีเต่าน้าเพ็ญอย่างสนุกท่อนเอ็นแข็ง "เดี๋ยวเปิดหีให้นะ" น้าเพ็ญบอกไอ้เพิ่มเบาๆ แล้วก็ชันขาขึ้นแล้วค่อยๆกางขาออก แคมเนื้อสีคล้ำๆนูนใหญ่ของที่ค่อยๆเปิดออก น้าเพ็ญเอามือทั้งสองข้างแบะแคมออก เนื้อหีข้างในสีแดงจัด มือน้าเพ็ญจับควยไอ้เพิ่มเอาหัวควยมาถูๆใส่ปากรูหีแก ชี้โพรงหีให้ควยไอ้เพิ่มรู้เส้นทางสอดควยเข้าหี "กล้วยไปดูประตูหน่อย ว่าลงกลอนดีหรือยัง?" แม่ผมบอก สงสัยกลัวจะมีคนเปิดเข้ามาเห็นภาพอันอุจาดนี้เข้า ผมเดินไปดูประตูให้มั่นใจว่ากลอนล๊อคอย่างดี "โอ้ ...อื้อออ" เสียงน้าเพ็ญดังขึ้น ไอ้เพิ่มกดควยเข้าไปในรูหีแม่มันไปแล้ว มันเอนตัวดันควยเข้าไปในหีแม่มันเรื่อยๆอย่างไม่อายใคร แถมยังหันมาทำปากซี๊ดๆใส่ผมด้วย "เป็นไงแม่ ควยใหญ่ขึ้นไหม?" มันนอนนาบไปบนตัวแม่มันกดควยใส่จิ๋มแม่มันมิดๆ

"อื้ออออออออ อื้ออออ " น้าเพ็ญไม่ตอบกลับมา ได้แต่เปล่งเสียงเสียวๆตอบมา "หีแน่นจังแม่ อ่าาาาา ซี๊ดด ดดส์" ไอ้เพิ่มเริ่มขยับเอวดึงควยเข้าๆออกๆหีแม่มันช้าๆ เสียงคนข้างนอกหัวเราะคุยกันดังสนุกสนาน ได้ยินเสียงคนโดดเล่นน้ำเสียงดัง..ตูมๆ แต่ในห้องผมกลับเป็นเสียงการเล่นน้ำเสียวของหีถูกควยเย็ด..ปึ๊บ..ปึ๊บ..ปึ๊บ อ่า ซี๊ดดด ซี๊ดดด ของทั้งน้าเพ็ญและไอ้เพิ่ม ต่างสลับกันเปล่งเสียงออกมา "อย่าทำเสียงดังสิ เดี๋ยวคนข้างนอก ก็สงสัยหรอก" แม่ผมบอก " ใครจะไปทนเงียบไหวล่ะแม่ โดนเย็ดเต็มรูซะขนาดนั้น" ผมค่อยพาแม่นั่งลง และเอามือสอดเข้าไปใต้ขากางเกงแม่ สอดผ่านขอบกางเกงใน เอานิ้วไปวนๆใส่ปากหีแม่ ส่วนแม่ผมก็เอามือมาวางบนเป้ากางเกงผม บีบๆจับๆควยผมให้ ตอนนี้น้าเพ็ญพลิกตัวขึ้นมาคร่อมขย่มไอ้เพิ่มแทน ไอ้เพิ่มเป็นฝ่ายรับแรงขย่มนอนราบไปกับพื้นห้อง ที่ทำด้วยไม้ไผ่ที่กำลังลอยอยู่เหนือพื้นน้ำไม่กี่สิบเซ็น น้าเพ็ญเด้งเอวหน้าหลังกดหีแกใส่ควยไอ้เพิ่มมิดๆ ฮื้ออ ฮื้อออ ฮื้ออ "กล้วยเอาเลย เอาควยใส่หีนังผึ้งแบบนี้เลย"

