ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 31, 2018, 08:36:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

เด็ดขาดจริงนายคนนี้ ยกนิ้วให้ เป็นคนที่โง่ด้านการเรียนเเต่ฉลาดในการใช้ชีวิต เท่านี้ก็พอเเล้ว เมียนะหาตอนไหนก็ได้ เอาหลานที่เลี้ยงเเหละยิ่งดี555

retest

แข็.ใจสู้ไว้ชุบเอ๋ย  อนาคตใสๆกำลังจะเข้ามาแล้ว.... ::Grimace::

pomy2

อาชุบดูใช้ชีวิตอย่างสมถะดีๆจริงๆดีแล้วที่ไม่เก็บยัยอรใว้

BooM_Za

มากันอีกตอนนะครับช้วยลุนให้พระเอาหาหัวใจตัวเองเจอเร็วๆนะครับ

chatjane4234

ใจเอ็งมันหล่อมาก หล่อเกินไปด้วยซ้ำ ถึงเอ็งจะโง่ในการเรียน แต่เอ็งเกงในการทำงานมาก

verbatim

เป็นคนดีจริงๆ
ผลแห่งกรรมดีจะทำให้ได้ปรี้หลาน 
อิอิ ขอบคุณครับ

lolGoodดีย์

ไม่คิดว่าอรเค้าจะมาไวไปไวดีแท้ เเต่เดี๋ยวนะสรุปอรเป็นชู้กับปลัดอำเภอทั้งที่ปลัดอำเภอมีเมียอยู่แล้ว?  มีแววว่าได้มาขอคืนดีแหงๆ

Mooze

Masterpiece อีกเรื่องแน่นอน ขอฉากถึงใจเหมือนมุมืดอีกนะครับ

Aekrat Sitthikul

มันมีกลิ่นอายของอินเซสเข้ามากลายๆแบบบอกไม่ถูก

mercuryzx

ไม่เป็นไรนะชุบ...เด๋วพริ้งมาดามใจให้ 55555555

yuth2011

มันต้องอย่างนี้อย่าปล่อยให้เค้าสวมเขาเราตลอดไป

asiakook

สรุปทุกคนรู้หมด รอชุบเป็นคนเลือกทางออกเอง ขอบคุณครับ

i_robot

สงสารแม่นะ คงเจ็บปวดเพิ่มอีกหลายเท่า

phaii

พระเอก สุดยอดแน่นอน ผมคิดไว้แบบนั้นนะ คงไม่โง่จนเกินไปหรอก

win2000

ยังดีที่แม่มันรู้ว่าลูกสะใภ้ทำตัวยังไง ::Beggar:: ::DookDig:: ::Crying::