ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.2 ห้องน้ำพาเพลิน....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 21, 2018, 04:53:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

พ่อผัวย่ามใจ  ลูกสะใภ้ก็หงี่  รออีกไม่นานหรอก  จะเป็นลูกสะใภ้เองนั่นแหละ  ที่ทนไม่ไหวจับพ่อผัวเย็ดเข้าสักวัน

volxon

โอโห สะใภ้สุดเซ็กผมมาแล้วววว
พ่อผัวตัวดีวันนี้หื่นน่าดูเลย แข็งพร้อมรบทั้งวันเลย อ่านไปลุ้นไป นึกว่าจะมีจัดอะไรตั้งแต่หน้าทีวี ::Bloody::

สะใภ้ห.เนียนใสแบบนี้ เป็นผม จะหลอกว่าขอดูใกล้ๆ แล้วใช้ลิ้นตวัดซะเลย  ::Grimace:: ::Grimace:: เผื่อสะใภ้จะใจอ่อน ยอมให้งัด

ปล.มาถึงขั้นนี้แล้ว ค.แข็งขนาดนี้เลย ทนได้อย่างไรกันเนี่ยยพ่อผัวววเอ๋ยยยยยย   งานเสียบต้องมาแล้ววววว  จัดไป ลิ้นตวัดแล้วเสียบบบบเลยยยย
::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

ขอบคุณที่นำเรื่องราวตื่นเต้นๆเสียวๆแบบนี้มาเล่าสู่กันฟังครับ

nomtojung

สนุกมาก เริ่มมากขึ้นทีละนิด จอนหน้า น่าขะเยอะกว่านี้ อิอิ

swss2511

Kingsman Power

อ่านแล้วโครตเสียวเลยครับ คราวหน้ามีท่า69ผลัดกันดูดผลัดกันเลียแน่ๆ ยิ่งพ่อผัวรุกหนักขนาดนี้ สงสัยคงค่อยๆบิ้วลูกสะใภ้ไปเรื่อยๆ พอได้ที่ค่อยจัดชุดใหญ่ทีเดียว ถึงตอนนั้นคงโดนพ่อผัวจับเย็ดทุกวันก่อนไปทำงานแน่ๆครับ คิดละเสียวแทนเลย รอติดตามต่อไปครับ ขอบคุณที่ทำผลงานดีๆแบบนี้ออกมาแบ่งกันชมนะครับ เป็นกำลังใจให้เขียนต่อไปครับ

johnyred59

ต้องขอบใจลูกชายที่หาเมียมาช่วยให้พ่อมีความสุขตอนแก่ ไม่รู้ว่าผมจะมีโอกาสแบบนี้บ้างมั้ย

Serina Hayakawa

sabaydee

จัดให้ชุดใหญ่ไปเลยครับ พ่อผัวคงรอไม่ไหวแล้ว

Nondon

รอบนี้ยาวสะใจจริงๆ เรื่องเสียวมากๆ สงสัยจะโดนพ่อจัดหนักจนติดใจแน่ๆ มีพ่อปู่หื่นขนาดนี้

Keemao

อ่านแล้วเสียวสุดๆ คนแก่จะรอดไหมครับเนี่ย แค่นี้ยังหอบเลย ถ้าเอาจริงไม่หัวใจวายเหรอเนี่ย 555

Hentai☆Man

ยังเล่าเรื่องได้เห็นภาพเหมือนเคย สุดยอดมากครับ แต่ยั่วแกแบบนั้น เดี๋ยวได้โดนเสียบจนได้หรอกนะครับ หึหึ

rebond45

มาแล้วววว สมกับการรอคอย ยังไม่ได้อ่านแค่เห็นก็มาตอบก่อน เรื่องในฝันเลยเรื่องนี้ตั้งตารอมาหลายวันละ สมใจแล้วขอบคุณมากครับ

edman

อ่านแล้ว เสียวมากๆครับค่อยเป็นค่อยไปแบบนี้ โคตรฟินเลยครับ

casa

สุดยอด เล่าเรื่องได้เห็นภาพมากๆแทบไม่ต้องจินตนาการ 555 เกี่ยวhee โชว์ แถมโม้กให้ด้วย แล้วไม่โดน เชดดด นี่จิตใจทำด้วยอะรัยยยยย พ่อผัวจิตใจไม่เหี้ยมพอหรือ แอบกั๊กเรื่องไว้เล่าต่อครับ อิอิ
สงสัยอย่างเดียว รู้ทั้งรู้ว่าพ่อผัว คิดอะไร ทำไมเปิดประตูห้องน้ำให้ครับ แอบคิดอะไรกะพ่อผัวด้วยป่าว
::Shy::

darthorange

ขยับไปทีละขั้น เดินหน้าไปทีละนิด ได้ลุ้น ๆ