น้าเพ็ญยกก้นขึ้น มองเห็นหีเหมือนกำลังจะหลุดออกจากหัวควย แล้วน้าเพ็ญก็กดหีใส่ควยเข้าไปในรูหีอีกครั้ง ควยไอ้เพิ่มหายเข้าไปจนสุดรูหีของน้าเพ็ญ ซวบบบ ไอ้เพิ่มตัวสะดุ้งเฮือกกก น้าเพ็ญขย่มหีใส่ลูกชายไม่ยั้ง อ้า อ้าา อ้าาา "แม่ อู๊ยยยแม่" ไอ้เพิ่มต้องคอยประคองก้นแม่มันไว้ น้าเพ็ญกระดกก้นรัวยิกๆ หีน้าเพ็ญรูดใส่ควยไอ้เพิ่มครั้งแล้วครั้งเล่า..ซวบๆๆๆ ลำควยมุดเข้าถ้ำลื่นๆจึ๊กๆๆๆ..กึ้งงงง..กึ้ง..กึง....เสียงดังเหมือนแพกำลังเคลื่อนที่ออกจากริมฝั่ง แพกำลังถูกเรือลากออกไปล่องไปตามลำน้ำ แม่ผมลุกขึ้นและแง้มหน้าต่างออกเล็กน้อย และมองลอดออกไป "แพกำลังออก" แม่พูด ผมมองไปที่เป้ากางเกงขาสั้นของแม่ที่อยู่ตรงหน้า มือผมค่อยๆยื่นไปปลดเชือกที่ผูกมัดเอวกางเกงของแม่ออก แล้วดึงกางเกงแม่ออกทันที "กล้วย!!" แม่ก้มมองกางเกงตัวเองที่ถูกผมดึงลงมากองไว้ที่ข้อเท้า กางเกงในตัวน้อยสีน้ำตาลถูกผมดึงตามลงมา

"เดี๋ยวสิ" แม่เอามือมาปิดหีแกไว้ ดูเหมือนแม่ยังอายๆอยู่ ผมเอาหน้าไปซุกหีแม่ทันที พยายามเอาลิ้นแยงผ่านร่องนิ้วของแม่ที่ปิดร่องหีไว้ เข้าไปแยงสอดใส่รูหีที่อยู่ตรงหว่างขา "ปิดหน้าต่างก่อน" แม่เอามือไปจับดึงหน้าต่างให้ปิดลง หีแม่ไม่มีมือมาปิดแล้ว ผมเอาหน้ามุดใส่หีแม่ทันที ลิ้นตวัดตบใส่หีแม่ แพล่บๆๆทำตามอย่างที่ไอ้เพิ่มที่พึ่งเลียหอยให้น้าเพ็ญเมื่อกี้ แม่เอามือมาจับหัวผมไว้ เอาหลังพิงผนังห้อง รูหีแม่ค่อยๆถูกลิ้นวนใส่รอบๆปากรูหี ปลายลิ้นค่อยๆแยงเข้าไปในรูหี แม่ดันหีสวนลิ้นเข้ามา ทำให้ลิ้นแยงเข้าไปในหีแกได้ลึกมาก อื้อ อื้ออ "เสียวกล้วย อื้อ แม่เสียว" แม่ค่อยๆกางขาออก จับหัวผมกดใส่แคมหีเนื้อเต่งของแกแนบชิดมากขึ้น ผมเอามือจับก้นแม่ ดันก้นแม่เข้าหาหน้าผม ตอนนี้หน้าผมแทบจะจมหายเข้าไปในรูหีน้ำเงี่ยนเข้าไปอย่างไงอย่างงั้น ลิ้นชิ้มรสหวานของเนื้อหีแบบแนบแน่นเต็มๆ ขนหมอยแม่ถูใส่รอบปากผมแทบจะหาที่หายใจไม่ได้

