ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

บรรยายสภาพแวดล้อมของตัวละครได้ดีมากครับ บางครั้งเผลอคิดว่าเป็นเรื่องจริง ตัวละครเดินได้อย่างธรรมชาติ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

catoon

น่าจะต้องมีใครสักคนเข้ามดามหัวใจของพระเอกเราหน่อยนะครับแบบนี้

weeraj

บอกเลยนะครับว่ายังไม่ได้อ่านเรื่องนี้แต่ผมชอบแนวการเขียนแบบของท่านมากๆขอติดตามผลงานต่อไปนะครับ

Wang8734

xonly-1565

::Hmmm::  น่าจะพลิกตอนหลังนะแบบนี้

Dowprakay Cha

tonkungz

โศกนาฏกรรมความรักเลยนะครับนี่

akepong

จากกันทั้งที่ยังรัก...กลับมาเหมือนเดิมดีกว่าครับ

Phichaya

jaojom

คู่นี้ถ้ามีรีเทิร์นจะรีเทิร์นยังไงครับเนี่ย นันกำลังแต่งงานซ่ะด้วย

คุณTwintower อธิบายรายละเอียดเยอะมากครับ เหมือนได้ยืนอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลยครับ

feedmillman

สามารถ รังสิโย

เริ่มด้วยความเศร้า แต่จบด้วยเรื่อง xxxx หรือเปล่า  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

wichan9418

gfthebc

เห็น​ชื่อ​เรื่อง​แล้ว​แอบ​คิดว่าต้อง​เป็น​เรื่อง​ที่​ไม่​สมหวัง​ของ​ตัวเอก​ ตัดสินใจ​เลิก​เพราะ​กลัว​ที่​จะคบกัน​ด้วย​ระยะทาง​ที่​ห่างไกล​กัน​ เป็น​เพราะ​นันเคยมีประสบการณ์​คบ​แฟนเก่า​แบบ​ระยะทาง​ห่างใกล​กัน​รึเปล่า​ครับแล้ว​ไม่รอด ก็​เลย​กลัว​ว่า​กับทิมจะไปกันไม่รอด​ กลัวจะเจ็บอีกครั้ง​ ซึ่งทิมน่าจะทำให้นันมั่นใจ​มากกว่านี้นะครับ​จะ​ได้​ไม่เลิกกัน​ เจ็บ​ปวด​เหมือน​กันนะครับ​ เลิกกัน​ทั้ง​ๆที่​ยังรักกันอยู่​

eltas007

ปวดใจทั้ง 2 ฝ่ายแน่นอนเรื่องนี้