ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

ครั้งนี้คงเป็นน้องเมขึ้นจัดการเองแน่เลย
เพราธเริ่มสุกงอมเต็มที่แล้ว

ชลิต อ่อน

๋GEORGE

แค่ตัดสินใจยังได้ลุ้นขนาดนี้ ถ้าน้องเมยอมให้นพจริงๆจะเสียวขนาดไหนนะ

longman_44

ทั้งบรรยากาศ..อารมณ์ สุขกันทั้งคืนแน่

olemantu

นพนั้นตั้งใจและเตรียมตัวเต็มที่ไว้สำหรับเม แล้ว เมเองนั้นคงจะเลย แปดสิบเปอร์เซนไปแล้วสำหรับงานนี้ เพราะถึงจะรู้สึกผิด และรู้ตัวว่าที่ทำนั้นไม่ถูกต้องแต่สิ่งแวดล้อมที่รุมเร้า และได้ปล่อยให้มันเกินเลยมามากกว่าที่ควรจะเป็นเกินไปมากจนจนกลับตัวไม่ได้แล้ว นอกจากต้องยอมรับความจริงที่ตัวเองต้องการและ ตั้งใจให้มันเกิดขึ้น

alittleboat

ตัดสินใจอะไรน้า   อยากรู้จังริมสระน้ำเป็นไง

tulatula

น้องเมจะตัดสินใจเรื่องอะไรครับ

kookai

ผมว่ามันสุกงอมกำลังดีแล้วการตัดสินใจครั้งนี้อาจจะเปลี่ยนขีวิตน้องเมตลอดไปเลยก็ได้...ขอบคุณครับ

anna123

รอให้ลุ้นเสียวได้ทุกตอนเลย ไม่รู้เวลาโดนจริงๆจะเป็นงัยบ้างนะ

George TD

ใกล้จะโดนเข้ามาทุกทีแล้วเม คราวนี้เหมือนจะอ่อยเองเลย

Tonpera

การตัดสินใจนี้จะพาไปถึงจุดๆไหนกันนะ รอต่อเลยครับ

chipchip

::Thinking::เมื่อวานก็รอดมาได้ วันนี้ดูสิจะรอดอีกมั้ย

sommai.su

midnightblusie

ชอบแนวเสียวแบบไม่สอดใส่แบบนี้จังครับ ให้เป็นแบบนี้หลายๆตอนนะครับ ไม่อยากให้จบเร็วๆเลยครับ

Nithiwit Sakfan

อย่างนี้มีหวังน้องเมโดนนพสอนเชิงแน่ๆ