"อื้อ อื้อ ซี๊ดดดดด" ผมกดลิ้นเข้าไปในรูแบบสุดๆ ลิ้นยาวเท่าไหร่แยงเข้าไปในหีลึกเท่านั้น "อร่อยปากเลยนะ" น้าเพ็ญพูดมา มองแม่ผมโดนลิ้นแยงหี "แกแหล่ะทำลูกฉันเงี่ยนแบบนี้ ดูสิ" แม่ผมพูดตอบ "แกก็เงี่ยนเหมือนกันแหล่ะ ดูสิปล่อยให้ลูกแกกินหีแกใหญ่เลย" "ดีกว่าแก เอาหีขย่มควยลูกซะขนาดนั้น เดี๋ยวควยมันก็หักคารูหรอก" แม่ผมพูดตอบ "ไอ้เพิ่มเคยโดนหีขย่มใส่แรงกว่าอีก แค่นี้ควยมันสบายมาก" น้าเพ็ญโยกกระเด้าหนักขึ้น..หนักขึ้น แม่ผมค่อยๆย่อตัวลงมากึ่งนั่งกึ่งนอนกับพื้น เอามือเอาขยี้ติ่งเนื้อแตดตรงแคมหี ผมเอาลิ้นเลียติ่งแตดเนื้อแม่ช่วยเพิ่มความเสียวอีกแรง แพล่บๆๆ "อู๊ยย กล้วย ...แม่เสียวมากๆ" "เสียวหีก็ให้กล้วยมันเย็ดเลยสิ มันคงอยากเย็ดหีแกเต็มที่แล้ว" น้าเพ็ญกับไอ้เพิ่มหันมามองทางผม ที่กำลังลงลิ้นให้หีแม่อย่างเมามันส์ "หีน้าผึ้งน่าเย็ดนะแม่" ไอ้เพิ่มพูด

"เห็นหีคนอื่นแล้วอยากเย็ดขึ้นมาเลยนะ แต่ห้ามเลย วันนี้ต้องเย็ดกับหีแม่ให้หายคิดถึงก่อน" "แบบนี้ยังไม่หายคิดถึงอีกหรือแม่?" ไอ้เพิ่มเด้งเอวสู้หีน้าเพ็ญรัวๆ อื้อ อื้อ "หยุดก่อนลูก อู้ๆ.." "มีอะไรหรือแม่?" "ร้อนน่ะ ขอเปิดหน้าต่างรับลมหน่อย" น้าเพ็ญลุกขึ้นแล้วไปแง้มหน้าต่างอีกบานที่อยู่ตรงนั้น แล้วหันก้นมาทางไอ้เพิ่ม "น้ำตกสวยดีนะ" น้าเพ็ญเปิดหน้าต่างหน้ากว้างขึ้นอีกหน่อย "ไหนครับ?" ไอ้เพิ่มลุกขึ้นไปประกบทางก้นของน้าเพ็ญทันที มันเอามือจับควยมันดันๆเข้าหีทางด้านหลัง "อื้อออ อู๊ยย" ไอ้เพิ่มเสียงครางสั่น มันกระเด้าควยใส่หีน้าเพ็ญ อึ๊บๆๆ ตัวทั้งสองคนโยกตามแรงเย็ด ที่ไอ้เพิ่มส่งแรงให้ควยเสียบหีน้าเพ็ญเป็นจังหวะๆ "ไม่ให้หีแม่หยุดคลายร้อนเลยนะ แบบนี้ต้องเจอนี่" น้าเพ็ญหันหน้ามามองไอ้เพิ่มที่เอวสั่นซอยยิกๆ "แม่ อู๊ย อย่าขมิบหี อื้ออ เสียวนะ" "แน่นควยละสิ" "เดี๋ยวผมทนไม่ไหวนะ อื้ออ อื้อออ" ไอ้เพิ่มเงยหน้ามองเพดาน อ้าปากค้าง ปึ๊บๆๆๆ "กล้วยอยากเห็นหีน้าโดนน้ำเงี่ยนแตกใส่ไหม?" น้าเพ็ญพยักหน้าเรียก

