ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #45

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 12, 2019, 11:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaitya

ชอบหุ่นแบบไก่มากครับ

ทรงสวยมากเลย

taimon

อืมทีมใครดีล่ะเนี่ย ตอนแรกก็ทีมบีนะแต่หลังๆทีมฟินดีกว่าอิสระมากมาย

asdw

สรุป ไก่เป็นผู้หญิงที่น่าสงสารมาก เลย

ตะวันแดง

รอกันนานเลยครับ..แต่ก็รอนะครับ
ขอบคุณครับ
ฟินได้ใจเลย.......

sexsexy

รอติดตามเรื่องนี้เป็นหลักเลยครับ สนุกทุกตอน

h-man

ยังคงสำนวนการเล่าเรื่องโดยใช้คำที่ได้อารมณ์ยิ่งกว่าสัมผัสจริง

ไม่มีอะไรที่จะติซีรี่ย์ชุดนี้เลย แต่ติดงอมแงมแบบตอนใหม่มาทีไรอ่านรวดเดียวจบ

ป.ล. รักฟิน แต่ทีมบีไม่เปลี่ยนแปลง

sawong sad

ฟินจะพาใครมาร่วมสวิงด้วยนะครั้งนี้

BlackWaltz BlackWaltz

ได้ไก่เพิ่มมาอีกคนจนได้
ช่วงยนี้อยู่กับฟินบ่อยนะ​

abcxyz

ตอนนี้ได้จัดไก่กับฟิน อ่านแล้วมันส์มากคับ

klayut

ร้ายจริงๆ ได้เพิ่มมาอีกคนแล้ว

kurokobk

ทีมกบแล้วกัน หยอกๆ

wiseman

ในที่สุดก็มีไก่มาแจม ตอนนี้เป็นสี่จะไหวมั๊ย

black555

เจริญ รุ่งเรือง

ทำบุญด้วยอะไร
เจอแต่คนหุ่นดีๆ น่ารักๆ