ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoshinobu

shadow5

น่าติดตามมากครับ. ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆๆ

common

เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามมากๆครับ รอชมตอนต่อไปนะครับ

swiftxx

สนุกและน่าติดตามดีคับ ตอนต่อไปมาเร็วๆ นะ ขอบคุณครับ

milan

joker socool

อ้างจาก: aiekuy เมื่อ ธันวาคม 17, 2016, 10:48:46 หลังเที่ยง
โอ้ เสียชื่อไปแล้ว แต่ทำไมน้องหนิงยังจำชื่อพระเอกได้นี่
เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อ น่าติดตามมากมาย
เหนิงก็จำไม่ได้ครับ สังเกตุว่าหลังจากเขาโดนกัดแล้วไม่มีใครเรียกชื่อเขาได้อีกเลย..เอ...พระเอกชื่ออะไรแล้วหว่า555

Woodty Say

AssSin01

เรียงนี่คือเอาคำมาตั้งใหม่เป็นชื่อตัวเองเหรอ?  ::Dizzy::

poramint

ขอบคุณมากครับ อ้างอิงเนื้อเรื่องได้สอดคล้องดีมาก

bump

gongsaad

taizen

ขอบคุณครับ
ร้องเหน่งน่ารักนะ

bergkamp

เนื้อเรื่องเริ่มสนุก มีสตอรี่่

taka95

ขอบคุณครับ ประเด็นให้สัญญากับมารร้ายใช้ชื่อ ชักอยากรู้ว่าจะมีผลเสียอย่างไรบ้าง

newblogspot

งง งง ขอดูเนื้อหานิดนึงครับ เกริ่นมาจนต้องตามต่อ