ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakofu] Cinderella Complex ซินเดอเรลล่าภาคพิสดาร[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2019, 08:46:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

วันนี้จะมาเล่านิทานให้ฟังอีกเรื่องเป็นเรื่องที่สอง ครั้งก่อนก็หนูน้อยหมวกแดงภาคพิสดาร
TAG: gender blender
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10
ให้ไปอ่านเงื่อนไขการขออ่าน ก่อนเม้นท์

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

review1972

ต้องบอกว่าพิสดารสมกับชื่อภาคจริงๆ ทั้งดูทั้งอ่านซินเดอเรลล่ามาก็หลายเวอร์ชั่นเพราะส่วนตัวชอบตัวละครตัวนี้อยู่แล้ว แต่ไม่เคยเลยที่จะเจอน้องซินที่เป็นผู้ชาย555 จินตนาการสุดๆ ขอบคุณมากครับ

(S)Kater

พิสดารจริงๆด้วย ผมมีคู่แข่งซะแล้วสิ แถมไม่คิดว่าท่านฮิปจะแปลลายเส้นแบบนี้ 55 มันมุ้งมิ้นเกินไป
งานเต้นรำนี้ไม่ต่างกับตูนกาวผมเลย เปิดมาเจ้าชายขอแตกในเฉย ตอนแปลเองผมไม่เคยรู้สึกเลยนะ
ว่าปวดตับเป็นยังไง แต่อ่านเรื่องนี้พอเข้าใจเลยว่า อ่านแล้วมันมึนๆอึนๆอธิบายไม่ถูก

5555 นานๆเจอนิทานของผมที อึ้งไปซิครับ ขนาดผมแปลยังอึ้งเลย คิดหลายตลบว่าจะแปลดีไม่แปลดี
คิดว่ามันแปลกดี ทิ้งไว้ช่วงหนึ่งไม่เห็นมีคนแปล เลยแปลเองซะเลย
::GiveMe::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

exelier

โคตรพิศดารเลยนะครับเนี่ย เจอหน้าขอแตกในเลย ช้อคไปดิ

นี่พระเอก เอ้ย นางเอกซึนหรือเพราะโดนคำสาปจริงๆนะ งงจรุง แต่ผมว่าคงทั้ง2อย่างแหละนะ

Vanquax

อยากดุ ว่ากลัยเปน ผช มั้ย

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

nowermore

เอิ่มทำไมเรื่องมันเพี้ยนขนาดนี้ น่าจะโดนแตกในแน่ๆอะแล้วไม่ได้กลับเป็นผู้ชาย

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

(จิ๋ว)

เห้ยยยย   นี่มันไม่ใช่งานเต้นรำแล้ว   นี่มันงานซั่มชัด ๆ

ขออ่านต่อก่อนนะคะป๋า
::Reader::

ช่วงนี้เน้นแนวฮาๆ ก่อนจะไปเรื่องหนักๆ 4 ตอนซ้อนเร็วๆนี้

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

kaithai

อ้าวเมื่อก่อน ซินเดอเรลล่า  เป็นผู้ชายเหรอ
นางฟ้าใจดี น่ามีในปัจจุบันนะ  มีเยอะเลย  เป็นชายแล้วอยากเป็นหญิง  รับจ็อบได้เลย
แต่เงื่อนไขนี่สิ รากไม้ ร้ายมาก
แล้ว นายซิลก็เจอคนที่จะขอแตกใน แล้วววว
เชื่อว่า ได้เป็น นางซิลชัวร์  ฮ่าๆๆ

Edit : แอบสิ เดี๋ยวคนลอกคำตอบ

แหม...ลุงไก่ ใครอยากลอกก็ปล่อยให้ลอกไปเลย จะได้ตามแบนได้ถูกคน  ::GiveMe::

noohun

ไม่น่ากลายเป็นสาวเลย ให้ซินเดอเรลล่าเป็นหนุ่มน้อยโชตะก็ดีอยู่แล้วแท้ๆ ::HoHo::
แต่เจ้าชายเที่ยวแตกในไปทั่วแบบนี้ ต่อไปมันจะไม่มีปัญหาในการสือราชสมบัติเหรอฟะเนี่ย ::Sweat::

ทำไมเหมือนแม่มดแกทำเพื่อหาคู่ครองให้เจ้าชายมากกว่าทำเพื่อนายซินฟะ

b72208

คือภาคพิสดารจริงๆ ตั้งแต่ซินเดอเรล่าเป็นผู้ชายละ 555 เจอแม่มดทำให้กลายเป็นหญิงอีก พิสดาร มึน ของจริง
ดูๆไม่รอดแน่นอน ไม่ได้กลับเป็นชาย ติดใจงานเต้นรำแตกใน แน่นอน  ::Goaway::

edit: จบแบบแฮปปี้เอ็นซินหายไปเลยถาวร 55555 ขอบคุณมากครับ

Akira Watanabe

::Shy:: ไอเราก็ลุ้นอยากให้เป็นสาวดุ้น  จะได้เข้าไปต่อสู้ฟาดฟันกับเจ้าชาย

::Ajark::  ดันจบแฮปปี้ซะงั้น  เป็นเจ้าหญิงไปตลอดกาล 

Pattarapol Teng

55 พิศดารเกินไป55+ มันพีคในพีคตั้งแต่ ผชโดยเสกแล้วครับ แล้วห้ามโดนแตกในฟาค
แล้วในพีคกว่าคือ งานเต้นรำ เป็นงานgangbang 55+

ตอนจบก็ตามคาดแหะครับลง รอยกันตามปกติ55+

grindsaw

เป็นตามที่คาดไว้เลยว่าต้องจบแบบนี้  ::Snap::
แต่มันจะแฮปปี้ไปมั้ยเนี่ย มันพิศดารแต่เหมือนมันไม่สุด น่าจะมีแนวฮาร์ดคอร์มาผสมมั่ง  ::Angry::

xsoulkung123

ไงละอยากเป็นผู้หญิง ก็ได้เป็นสมใจอยาก
และยังโดนเจ้าชายจัดเสียวให้ด้วย
แบบนี้ได้สุขเสียวสบายตัว สงสัยยังอยากเป็นผู้หญิงต่อแน่ๆเลย
::Cheeky::
Edit โดนจัดหนักจัดเต็มจนลืมเวลาที่กำหนดไว้ ในที่สุดก็ได้เป็นผู้หญิงตลอดไป ตามที่ใจลึกๆต้องการ

DARKAXL

ภาคพิสดารจริงๆ ทุกอย่างเปลี่ยนไปหมด
ซินเดอเรลล่าเป็นผู้ชาย(ผู้ชายที่ไหนใช้ชื่อนี้วะ?) แม่มดก็เป็นโลลิใส่ชุดว่ายน้ำนักเรียนอีก แล้วไอ้งานเต้นรำหาคู่ดูยังไงก็ปาร์ตี้สวิงกิ้ชัดๆ ::Ajark::
สงสัยไม่แคล้วโดนแตกในหลายน้ำแน่นอน

นั่นไง ว่าแล้ว