ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปเที่ยวกับแม่ (COPY)

เริ่มโดย patty88, มิถุนายน 11, 2016, 05:37:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patty88

ไปเที่ยวกับแม่

วันหนึ่งเป็นวันหยุด แม่กับเพื่อนแม่อีกสอง น้าอ้อกับน้าจูน ชวนกันไปเที่ยวทะเลกันที่เกาะเสม็ด ผมไม่ได้ไปเรียนแม่จึงชวนผมไปด้วยจะได้ช่วยขับรถให้ น้าอ้อรูปร่างขาวอวบนมค่อนข้างใหญ่ น้าจูนรูปร่างผอมสูงผิวคล้ำนิดหน่อย เราไปถึงเกาะเสม็ดตอนบ่าย ที่พักเป็นบ้านเดี่ยว อยู่ใกล้ชายหาดบรรยากาศดีมาก ไปถึงผมก็ขอนอนพักผ่อนก่อน ส่วนแม่กับเพื่อน ก็นั่งคุยกันพักผ่อนตามอัธยาศัย ผมตื่นมาตอนเย็นแล้วตอนนั้น แม่กับเพื่อนแม่ตั้งวงนั่งดื่มเบียร์กันอยู่ ทุกคนแต่งตัวกันตามสบายนุ่งกางเกงขาสั้นใส่เสื้อยืด แม่กับเพื่อนดื่มกันไปคุยกันไปอย่างสนุกสนาน ผมสังเกตุดูน้าจูนมักจะคอยเอาใจแม่เป็นพิเศษบางครั้งก็โอบกอดแม่เหมือนเป็นคู่รักกัน จนน้าอ้อแซวเอาว่า "แหม คู่นี้เอาอกเอาใจกันจริงนะชักอิจฉาแล้วซิ"  ผมนั่งดูและกินกับแกล้มร่วมวงด้วยสักพักก็ขอตัวลงไปเล่นน้ำทะเลโดยเอาห่วงยางรถยนต์ไปนั่งลอยเล่นน้ำทะเลด้วย สักพักน้าอ้อก็เดินลงมาเล่นน้ำทะเลด้วย น้าอ้อว่ายน้ำไม่ค่อยแข็งจึงขอเกาะห่วงยางและคอยให้ผมประคองห่วงยางให้ น้าอ้อคงดื่มเบียร์มามากพอสมควรสังเกตุดูหน้าน้าอ้อค่อนข้างแดง ๆ น้าอ้อใส่กางเกงขาสั้นและเสื้อยืดเวลาโดนน้ำทะเลเสื้อยืดมันก็แนบกับตัวมันทำให้เห็นนมอวบขาวของน้าอ้อชัดเจน จนผมอดแอบมองบ่อย ๆไม่ได้ ผมประคองห่วงยางออกห่างชายฝั่ง จนขาน้าอ้อยันไม่ถึงพื้น เราเกาะห่วงยางอยู่ใกล้ชิดกัน  บางครั้งผมแกล้งเอามือไปถูกตัวน้าอ้อใต้น้ำน้าอ้อก็ไม่ว่าอะไร ยิ่งอยู่ใกล้กันมองเห็นนมอวบขาวอยู่ใกล้ ๆ มันชักทำให้เกิดอารมณ์จนควยแข็งเป็นลำ ตอนหนึ่งผมแกล้งเอาควยไปชนตูดน้าอ้อ น้าอ้อหันมามองหน้าผมแล้วพูดว่า "อุ๊ย.