ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน อยากจะควบให้ป่องจะได้ไหม

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

จัดหนักไปเลย จะได้ติดใจทั้งแม่และลูก(ถ้าได้ครบทุกคน ผมว่าพ่อเลี้ยงหัวใจวายตายก่อนแน่เลย 555)

ss24p

มิ้นไปแล้ว ดูท่าคุณขวัญจะยอมด้วย แผนการสูงน่าดูเลยคราวนี้จะจัดการลูกสาวคนรองอย่างไรกันนะ

Tom525218

และแล้วก็ปิดแม่ขวัญไม่ได้ แต่ก็ไม่ต้องปิดบังแล้ว หลังจากนี้คงจะจัดเต็มกันทุกวันแน่ๆ แต่กับหมอกไม่รู้จะออกมาแนวไหน

pgh22

taka95

nujane_dude

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ เรื่องราวหน้าติดตาม พยาเทครัว

pssbr

พ่อลูกร่วมมือกันหลอกแม่จนสำเร็จ คราวนี้ทางสะดวกละ

shadowfier

เป็นกำลังใจให้ครับงานดีดีแบบนี้ อยู่นานๆนะครับ เพิ่มตัวละครและเหตุการ์นต่างมากขึ้น

anantza

น้องหมอกโดนแน่ๆ ร่วมมือกับมิ้นจัดการ รอติดตาม

ultramanpop

น้องมิ้น..ท่าทางจะติดใจ
น้ำยา..ของนายบุญส่งแล้วหล่ะสิ
สงสัย..ต้องขอแบ่งกับ..แม่ขวัญ..บ่อยๆเสียแล้ว

newblogspot

Phisuiti Suwacheecharan

เหมือน แม่ขวัญ จะเป็นใจให้ลูกสาวได้ผัวคนเดียวกันนะครับ

eglebudsob

Peera canalitartis

ตอแยมากๆ ระวังจะลำบากนะน้องหมอกกก เสือเฒ่าน่ะมันซ่อนลายยย  ::Evil::