ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

บทเสียวบนเตียงถีงใจ เร้าใจมาก เร่าร้อน  ลีลาเด็ด

onzoul

อ่านละหายคิดถึงเลยครับ แถมชวนให้ย้อนกลับไปทบทวนตอนก่อนหน้าอีก

nujane_dude

หายไปนานจนเกือบลืมเลย กลับมาคราวนี้เล่นน้องจ๋าในห้องเรียนถึงใจจริงๆ

smartmanman02

beeriero

ตกลงว่าในซีรี่ย์ชุดนี้มีผู้เขียนสองคนใช่ไหมครับ แต่รู้ท่านไรต์ทั้งคู่จะตันๆอยู่ไม่เปนไรครับแค่จะบอกว่าไม่ว่านานเท่าไหร่ก็รอได้ครับขอแค่อย่าทิ้งไปเฉยๆก็โอเคแล้วครับ

peerayut_air

หมอพลอยยังไม่ลืมคนรักเก่าที่แสนดี แล้วอย่างนี้ลุงพลจะทำอย่างไรเนี่ย..คงต้องลุ้นกันต่อไปครับ

gokuon

หายไปนานเลย จำเนื้อเรื่องตอนเก่าไม่ค่อยได้ต้องย้อนอ่านใหม่สักหน่อย

Farewell

ชอบการบรรยายครับ เสียวดี โดนเปิดซิงซะแล้ว

joker socool

มาแล้วมาถี่  ได้อ่านแล้วตื่นเต้นแทนคุณหมอเลยครับ

pomanmoo

ต้องค้นตอนเก่าๆมาอ่านย้อนก่อนเลย 555 ลืมไปหมดแล้ว

Close Read

สุดท้ายจ๋าก็เสร็จจนได้ แถมตกเป็นธาตุอีก

meowmeng

นานจนต้องกลับไปอ่านตอนเก่าใหม่ถึงนึกออก

mdock

ลืมตัวละครบางตัวไปแล้วจริงๆ 5555 ต้องอ่านย้อนหน่อยละ  ::Sweat::

เพชร พฤกษกุลทล

oak31092

::JubuJubu::
ขอบคุณนะครับนึกว่าไม่เขียนต่อแล้วยังติดตามต่อเสมอนะครับ