ต้นเอาอะไรมาโดนตูดน้า เป็นไงควยแข็งเชียว มีอารมณ์กับคนแก่หรือไง"  "น้าอ้อยังไม่แก่ซักหน่อยนมน้าสวยจังเลย ผมเห็นนมน้าอ้อแล้วมีอารมณ์น่ะ ขอผมจับนมน้าอ้อหน่อยได้ไหม"  "ไม่รังเกียจคนแก่อย่างน้าเหรอ"  "ไม่รังเกียจครับผมชอบสาวใหญ่น่ารักอย่างน้าอ้อนี่แหละ"  "ปากหวานจริงนะเรา หลอกชมให้คนแก่ดีใจ ต้นมีแฟนหรือยังนี่"  "ยังครับ"  "ทำไมถึงยังไม่มีแฟนล่ะ"  "ยังหาไม่ได้ครับ"  "เลือกมากซิเรา"  "เปล่าครับ"  "ชอบผู้หญิงแบบไหนล่ะ"  "ผมชอบผู้หญิงขาวอวบนมใหญ่ ๆ แบบน้าอ้อนี่แหละครับ"  "จริงเปล่า" แล้วน้าอ้อก็ดึงผมไปจูบปาก ผมรีบพาห่วงยางเข้ามาที่น้ำตื้น พอขายืนถึงพื้นผมก็จัดการกอดและบีบคลึงนมน้าอ้อทันที น้าอ้อดึงผมไปจูบปากผมก็บี้คลึงนมน้าอ้อใต้น้ำไปด้วย สักพักน้าอ้อก็เอาตัวเข้าไปในห่วงยางเกาะเอาหัวพิงกับห่วงยางปล่อยให้ผมบี้คลึงตามสบาย ผมได้ใจเอามือไปจับที่หีน้าอ้อ โอหีน้าอ้อใหญ่เต็มมือดีจัง "น้าอ้อหีน้าอ้อใหญ่จังเลย"  "หีน้าใหญ่เหรอ ต้นชอบหีใหญ่ ๆ ไหมละ"  "ชอบซิครับ"  ผมบี้คลึงหีน้าอ้อสักพักก็แกล้งเอาควยไปถูกับหีน้าอ้อ "ควยต้นมันแข็งดีจังขอน้าจับหน่อยซิ"  แล้วน้าอ้อก็เอามือล้วงมาจับควยผม "โอว.ควยต้นทำไมมันใหญ่และแข็งดีจัง" แล้วน้าอ้อก็จับควยผมรูดไปมา "น้าอ้ออย่ารูดควยผมเสียว"  "เสียวมากเหรอ" เรากอดจูบลูบคลำกันจนเพลิน
ตอนนั้นเริ่มมืดแล้ว "ต้น น้าจะทนไม่ไหวแล้วเราขึ้นจากน้ำไปต่อกันที่บ้านเถอะ"  "แม่กับน้าจูนอยู่ที่บ้าน เราจะเย็ดกันได้เหรอ" "ได้ซิเชื่อน้าเถอะ" พอเราขึ้นจากน้ำมาถึงบ้านพักไม่เห็นแม่กับน้าจูนนั่งอยู่ที่วงแล้ว ตอนนั้นด้วยอารมณ์เงี่ยนจัดด้วยกันทั้งคู่ ไม่ได้สนใจอะไรอีกแล้ว จัดการล้างตัวที่ก็อกน้ำข้างบ้าน แล้วเข้าห้องถอดชุดเล่นน้ำทะเลออกทันที ตอนเล่นน้ำทะเลเห็นรูปร่างน้าอ้อภายในเสื้อยังไม่ชัดเจนพอเห็นร่างเปลือยเปล่าแท้ ๆ ของน้าอ้อมันทำให้เกิดอารมณ์เป็นอย่างมาก นมน้าอ้อขาวใหญ่คล้อยนิด ๆ หน้าท้องเป็นลอนเล็ก ๆ ตามประสาคนมีอายุ แต่เนินหีน้าอ้อนี่ซิมันขาวอวบอูมมีหมอยปกคลุมบาง ๆ น่าดูดน่าเลียมาก ร่างน้าอ้อเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงผมตรงเข้ากอดจูบทันที "นมน้าอ้อสวยน่าดูดจังเลย"  "ก็ดูดซิ โอวน้าเสียวหัวนมดีจัง ดูดนมน้าแรง ๆ น้าชอบ บีบนมให้น้าด้วย ต้นเก่งจังเลย ต้นเลียหีให้น้าหน่อยนะน้าชอบโดนเลียหี"  ผมจึงค่อย ๆ ละจากนมน้าอ้อจูบไซร้ต่ำลงมาที่หน้าท้องเป็น ลอน ๆ จนมาถึงเนินหีที่อวบอูม และดูดเลียหีให้น้าอ้อ "โอว.