ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

pgh22

พระเอกของเราจะได้ใครเพิ่มอีกป่าวเนี่ยขอบคุณครับ

taetaetr

เรื่องนี้สนุกดีครับเเต่อยากอ่าน xo เล่มหกกับตอนใหม่จัง

killerman34

xtazy

ต้องตามน้ำไปก่อน รู้เขารู้เรา จะได้แก้ถูกทาง

pannanaa

ya2016

ผลงานไม่เคยทำให้ผิดหวังครับ ขอบคุณครับ^^

zero009

โป้งจะวางแผนลึกล้ำขนาดไหนคอยติดตามครับ

kupong

ใช้แว่นจัดการไอโป้งนี้ให้จบๆไปเลยเถอะครับ ::Thankyou::

eglebudsob

งานเข้าแล้วไงตาหนุ่ม รีบหาทางรับมือด่วนเลย
ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะเว้ย...เฮ้ย

nan156156

::YehYeh::ขอบคุณนะ ได้ลุ้นอีกแล้ว คือใครกันนะ

zasde

ทำตามแผนของโป้ง แต่ให้หนุ่มซ้อนแผนโป้งเลย
ขอบคุณมากครับ

suspension

เกริ่นมาขนาดนี้เป็นสาวแป้งแน่นอนอยู่แล้วว  ::HeyHey:: ::HeyHey::

rentalman

ขอบคุณมากครับ

อยากจะเลือก ตกลงแล้วหาทางรับมือซ้อนแผนไป เสียดายไม่มี  ::Evil::

live20

oymfoyp00

โป้งอย่ายุ่งพี่อยากทำพี่ทำเองไร้หลักฐานฮ่าๆ