ผมหยุดเลียหีให้แม่ มองไปทางไอ้เพิ่มที่กระเด้าเย็ดทางก้นน้าเพ็ญอยู่ยิกๆ "ไปดูสิ" แม่ผมบอก ผมกับแม่ขยับมานั่งมองหีน้าเพ็ญที่กำลังขมิบตอดรัดควยไอ้เพิ่มใกล้ๆ ผมเอามือแยงเข้าไปในหีแม่ นิ้วผมแยงเข้าแยงออกตามที่ไอ้เพิ่มมันเอาควยเย็ดเข้าเย็ดออกหีแม่มัน ส่วนแม่ผมก็เอามือมารูดชักควยผมให้ตามที่หีน้าเพ็ญโดนควยไอ้เพิ่มเสียบเข้าเสียบออก อื้อ อื้อ อื้ออ อื้ออ "อู๊ยยย อู๊ยยย" ไอ้เพิ่มตัวเกร็งไปทั้งตัว ปากบิดปากเบี้ยวไปหมดแล้ว "อย่างนั้นลูก เสียบหีแม่มาอย่างนั้น อู้ๆๆ" น้าเพ็ญก้มหน้ามองพื้น รับการเย็ดที่ควยเสียบหีแกมาจากทางด้านหลัง ปึ๊บๆๆๆ อ่าๆๆๆ ผมมองดูหีของน้าเพ็ญที่กำลังจะใกล้โดนน้ำควยลูกน้าเพ็ญแตกใส่ ควยเงามันลื่นไปด้วยน้ำหล่อลื่นจากหี มุดเข้ามุดออกรูรัวๆ "เพ็ญ..ไอ้เพิ่มมันจะน้ำแตกแล้วนะ" "อื้อ..แตกก็แตกสิ อ่าๆ" น้าเพ็ญเงยหน้าที่ดูเสียวซ่านสุดๆ มาบอก "แต่ให้ลูกแกแตกน้ำควยใส่หีแก จะดีหรือ?" "มันเอาน้ำเงี่ยนมันแตกใส่หีแม่มันตั้งกี่ครั้งแล้วก็ไม่รู้ ไม่ต้องห่วงแล้ว" น้าเพ็ญพูดเหมือนอย่างกับเป็นเรื่องธรรมดาๆอย่างนั้นแหละ

"เอาเลยเพิ่ม พ่นน้ำควยใส่หีแม่มึงเลย" ผมพูดบอกไอ้เพิ่ม "ได้..ได้..เดี๋ยวมึงได้ดู อื้อๆๆๆ" ไอ้เพิ่มเร่งเย็ดหีแม่มันเป็นการใหญ่..ปั่บๆๆๆ เห็นแบบนี้ผมยิ่งแยงหีแม่ผมลึกเข้าไปอีก รัวนิ้วใส่หีแม่ผมเร็วๆ แม่ผมก็เหมือนกันมือแกสั่นระรัวให้ควยผมที่กำลังเงี่ยนอย่างสุดๆ กับภาพไอ้เพิ่มกำลังล่อหีแม่ตัวเองที่อยู่ตรงหน้า "อู้ อู้ อ่าาาาาาาา" ปรี๊ดดดด..ปิ๊ด..ปริ๊ด..ปึ๊ดๆๆ ไอ้เพิ่มดันควยเข้าไปในหีแม่มันอย่างสุดๆ แตกน้ำใส่หีน้าเพ็ญเข้าไปแล้ว "แตกมา แตกน้ำมาให้หมด" น้าเพ็ญหันหน้ามาสั่ง ไอ้เพิ่มกดควยเข้าไป ดันควยมิดๆ มันโยกควยใส่หีอีกสองสามครั้ง เฮ้อ..เฮ้อ..ควยมันเริ่มช้าลงๆ กดใส่หีเบาลง..เบาลง น้ำทุกหยาดหยดจากควยมันคงเข้าไปอยู่ในหีแม่มันหมดแล้ว ไอ้เพิ่มยืนแช่ควยใส่หีแม่มันเหงื่อแตกซิกๆ ถอนหายใจแรงๆสักพัก มันค่อยๆถอนควยมันออกมา

