ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyboyboy

น้องหมอกปากดี นี่น่าจะเป็นที่สุดที่คุณพ่อจะจัดการละ

MAC

ผมยังไม่เคยเป็นพ่อเลี้ยงเลยครับ (สนใจมากๆเลยครับ)  ::HeyHey::

papa969

Asura4237

น้องหมอก ปากแข็งแบบนี้ ต้องโดนจัดเต็มซะให้เข็ด หึหึ

alteisen

อ่านแต่ละตอนเหมือนค่อยๆทำเควส กระเทาะเปลือกสาวๆไปทีละคนๆ

Ram PakVan Rachawong

ผมคิดว่าจะได้แบบข่มขืนซะอีก แต่มีหักมุม และตอนนี้น้องหมอกก็เริ่มเปิดใจซะละ

gritkin

ในที่สุดสาวปากดีก็เสร็จพ่อเลี้ยงเจ้าเล่ห์จนได้ 555 สะใจๆๆ

Sky_ii

pattaa

Hunter191

tp3660

รอลุ้นครับว่าจะปราบม้าพยศอย่างหนูหมอกอย่างไร

oldman

หมอกจะยอมรับเงื่อนไขหรือเปล่านะ...จะได้ วิน วิน กันหมด

panu98765panu

xq30066