ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ls3

ขอบคุณครับ

•====================================•
16/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/1/2561 ~16/7/2561 }

•===============================================•

potaeds

น้องหมอกเลิกยาได้แต่งานนี้น่าจะติดเอ็นแทน

ziggy2

chairat04

นักจิตวิทยา ย่อมมีแผนการณ์เสมอจนคนไข้เชื่อสนิทใจ ขอบคุณครับ

xxZxcxx

หมอกคงจะเลิกติดยา แต่ไปติดเจี๊ยวแทนแน่ๆ จากการบำบัดของคุณพ่อเลี้ยง 555

peteblack

หมอกเอ้ยเปลี่ยนจากติดยา เป็นติดเอ็นแทนแหงๆ ::DookDig::

yessuresure

ยัยหมอกเอ๊ย พยศแบบนี้สงสัยอยากโดนควบหนักๆ
เอาเลยพ่อ จัดให้บาน จัดให้ท้องไปอีกคนเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้ทำให้หมอกยอมคุยด้วยได้ สงสัยจังว่าจะทำอย่างไรให้หมอกยอมเป็นเมียอีกคนนะ อิอิ

itschelsea11

Panya Sripaks

blacklase

ว่าที่เมียคนที่สามนี้ปากร้ายจังเดียวพอโดนข้าวหลามคุณพ่เลี้ยงเราเข้าไปได้ป่องอีกคนแน่

navy868

บำบัดการติดยาด้วยเอ็น พอติดเอ็นแล้วเลิกยากกว่ายานะ... ::Fighto::