ต้นเลียหีเก่งจังเลย เลียแตดดูดแตดให้น้าด้วย เลียหีน้าลึก ๆ ไม่ได้โดนเลียหีเลียแตดมานานแล้ว มันเสียวอะไรอย่างนี้ น้าเสียวจะทนไม่ไหวแล้ว ต้นเย็ดน้าทีเถอะ มันเงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้ว เย็ดน้าที เร็วต้น" แล้วน้าอ้อก็ดึงตัวผมขึ้นมา ผมจัดการเอาควยใส่รูหีน้าอ้อทันที หีน้าอ้อคงไม่ได้โดนควยมานานแล้ว ทั้ง ๆ ที่มีน้ำหล่อลื่นอยู่ชุ่มไปหมด แต่มันก็คับน่าดู คับกว่าหีสาว ๆ บางคนที่ผมเคยผ่านมาเสียอีก ผมค่อย ๆ ดันควยเข้าไปในรูหีน้าอ้อช้า ๆ "โอว.ควยต้นมันใหญ่คับแน่นรูหีน้าดีจัง"  "รูหีน้าอ้อก็ฟิตดีจัง"  "รูหีน้าไม่ได้โดนควยมานานแล้วโดนควยใหญ่ ๆ ของต้น มันคับแน่นไปหมดแล้ว"  ผมค่อย ๆ อัดควยเข้าไปในรูหีน้าอ้อจนสุด โอว.หัวควยต้นชนปากมดลูกน้าเลย ผมค่อย ๆชักควยออกจากรูหี น้าอ้อก็แอ่นหีตามเหมือนกลัวควยจะหลุดออกจากรูหี ผมชักออกจนเกือบจะสุด แล้วค่อย ๆดันเข้าไปใหม่ ตอนแรกก็ค่อย ๆ พอชักเริ่มคล่องผมชักควยออกมาจนเกีอบสุด น้าอ้อแอ่นหีตามขึ้นมาผมกดทีเดียวมิดเลย "โอวหีน้าฉีกหมดแล้ว" แล้วก็เริ่มซอยเร็วขึ้น ๆ บางครั้งก็อัดควยบดส่ายกับรูหีน้าอ้อ "โอว.ต้นเย็ดเก่งจังเลยน้าไม่ได้โดนของจริงมานานแล้ว เจอของจริงของต้นวันนี้ถูกใจน้าจังเลย หีน้าเย็ดมันไหม"  "หีน้าอ้อเย็ดมันดีจังทั้งบีบทั้งตอดควยผมจนเสียวไปหมดแล้ว น้าอ้อจ๋า.ผมเสียวหัวควยจังเลย"  "น้าก็เสียวหีจังเลย ต้นเย็ดน้าแรง ๆ น้าเสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว น้าจะทนไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตกแล้ว จะแตกแล้ว โอว โอว.น้าแตกแล้ว"  "ผมก็แตกแล้ว" ครั้งสุดท้ายผมอัดจนมดโคนหัวควยชนกับปากมดลูกน้าอ้อปล่อยน้ำออกมาจนเต็มรูหีน้าอ้อเลย "ต้นวันนี้น้ามีความสุขที่สุดเลย" เรานอนกอดกันสักพักก็ลุกออกจากห้อง มาเจอแม่กับน้าจูนนั่งอยู่ที่วงก่อนแล้ว พอเจอน้าอ้อน้าจูนแซวทันที "เป็นไงอ้อสบายตัวแล้วซิ"  "แล้วเธอสองคนละสบายตัวไปก่อนหน้าแล้วใช่ไหมล่ะ"  "อ๋อ.แน่นอน" แล้วน้าจูนก็หันไปจุ๊ปแก้มแม่ทีหนึ่ง แม่หันมามองทางผมแล้วก็ยิ้ม ๆ ผมนั่งร่วมวงทานข้าวเสร็จผมก็ขอตัวเข้านอน ปล่อยให้ทั้งสามคนเขานั่งดื่มคุยกันต่อไป
