ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

hopeofwind

สานยา ตรงวา

wata19

คอยคิดคอยแก้ไขไปดีกว่านะ เพราะยังไม่รู้นิสัยโป้งเลย เดี่ยวจะแย่เอาน่าแถมต้องเสียของรักด้วย ถ้าให้ดีใช้แว่นจัดการเอามาเป็นลูกน้องเลย ::Doubt:: ::Thinking::

jackalza

::Grimace::ระดับพระเอกแล้ว ไม่พลาดหรอก 555

pppfree

ขอบคุณครับ น้องแอลจ๋าติดไว้ก่อนนะ

ethel2eal

อย่าร่วมมือกับคนอื่นจะได้ไม่ต้องแบ่ง

bomb3rwing

pcnktar

แสร้งทำเป็นเข้าร่วมแล้วหาแผ่นดัดหลังโป่งดีกว่านะผมว่า

แมวน้ำ

หาสามีให้ไอโป้งนี่สักคนก็ดีนะ บังอาจจะมายุ่งกับแป้ง

sushinmana

นายโป้งคิดจับเสือหรอเนี่ย เลวจริงๆ แต่คงช้ากว่าพระเอกอยู่ดี

ส่วนน้องแอลรอบหน้าโดนเปิดแน่ๆ ภาวนาอย่าให้โบกี้รู้ละกัน

ธนพล ลวสินอาภรณ์

daijung11

ติดตามมาทุกตอน ขอบคุณมากนะครับ ::Thankyou::

automilo

ข้อ 1 ครับ
ยังไงพระเอกก้อต้องเป็นพระเอก

simcazy

ขอบคุณครับ สนุกมากกติดตามต่อไป ::Fighto::