ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ นาฏกรรมแห่งรัก

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 09, 2018, 02:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

รีบบอกความในใจก่อนที่จะไม่มีโอกาสให้บอก

autsawin sathitwat

มีโอกาสต้องรีบคว้าไว้ เดี๋ยวไปคืนดีกับแฟนเก่าก้อหมาหัวเน่าเหมือนเดิม

darthvader

หายากนะครับที่จะรำแสดงความในใจ
ว่าแต่รำแล้วนกจะรู้ขนาดไหนและจะคิดอย่างไรต่อไปนี่นะซิ
ปกติ ผู้หญิงยังไงก็ชอบใจอ่อนกับแฟนอยู่แล้ว

golfja2526

dreamlost

น้ำตาไหลพราก มันช่างเจ็บปวดเหลือเกิน 

taefuck

เนื้อเรื่องละเมียดละไมมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับเนื้อหาดีๆครับ ::Bloody::

atomicbear

เรื่องแนวเพื่อนสนิทแบบนี้ ถ้าจบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง พระเอกก็คงได้สมหวัง แต่ถ้าจบแบบเศร้า ก็คงได้นางเอกแค่ครั้งเดียว แล้วนางเอกก็ไปแต่งงานกับคนอื่น

nani17

ส่อดราม่า แต่ก็อยากจะรู้ว่านกจะเลือกใคร หรือจะเก็บเธอไว้ทั้งสองคน

Anadrid

dikky

เพื่อนสนิทคิดไมซื่อนี่เอง น้องนกก็ไม่รู้อะไรเลยว่ามีคนที่รักเราอยู่ใก้ลๆครับ

meowmeng

lolGoodดีย์

darkangel

มันโดนใจนะครับ หลายๆ ท่านคงเคยอยู่ในภาวะแบบนี้ ถึงจะไม่เหมือนทั้งหมด มันก็คล้ายๆ แหละ

Thekid34