ผมหลับไปนานเท่าไรไม่รู้ มารู้สึกตัวอีกที รู้สึกมีมือมาลูบคลำที่ควยผม ผมค่อย ๆ ลืมตาขึ้นดูตอนนั้นในห้องปิดไฟแต่มีแสงไฟจากข้างนอกสาดเข้ามาพอเห็น มองเห็น  แม่นั่งอยู่ข้าง ๆ ผมกำลังใช้มือลูบคลำควยผมอยู่ไปมาอีกมือหนึ่งก็ลูบคลึงนมตัวเองไปด้วย ผมแกล้งนอนหลับทำเฉย แม่เริ่มใช้มือชักว่าวให้ผมจนควยผมแข็ง ผมเสียวจนทนไม่ไหวเผลอร้องครางอกมา แม่สะดุ้งปล่อยมือออก คงตกใจ ผมลุกขึ้นมาดึงตัวแม่เข้าไปกอดทันที แม่บอกว่า "ลูกต้นแม่มีอารมณ์ช่วยแม่หน่อยนะ"  "แล้วน้าจูนกับน้าอ้อละแม่"  "คู่นั้นเขากำลังมีความสุขกันอยู่ แม่ทนรอไม่ไหวจึงมาหาลูกนี่แหละ ลูกช่วยแม่หน่อยนะ" แล้วแม่ก็ถอดเสื้อยืดแม่ออก ผมเคยเห็นนมแม่นอกเสื้อบางครั้งยังมีอารมณ์ พอมาเห็นของแท้เต็ม ๆตา มันได้อารมณ์อย่างมาก นมแม่ใหญ่อวบขาวคล้อยนิดหน่อยหัวนมแม่ยังสีชมพูอยู่เลย นมน้าอ้อผมว่าขาวาวสวยแล้วยังสู้นมแม่ไม่ได้เลย ผมทนไม่ไหว ดูดนมแม่ทันที "นมแม่ใหญ๋ขาวสวยน่าดูดจังเลย"  "อยากดูดก็ดูดซิลูกแม่อยากให้ลูกดูดนมแม่มานานแล้ว ซีด..ดีจังเลย เสียวหัวนมดีจัง ลูกดูดนมแม่แรง ๆ บีบนมให้แม่ด้วย บีบแรง ๆไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ"  นมแม่ใหญ่เต็มมือเต็มปากผมดีจัง ผมทั้งดูดทั้เลียบี้คลึงนมแม่ แม่ร้องครวญครางตลอดเวลา ขณะเดียวกันแม่ก็เอามือลูบคลำหัวผมอยู่ไปมาบางครั้งก็กดหัวผมให้หน้าผมอัดกับนมแม่แรง ๆ มันได้อารมณ์มากเหมือนแม่รักเอ็นดูเราลูบหัวเราเล่นตอนเด็ก ๆ "ลูกจ๋าช่วยเลียหีให้แม่หน่อยซิลูก แม่ชอบโดนเลียหีเวลามีอารมณ์" ผมจึงค่อย ๆ ละจากนมแม่จูบต่ำลงมาจนถึงหน้าท้องที่เป็นลอนเล็กน้อยของแม่ ไซร้จูบสักพักก็เลื่อนมาที่เนินนูนอวบใหญ่ของแม่ แม่ถ่างขาเล็กน้อยทำให้ผมเห็นหีที่อวบใหญ่ของแม่เต็มตา แคมอวบใหญ่ของแม่ปิดสนิทเห็นเพียงรอยผ่า แสดงว่าไม่ได้ผ่านการใช้งานมานาน ผมมองดูหีที่อวบใหญ่ของแม่สักพักก็จัดการดูดเลียหีแม่ทันที ทันทีที่ผมแหวกหีแล้วจ่อปลายลิ้นเลียไปที่ปลายแตดของแม่ "โอ เสียวดีจัง ลูกเลียหีแม่ลึก ๆ เลยแม่ชอบ"  