ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 31, 2018, 08:36:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekplaywalk

ติดตามมาหลายเรื่องแล้วครับ ชอบการวางโครงเรื่องมากๆ ครับ

peddo

เรื่องนี้ท่าจะดีครับ มีคนใจเด็ดหลายคน ดูๆก็ไม่โง่ด้วย แม้ชุบจะดูไม่รอบจัดแต่การตัดสินใจใช้ได้อยู่ รอน้องพริ้งเปิดตัวนะครับ อาเราเขาคนดี คงไม่ปุบปับแน่ ชอบแนวนี้ครับ ยกเว้นส่วนโลลิ ที่ส่วนตัวไม่ค่อยชอบ และไม่ค่อยอินว่ามีอารมณ์ยังไงกับเด็ก อิอิ ขอบคุณ​ครับ​

23pompompom

ผมเป็นซุบนี่คงไม่ทำแบบนี้แน่นอน

grut1247

สำหรับอร ดีชั่วรู้หมดแต่อดไม่ได้

Otaza

เปิดมา เมียมีชู้ แต่ที่นายชุบเด็ดขาด เพราะต้องคุมให้อยู่ ไม่งั้นก็โดนอยู่ตลอด 
เป็นกำลังให้ดราม่านายชุบ หาคนมาแทนเร็วๆนะ

sixdevil7

เจอคาตาแบบนี้น่าสงสาร...ขอบใจมากครับ

gai

::Bloody:: 

คนโง่ ที่ รัก และดูแล เธอเสมอ มา
   ตรงใจเลยครับ

peat

โอ้โห..ไอ้ชุบเอ๊ย..
โคตรแมนเลย..
เล่นเกริ่นมาแบบนี้อีกนานล่ะซิกว่าหลานๆจะเสร็จอา..
ว่าแต่..ชื่อหลานผิดจากตอนแนะนำตัวหรือเปล่าท่าน???

avsave1 avsave1

taton

ถึงชุบจะโง่ แต่ก็ยังคิดถึงความรู้สึกคนอื่น จึงยอมให้ทุกอย่างมาลงที่ตนคนเดียว ...นายแมนมาก...ชุบ

Autta

ในเมื่อเมียไม่รักดีก็เลิก แล้วนายชุบกับหนูพริ้งจะเกิดไรขึ้นอีกเนี่ยๆๆ

arsenyo

พระเอกจริงๆนายชุบ ลูกผู้ชายสุดๆ

divadevil

victor basso

ชุบตัดสินใจได้รวบรัดและหนักแน่นดีมาก หวังว่าในอนาคตอรจะไม่ได้วกกลับเข้ามาทำให้ชุบเป็นทุกข์อีกนะ