"กล้วยหีน้าเป็นยังไงบ้าง?" น้าเพ็ญหันมาถาม "เอ่อ..ก็..น้ำเงี่ยนไหลล้นออกมาเต็มเลยครับ" ผมก้มไปมองหีน้าเพ็ญที่เต็มไปด้วยน้ำสีขาวขุ่นขลักที่กำลังไหลย้อยออกมาจากรูหีรูโบ๋ "สวยไหม?" น้าเพ็ญขมิบหีรีดน้ำเงี่ยนของลูกชายให้ไหลออกมาจากรูหี ผลุดออกมาอย่างกับตาน้ำ "เพ็ญแกนี่ก็บ้า ให้ลูกฉันดูหีแกรีดน้ำเงี่ยนเนี้ยนะ" แต่แม่ผมก็มองหีน้าเพ็ญตาไม่กระพริบเหมือนกัน "เดี๋ยวหีแกก็โดนน้ำควยไอ้กล้วยฉีดทะลักใส่แบบนี้เหมือนกัน" น้าเพ็ญเอานิ้วมาแตะๆหีตัวเอง ที่ดูเหมือนจะรีดน้ำเงี่ยนออกหมดแล้ว "น่าเกลียด" กึ้งงงง เสียงเหมือนแพจะหยุดแล้ว ผมมองออกไป เหมือนแพจะถูกลากมาที่หาดทรายเล็กๆริมแม่น้ำแห่งหนึ่ง ตูม เสียงคนโดนน้ำเล่นเสียงดังมาอีกครั้ง ได้ยินเสียงเด็กๆว่ายน้ำกันอย่างสนุกสนาน "กล้วยเดี๋ยวใส่กางเกงแล้วไปเล่นในน้ำกับแม่นะ" แม่ผมหยิบผ้าถุงจากในกระเป๋าเอามาใส่ "อ้าว..แบบนี้ไอ้กล้วยมันก็อารมณ์ค้างสิ" น้าเพ็ญที่นั่งเอาทิชชู่เช็ดหีตัวเองพูดมา "ไม่หรอก ไม่ให้กล้วยมันอารมณ์ค้างหรอก" แม่ผมพูดยิ้มๆ ว่าแล้วแม่ผมกับผมค่อยเปิดประตูออกไป

อากาศข้างนอกห้องเย็นสบายกว่าในห้องมาก ตอนนี้มีเพียงแต่เด็กลงเล่นน้ำเท่านั้น พวกผู้ใหญ่คนอื่นๆยังนั่งๆนอนๆกันอยู่บนแพ "กล้วยลงมาสิ" แม่ผมลงในน้ำตอนไหนก็ไม่รู้ เสื้อขาวๆของแม่พอเปียกน้ำแล้วทำให้มองทะลุถึงผิวเนื้อเลย มองเห็นชุดชั้นในสีดำๆตัวเล็ก ผมค่อยหย่อนตัวลงไปในน้ำ ตรงที่แพจอดน้ำไม่ลึกมาก สูงแค่ระดับหัวไหล่ผมแค่นั้นเอง "ตรงนั้นแดดร้อน มาตรงนี้สิ" แม่ผมลอดเข้าไปอยู่ใต้แพแถวใต้ๆห้องพัก ผมลอดเข้าไปใต้แพเข้าไปยืนอยู่ข้างๆแม่ "คงไม่มีใครเห็นนะ" แม่จับเอามือผมสอดเข้าไปใต้ผ้าถุง มือผมจับเข้าไปเต่าหอยแม่ที่อยู่ใต้น้ำ "แม่ จะดีหรือ?" ผมควยแข็งขึ้นมาอีกรอบ นิ้วผมค่อยแยงเข้าไปในหีแม่ลึกขึ้นเรื่อยๆ เสียงน้ำไหลดังจนกลบเสียงหีแม่ที่โดนนิ้วผมแยงเข้าแยงออก จึ๊ก ๆ ๆ ส่วนแม่ผมก็ควักควยผมออกมาจากกางเกงขาสั้น ชักว่าวให้ใต้น้ำ ผมมองซ้ายมองขวามั่นใจว่าไม่มีใคร จะมีเพียงแต่กลุ่มเด็กที่ว่ายน้ำตรงแพไกลๆแค่นั้น "ไม่มีใครเห็นนะ" นิ้วผมควานหีแม่วนซ้ายวนขวา แยงเข้าไปลึกๆ "คงไม่มีใครเห็นหรอก" แม่มองไปรอบๆอีกที "ในน้ำอย่างนี้ใครจะมาเห็น" ในใจผมกลัว แต่ตัวผมกลับค่อยๆเอาควยตรงไปยังรูหีแม่