ผมจัดการทั้งดูดทั้งเลียหีแม่จนน้ำหีแม่ออกมาจนแฉะปากรูหีเต็มไปหมด ผมเลียหีแม่และก็กินน้ำหีแม่ไปด้วย แม่ร้องครวญครางตลอดเวลาพร้อมเอามือกดหัวผมให้อัดกับโหนกหีของแม่อยู่ไปมา บางครั้งกดซะจนผมแทบหายใจไม่ออก "ลูกแม่เลียหีเก่งดีจัง  อูยส์ มันเสียวอะไรอย่างนี้ลูกแม่ ลูกจ๋าแม่เสียวหีอยากโดนควยลูกเย็ดจังเลย ลูกช่วยเอาควย็ดหีแม่ทีลูก แม่อยากโดนควยลูกเย็ดจังเลย เร็วลูกแม่"  ผมอยากเห็นแม่ตอนมีอารมณ์จัด ๆ จะเป็นอย่างไร ผมจึงดูดเลียหีแม่อย่างหนักต่อไป "โอว ลูกจ๋าอย่าทรมานแม่เลย แม่อยากโดนควย เร็วเย็ดหีแม่ที จะทรมานแม่ไปถึงไหน"  แม่เห็นผมยังก้มหน้าก้มตาเลียหีอยู่ไม่ยอมเย็ดซักที " แม่ทนไม่ไหวแล้ว"  ว่าแล้วแม่ลุกขึ้นผลักให้ผมนอนลง จัดการขึ้นคล่อมเอาควยจ่อหีแล้วค่อย ๆกดหีลงมาช้า ๆ หีแม่ยังคงคับแน่นกว่าสาว ๆ บางคนที่ผมเคยผ่านมาเสียอีกคงไม่ได้โดนควยมานาน "โอ ควยลูกทำไมมันใหญ่จัง คับตึงหีแม่ไปหมดแล้ว" แม่ค่อย ๆ อัดหีมาจนมิดแล้วชักออกช้า ๆ ในตอนแรก และค่อย ๆ เร็ว ขึ้น เร็วขึ้น "อูย.ทำไมมันเสียวหีดีอย่างนี้ ควยลูกใหญ่ถึงใจแม่จังเลยลูกจ๋า แม่อยากโดนควยใหญ่ ๆ อย่างนี้มานานแล้ว ควยลูกชนปากมดลูกแม่เลย มันเสียวดีจังลูกจ๋า แม่เสียวหีจังเลย แม่จะแตกแล้วนะ แม่ทนไม่ไหวแล้วมันเสียวหีอะไรอย่างนี้ ลูกจ๋า แม่จะแตกแล้วนะ"  แล้วแม่ก็กระแทกผมเร็วขึ้น เร็วขึ้น "โอว แม่ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว โอว โอวแม่แตกแล้วลุกจ๋า แม่แตกแล้ว แตกแล้ว โอว แม่แตกแล้วลูกแม่"  ครั้งสุดท้ายแม่อัดบดหีแม่กับควยผมจนแน่นพร้อมกับรูหีแม่ขมิบบีบรัดควยผมอย่างรุนแรงจนผมพ่นน้ำควยใส่รูหีจนน้ำออกมาเต็มรูหีแม่เลย แม่จูบปากผมสักพัก "ลูกแม่เก่งจังเลย แม่ไม่เคยเสียวสุด ๆอย่างนี้มานานแล้ว วันนี้แม่มีความสุขที่สุดเลย ลูกแม่เก่งจัง"  แล้วแม่ก็นอนกอดผมจนเช้า แม่เอามือปลุกจนผมมีอารมณ์ขึ้นมาอีก "เมื่อคืนลูกเอาเปรียบแม่ให้แม่ทำให้ เช้านี้ลูกต้องทำให้แม่บ้างจะได้ไม่เอาเปรียบกัน"  ซึ่งผมก็ยินดีอยู่แล้ว ตอนเช้าพอมีแสงสว่างเห็นนม เห็นหี แม่ชัด ๆ โอว.แม่เป็นคนที่น่าเย็ดที่สุดเลยใครถ้ามีรสนิยมชอบสาวใหญ่ขาวอวบนมใหญ่ ๆละก็ ถ้ามาเห็นแม่ตอนเปลือยเปล่ารับรองไม่มีใครทนได้
