ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #35

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 20, 2018, 11:16:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M_ne

งานนี้มีได้ สวิงหมู่ อีกครั้ง  แต่ไก่จะเด็ดสู้ฟินได้ไหมล่ะ

sirasit khamsom

งานนี้ถึงจะขาดฟินไป แต่บีก็ร้อนแรงจริงๆแถมเพิ่มกุ๊กไก่มาอีก เพิ่มความฟินอีกระดับเลย ลุ้นต่อครับ

aekkung

หายไปนานเลย ยังสรุปไม่ได้ว่าจะเลือกใคร​ฟินหรือว่าบีจะเลือกใครดี

asiakook

แล้วทางนี้จะกินบีแบบสบายใจได้อย่างไร กังวลว่ากบจะกินฟิน หรือ ฟินจะกินกบ อิอิ ขอบคุณครับ
ปล.ดีใจที่ได้กลับมาครับไรท์

znow

sakamoto416

ห่างหายไปนานเลย ดีใจที่กลับมาคับ

Phoowadol

อันที่จริง ตอนนี้ผมอ่านมาแล้วในเว็บบ้านที่ท่านนำไปลงไว้ ในส่วนความคิดถึงน้องบี นั้น แน่นอนว่า การมาในภาคใหม่นี้ เธอทำให้เราหายคิดถึงไปบ้าง แต่เหมือนมันยังไม่สุดนะ ใช่ปะ
  แต่ที่ดีใจมากๆ นั้นก็คือ การกลับมา ของไรท์ ที่นำเรื่องเราสองสามคน  มาลงให้เหล่า สมาชิกและแฟนคลับ ในบ้านหลังนี้ ได้อ่านได้เสพ กันต่อ ต้องขอกล่าวคำขอบคุณ ตัวโตๆ ให้กับไรท์ด้วยครับ. และก็หวังว่าเหล่าแฟนคลับทุกคนในบ้านหลังนี้ คงดีใจไม่ต่างกัน ขอบคุณมากๆครับ

akerue

โอ้ว หายไปนานเลย
สงสัยบีจะมาส่งท้ายรึปล่าวนะ มีความลับอะไร

poongpong

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ธันวาคม 20, 2018, 03:17:17 หลังเที่ยง
อันที่จริง ตอนนี้ผมอ่านมาแล้วในเว็บบ้านที่ท่านนำไปลงไว้ ในส่วนความคิดถึงน้องบี นั้น แน่นอนว่า การมาในภาคใหม่นี้ เธอทำให้เราหายคิดถึงไปบ้าง แต่เหมือนมันยังไม่สุดนะ ใช่ปะ
  แต่ที่ดีใจมากๆ นั้นก็คือ การกลับมา ของไรท์ ที่นำเรื่องเราสองสามคน  มาลงให้เหล่า สมาชิกและแฟนคลับ ในบ้านหลังนี้ ได้อ่านได้เสพ กันต่อ ต้องขอกล่าวคำขอบคุณ ตัวโตๆ ให้กับไรท์ด้วยครับ. และก็หวังว่าเหล่าแฟนคลับทุกคนในบ้านหลังนี้ คงดีใจไม่ต่างกัน ขอบคุณมากๆครับ

ก็ขอบคุณที่ตามอ่านครับ ถ้าไม่โดนแบนไปอีกก็จะมาลงครับ

pooplalaa

ขอบคุณครับที่กลับมา
คืนนี้ต้องมีอะไรแน่ๆเลย

noker

หายไปนาน ขอบคุณที่กลับมา ยังคิดถึงผู้แต่งอยู่ครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
หายไปนาน แต่ยังสนุกสนานเหมือนเดิม เนื้อหาน่าติดตามและน่าอิจฉาตัวเอกมาก

tvqoscjc

ติดตามมานาน มีภาคสองให้ตื่นเต้น อยากให้มีเหตุการณ์ไม่คาดถึงครับ

Slave

หายไปนานเลยอ่ะ คิดถึงจุง. ขอบคุณครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มาเจอเพิ่อนบีหุ่นแซบแบบนี้ จะมีอะไรเกิดขึ้นมะ  แถมผู้ชายที่มากับไก่ยังจ้องมองบีเหมือนอยากจะกลืนกินแบบนี้ สงสัยว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นป่าว เอหรือฟินจะตามมาสมทบด้วยนะ....????