"ของมันเสียบเข้ากันอยู่ใต้น้ำใครจะไปรู้" แม่ผมเอามือมาเกาะไหล่ผมไว้แล้วเอาขาสองข้างมาหนีบเอวผมไว้ ควยผมที่ตั้งเด่ หัวควยสวนกับกระแสน้ำที่ไหลมา ปลายควยอยู่ห่างจากหีแม่ไม่กี่เซน "เด็กตรงนั้นคงไม่มาแถวนี้นะ" ผมค่อยๆดันควยเข้าไปในหีแม่ช้าๆ ลำเอ็นแข็งกำลังมุดเข้าสู่ถ้ำใต้บาดาล อู๊ยยยย ผมมองเห็นท่อนควยค่อยๆมุดหายเข้าไป หมอยของแม่ไหลลู่ตามกระแสน้ำ ควยกระเด้าใส่หีแม่ห้าหกที อื้ออ อื้ออ อื้ออออ แม่ผมมองที่หีแกที่โดนควยผมเสียบจนมิดด้าม "เอากันตรงนี้เสียวดีนะ อ่า อ่า " แม่เด้งหีใส่ควยมา แม่เอามือเกาะกับท่อนไม้ไผ่ที่อยู่ใต้แพ แล้วยกตัวลอยเอาขาก็รัดเอวผมแน่นมากขึ้น เด้งเอวบดหีใส่ควย ใต้เรือนแพผมกับแม่กำลังเอาอวัยวะเพศมาสอดใส่หาความสุขทางกามรมส์ท่ามกลางสายน้ำที่ไหลมาเอื่อยๆ ควยเสียบเข้าไปในรูหี โยกท่อนควยใส่รูหีที่อยู่ใต้ผ้าถุงอันเปียกปอน ปึ๊บๆๆๆ เสียงน้ำกระฉอกตรงควยเย็ดเข้าไปในหีดังขึ้นมาเป็นจังหวะๆ ไม้ไผ่ที่แม่จับไว้มีเสียงดังแอ๊ดด แอ๊ดด

แม่หลับตาบดบี้หีกับควย อ่า อ่า ซี๊ดดดดดดดดด ผมก็เอามือประคองก้นแม่ไว้ กดควยใส่รูถ้ำรัก อื้อ อื้อออ โอ้ ผมและแม่ต่างสุขเสียวผ่านหีผ่านควยของกันและกัน "ไม่อารมณ์ค้างแล้วนะ" แม่ผมพูด "ไม่แล้วแม่ ได้เอาควยเข้าไปในหีแม่แบบนี้ จะอารมณ์ค้างได้ไง?" ผมกดควยใส่หีแม่หนักขึ้น..ปึ๊บๆ "ดู ปลาไหลมุดรูใหญ่เลย" แม่มองควยที่สอดเข้าสอดออกหีแม่ไม่หยุด "ไหนแม่?" ผมมองไปรอบๆ "ก็นี่ไง มุดเข้ามุดออกอยู่นี่" แม่ชี้ไปที่ควยผมที่เย็ดหีแม่ อึ๊บๆ "นี่เองปลาไหล" ผมยิ้มๆให้แม่ "มันขี้อายนะ ไม่ยอมโผล่หัวออกมาจากรูเลย สงสัยไม่ยอมออกจากรูง่ายๆ" "แม่อยากให้มันออกจากรูหรือเปล่า? ผมพอรู้วิธี" "เอ๋ ทำยังไง?" "ก็ให้มันคายเมือกออกมา เดี๋ยวมันก็โผล่ออกมาจากรูเองแหละ" ควยแทงหีแม่เน้นๆ อื้อ อื้อ "มันคายเมือกได้ด้วยหรือ เอาสิ แม่อยากเห็นปลาไหลทั้งตัวเร็วๆ มาช่วยกันทำให้มันพ่นน้ำเมือกกันเถอะ" แม่เอนตัวไปข้างหลัง นอนลอยคอไปกับสายน้ำ เอามือไปจับไม่ไผ่อีกท่อนหนึ่งไว้ ปล่อยให้ควยเย็ดหีได้ถนัดมากขึ้น

