ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newxza5

thum2520

สงสารบอย แต่ว่าเรื่องเหมือนจริงเลยอ่า สาว ๆ สมัยนี้ก็น่าจะเหมือนฟ้าละนะ

tantawanjames

รอลุ้นอยู่นะครับว่าบอยจะล้างแค้นพี่เอกกับฟ้ายังไงจะสมกับที่โดนหลอกมานานไหม

zeebraa

สงสารบอยจังเลย งานนี้ ถึงนางเอกมีอะไรกับบอย ก็คงไม่ได้อารมณ์เหมือนเอกแน่ๆ

นายแม้ว ณดอยหลวง

ความเสียวไม่เคยปราณีใครจริงๆ น้องฟ้าก็เหมือนกัน

Bec Teroo

zoozoo118

ต้องเอาคืนพี่เอกแล้ว จัดเมียมันแทนเลย

napakon

จอมโจรสวาทเลยพี่เอก แต่ว่าอยากได้ยาที่พี่เอกใช่จังเลย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ บอยจะทำอย่างไรจะเอาฟ้ามาจากเอกหรือเปล่าหรือจะปล่อยฟ้าไปจะแก้เค้นเอกอย่างไรเดาทางไม่ถูกเลย

sathapanikss

parameter

Man_On_The_Moon

ไม่รู้จะเชียร์ใครเลยชอทั้งพระเอกและผู้ร้ายเลยเรื่องนี้

zonique

เรื่องราวน่าสนใจ ฉากเสียวก็ถึงใจดีครับ ขอบคุณครับผม​

locklock leck

::Thankyou::สลับตอนเหตุการณ์ก่อนหน้ากับปัจจุบันได้สนุกน่าติดตามทุกตอนเลยครับ เขียนแต่ละบทได้เร้าอารมณ์มาก