ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Jukubo no Enjou | การยั่วยวนของสาวใหญ่ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2020, 06:09:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surfaced

สัญญาครั้งเดียวไม่เคยสำเร็จ ต้องมีเป็นซีรีส์

vigo

มีใจอ่อนยอมแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวด้วยเพื่อนลูกนะคับคุณน้า

จะรักษาสัญญาได้นานแค่ไหนนะ

jarabaman

คำว่าครั้งเดียว ไม่มีจริงกับเรื่องแบบนี้ครับ
ผมเคยบอกตัวเองไว้้หมือนกันตอนเที่ยวหมอนวด 555

ว่าแต่คุณน้าไม่กลัวลูกกับผัวกลับมาเลยหรอครับ ใจกล้าจริงๆ

คุณน้าเด็กๆมันเบื่อง่านหน่ายเร็วแบบนี้แหละครับ 5555

จารวรรณ ค

ประสบการณ์ก็ต้องหาจากผู้ที่เคยมีประสบการณ์ ดังเช่นเรื่องนี้ ที่ คน2คนที่ อายุต่างกัน ทำไมถึงจะรักกันไม่ได้ครับ

testacc

samsung014

ครั้งเดียวไม่พอแน่ๆ ต้องมีครั้งต่อๆไปแน่นอน
อ้าว ไม่น่าเชื่อ คิดว่าจะเจอกันทุกวันซะอีก เด็กทนได้ แต่คุณน้าเหมือนจะทนไม่ได้ซะแล้ว

13igboss

ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ...ถ้าถ้าได้ลองแล้วน่ามีครั้งต่อๆไปอีก ลองแล้วจะติดใจ

BBgunT50

วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ อะน่ะ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
มันจะครั้งเดียวได้หรอ 555
เผลออาจจะมีหักมุม เพิ่มตัวละครมาให้หนุ่มนี้เอาอีก

numkrieng

::Shy:: กินเด็กยาวๆไป
ผิดคาดนะ รักษาสัญญากันได้ด้วย

ns52800189NS

แม่เพื่อนสวยขนาดนี้น่าเอาครับ
แล้วเราก็กลายเป็นพ่อเลี้ยงของเพื่อน

น่าจะเก็บไว้กินนานๆ

wichahara

ขอให้เด็กน้อยสุขสมหวังกับสาวใหญ่ครับ เนื้อเรื่องแนวนี้มีมาเรื่อยๆแลัเข้าใจง่ายครับ

doujin

::DookDig:: จากความรักแบบลูกหลาน เอ็นดูแบบครอบครัว คราวนี้กลายเป็นว่าจะได้ผัวแทนซะแล้ว  ::Yes!::

บทสรุป เป็นการละลายด้วยความรักและอบอุ่นจากร่างกาย อบอุ่นดีจัง