หลังจากผมชื่นชมรูปร่างแม่จนเต็มตาแล้วก็เริ่มกับแม่อีกครั้งจนสุขสมอารมณ์หมายแล้วก็กอดกันหลับไป ตื่นมาอีกทีสายแล้ว ตื่นมาเจอน้าจูนกับน้าอ้อ นั่งดื่มกาแฟกันอยู่ก่อนแล้ว น้าอ้อแซวแม่ทันที "เป็นไงหนักไปหน่อยหรือไงตื่นซะสายโด่งเชียว" หลังจากนั้นเราก็สั่งอาหารเช้ามาทานกัน ทานกันไปแม่กับน้าจูน น้าอ้อก็คุยแซวกันไปมาสองแง่สองง่ามตลอดเวลา บางครั้งผมฟังแล้วก็อดเสียวไม่ได้ ตอนหนึ่งน้าจูนก็หันมาถามผมว่า "ต้น น้าอ้อ ชมเหลือเกินนะว่าเก่งเหลือเกิน มาลองประชันกันหน่อยดีไหม" ว่าแล้วน้าจูนก็หันไปมองทางแม่กับน้าอ้อแล้วถามว่า "ว่าไงดีไหม" แล้ว่าแล้วน้าจูนก็เดินมานั่งที่ข้าง ๆแม่พร้อมกับจุ๊บที่แก้มแม่หนึ่งทีพร้อมกับโอบที่ไหล่แม่ ส่วนน้าอ้อก็เรียกผมไปนั่งข้าง ๆ พร้อมกับโอบไหล่ผมและจุ๊บแก้มผมเลียนแบบน้าจูนเหมือนกัน คราวนี้น้าจูนเริ่มจูบปากแม่ น้าอ้อไม่ยอมน้อยหน้าดึงผมไปจูบปากเหมือนกัน เราสองคู่ต่างกอดจูบลูบคลำกันสักพัก มีคนมาเดินเล่นแถวใกล้ที่พักเราจึงหลบกันเข้าไปในห้อง คราวนี้เราปล่อยอารมณ์กันเต็มที่เลย น้าจูนถอดเสื้อแม่ออกจัดการดูดไซร้นมแม่เป็นการใหญ่ "โอว.จูนจ๋าพี่เสียวนมจังเลย"  "นมพี่สวยจังเลย ขอจูนดูดให้ชื่นใจหน่อยนะ" ตอนนี้ผมไม่ยอมน้อยหน้าน้าจูนจัดการถอดเสื้อน้าอ้อออก ดูดไซร้นมน้าอ้อทันทีเหมือนกัน จนน้าอ้อร้องครวญครางตลอดเวลา สักพักผมจูบเรื่อยลงมาที่หน้าท้องน้าอ้อแล้วก็เลยมาที่เนินนูนน้าอ้อ ถึงแม้จะอวบอูมสู้ของแม่ไม่ได้แต่ก็ยังดูดีอยู่ ผมจูบเนินนูนน้าอ้อสลับกับดูดเลียซอกหลีบและแตดน้าอ้อไปมา "โอว.เสียวหีดีจังเลย ต้นเลียหีเก่งจัง น้าเสียวหีจะทนไม่ไหวแล้วเย็ดหีน้าทีเถอะ น้าอยากโดนควยใหญ่ของต้นมาทะลวงหีน้าจังเลย โอย โอย เย็ดหีน้าทีเถอะ อย่าทรมานน้าเลยต้นจ๋า"  ขณะเดียวกันทางฝ่ายน้าจูนกับแม่ก็กำลังพันตูกันอย่างนัวเนีย น้าจูนกำลังก้มหน้าก้มตาดูดเลียหีแม่อยู่อย่่างเมามัน แม่ก็คงเสียวหีอย่างหนักสบัดหัวส่ายหน้าร้องครวญครางตลอดเวลา "จูน ดูดเลียหีพี่ลึก ๆ เลยพี่ชอบให้เลียหีลึก ๆ โอ.