ผมเหมือนกับเย็ดแม่ที่นอนลอยอยู่บนน้ำ ขาแม่กางกว้างออก ยิ่งทำให้ควยเย็ดหีแม่ได้ลึกมากขึ้น หัวควยเย็ดลึกเข้าไปชนกับปากมดลูกเลย "ลึกเลยนะ กล้วย" แม่เงยหน้าที่แดงๆมามองผม "คอยดูนะแม่ จะทำให้มันพ่นเมือกแตกเต็มหีแม่เลย" ผมดันควยซอยให้รู้หีแม่เร็วขึ้นๆ อ่าๆๆๆ "เอาเลยกล้วย อู้ อู้" แม่เอามือว่าง.. นิ้วมาขยี้ติ่งแตดตัวเองด้วย รูหีก็โดนควยแทงไปด้วย อื้อ อื้อ อื้อ เสียงน้ำรอบๆตัวกระเพื่อมดัง หีแม่โดนควยเย็ดใส่ยิกๆๆ โอ้..โอ้..ผมเห็นเด็กคนหนึ่งมองมาทางผมและแม่ คงสงสัยว่าผมกับแม่ทำอะไรกันอยู่? แต่เด็กคนนั้นคงไม่รู้หรอกว่านี่คือการกระเด้าเย็ดหี เพื่อแตกน้ำอสุจิใส่รูหีของแม่ผมเอง อ่า อ่า "เร็วกล้วย แม่จะเสร็จแล้ว" แม่รัวนิ้วใส่ติ่งแตดเนื้อหียิกๆ "อีกนิดแม่ อีกนิด" ป๊าบๆ ๆ ๆ ปลาไหลว่ายน้ำเข้าออกรูใต้สายน้ำเร็ว อ่า อ่า โอ้ ความรู้สึกหนึบๆ เริ่มตึงใส่ควยเข้ามา

ใช่แล้ว..น้ำเมือกของเจ้าปลาไหลที่เสียบเข้าเสียบออกหีแม่ผมกำลังจะหลั่งออกมา อื้ออื้อ อื้อ มาแล้ว..มาแล้ว .. ควยคายน้ำเมือกออกมาแล้ว ปรี๊ดดดด..ปิ๊ด..ปิ๊ด..ปิ๊ด น้ำควยฉีดพุ่งใส่หีแม่เป็นระลอกๆ น้ำเมือกควยแตกใส่หีแม่เข้าไปแล้ว ควยกระตุก อื้อ อื้อ น้ำกามหลั่งรดรูหีแม่เข้าไปเต็มๆ อื้อ อื้อ "เฮ้อ เรียบร้อยแล้วแม่ เฮ้อ เฮ้อ" ผมค่อยๆดึงควยออกจากรูหี น้ำเงี่ยนบางส่วนลอยขึ้นมาที่ผิวน้ำ แม่ผมค่อยๆคลายขาที่โอบเอวผมไว้ออกแล้วลงยืนกับพื้นน้ำ "เสร็จแล้วละสิ ไหนปลาไหลดูซิ" แม่เอามือมาบีบๆจับๆควยผมที่เหี่ยวลงๆ "ปลาไหลหมดแรงซะละ หึๆ" แม่เอามือมาบีบๆหัวควยผม "แล้วแม่ล่ะ?" "เสร็จตอนโดนปลาไหลแตกน้ำเมือกใส่นั่นแหละ" แม่ทำหน้าอายๆ ผมกับแม่หลังจากล้างหีล้างควยกันสะอาดแล้ว ก็จัดแจงแต่งตัวแล้วปีนขึ้นแพไป พอเข้าไปในห้อง ทั้งน้าเพ็ญและไอ้เพิ่มก็หลับไปแล้ว ผมกับแม่พอเช็ดตัวกันให้แห้งก็หลับไปอีกคู่........

latipk

มาทีเดียว 3 ตอนเลย เพลินมากๆครับ

น้าเพ็ญนี่ยั่วจนได้ดีจริงๆ

nongfiat