ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 39 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2020, 01:05:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: C-Runners เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2020, 08:17:54 ก่อนเที่ยง
เมื่อก่อนนะ จีบกันคลาสสิคกว่าทุกวันนี้เยอะ เทคโนโลยีมันยังไม่ดีเท่าไหร่ การรอคอยมันเลยมีสเน่ห์มากๆ
อ้างจาก: mot404 เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2020, 08:02:36 ก่อนเที่ยง
เจ๊เตยสายแบ๊วนายโทนไม่น่าจะอดใจไหวแล้วนะเนี่ยไม่ได้เอาที่ช็อตไฟฟ้ามาด้วย
ผมว่าเจ๊หมิวก็ต้องห้ามใจตัวเองอย่างมากเหมือนกันนะ เพราะมันไม่ใช่เรื่องที่จะลืมกันง่ายๆขนาดนั้น ผมเชื่อแบบนั้นน่ะส่วนเจ๊เตยก็ดูเหมือนกำลังจะข้ามกำแพงมาเหมือนกันแต่ติดตรงที่ยัง่ไม่พร้อมแน่ๆเพราะสถานะการณ์ที่ผ่านๆมามันถึงขั้นนั้นแล้วเหลือแค่สอดใส่แค่นั้นเอง

delealpi

ลุ้นมากว่างานนี้นายโทนจะมีเรื่องตื่นเต้นไหม และใครเปิดเกมส์

mercuryzx

ชาย ชรา

คิดไม่ออกว่านายโทนกับสองเจ๊จะเป็นยังไงรอติดตามครับ
Fcเจ้าหญิงน้ำแข็งกับนางมารตัวน้อยครับ

♤judas♤

พี่เตยอารม์ณขี้อ้อนแบบนี้โทนจะหักห้ามใจได้ไหวไหมนะ..บรรยากาศก็ดีแถมไม่เอาเครื่องซ็อตไฟฟ้ามาด้วย

kk2016

Daniel Dear

ลุ้นทริปนี้จะเป็นยังไง​เหมือนหมิวกะเตยจะวางแผนกันไว้แล้วเลย

mercuryzx

Edit เอาแล้วววว ผมแทงว่าจะได้จัดเจ๊เตยแต่ตอนนี้เจ๊หมิว อม ไปสุดโคนแล้ววว  ::HoHo::

aranami

readder

เปลี่ยนบรรยากาศมาต่างจังหวัดบ้าง สูดอากาศสดชื่นจะได้มีแรง ท่าทางจะมีหลบมุมแอบทำกันแน่เลย