ดูดแตดพี่เสียวจังเลย เสียวจังเลยน้องจูน" ตอนนั้นน้าจูนร่างก็เปลือยเปล่าหมดแล้วนม น้าจูนเป็นกระเปาะเล็ก ๆ ไม่โตมากนัก หีน้าจูนไม่ไหญ่เท่าไรแต่หมอยขึ้นดกดำไปหมด สักพักน้าจูนก็เอาเนินหีประกบกับเนินหีของแม่แล้วบดเนินหีกับเนินหีของแม่ไปมา "ต้นจ๋า จะทรมานน้าไปถึงไหน เย็ดน้าทีน้าเงี่ยนใจจะขาดอยู่แล้ว"  ตอนนี้น้ำหีน้าอ้อออกมาชุ่มเนินหีไปหมดเลย ผมลุกขึ้นเอาควยค่อย ๆดันเข้าไปในรูหีของน้าอ้อจนสุดแล้วค่อย ๆขักออกช้า ๆ จนเกือบสุด น้าอ้อก็แอ่นโคกหีตามเหมือนกลัวควยผมจะหลูดจากรูหี ผมชักควยออกจนเกือบจะสุดแล้วกดทีเดียวจนมิดลำเล่นเอาน้าอ้อร้อง "โอ้ย หีน้าจะแหกแล้ว" แล้วผมก็ค่อย ซอยเร็วขึ้นเร็วขึ้น "ควยต้นคับแน่นรูหีน้าจังเลย เย็ดน้าแรง ๆ น้าชอบแรง ๆ อูย.เสียวหีอะไรอย่างนี้ น้าเสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว น้าจะแตกแล้ว จะแตกแล้ว น้าแตกแล้ว แตกแล้ว" ผมอัดควยผมกับหีน้าอ้อจนมิดพร้อมกับปล่อยน้ำควยเข้าสู่รูหีน้าอ้อจนหมดลำ ผมหันไปทางแม่กับน้าจูน น้าจูนกำลังบดเนินหีกับแม่อย่างเมามัน "อูย.พี่เสียวหีจังเลย น้ำพี่จะแตกแล้วนะ แตกแล้ว แตกแล้ว โอว.แตกแล้ว" น้าจูนก็บดโคกหีของน้าจูนของแม่จนแน่นแล้วก็ฟุบลงนอนกอดกัน
นอนพักจนมีแรงกันแล้วน้าจูนกับน้าอ้อก็บอกให้ผมกับแม่เย็ดกันให้ดู ตอนแรกแม่ก็เขิน ๆ จนน้าจูนต้องเข้ามาช่วยปลุกอารมณ์จนแม่เครื่องติดจนหยุดไม่อยู่ยอมให้ผมเย็ดให้น้าทั้งสองคนดู ตอนหลังผมกับน้าจูนช่วยกันรุมแม่ และรุมน้าอ้อพร้อม ๆกัน โอว.เป็นอะไรที่สนุกมาก  
หลังกลับจากไปเที่ยวคราวนั้น เวลาอยู่บ้านผมกับแม่ก็จะเย็ดกันเป็นประจำ ส่วนน้าอ้อกับน้าจูนนาน ๆ เราก็จะนัดเจอกันสักครั้ง ตอนหลังน้าอ้อกับน้าจูนไปอยู่ต่างประเทศ เราก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย คริสมาสปีนี้แม่บอกว่าน้าอ้อกับน้าจูนจะกลับมาเมืองไทยเราคงสนุกกันเต็มที่อีก ผมก็รอเวลานั้นอยู่ คราวนี้ผมขอเย็ดน้าจูนบ้างนะ.......

hanabombam

แหม่น้าจูนรอดไปได้อย่างไรนะ มาคราวนี้จัดให้ได้แล้วมาเล่าให้อ่านอีกนะ

xonly-1092

เค้าว่าไปเสม็ดเสร็จทุกราย ............ ::DookDig::

scratt69

น้ำเดินเลย เจอแม่ เจออางี้ อยากลองๆ ขอบคุณครับ