ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] JK to Inkou Kyoushi 4 ย้ายโรงเรียน 1-2 [SubThai]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2016, 03:10:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

เรื่องราวของนักเรียนสาวแสนสวยที่ทำงานเป็นนางแบบย้ายโรงเรียนมาเจอคุณครูจอมหื่น
เมื่อหนึ่งในนางแบบปากร้ายอย่างหนัก คุณครูก็เลยตัดสินใจใช้วิธีแปลกๆในการปิดปากเข้าให้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

motosuva

เมะค่ายนี้สาวๆน่ารักมาก :3  ขอรับไปล่ะนะขอรับ ขอบคุณมากเลยขอรับ

869800

pandemic

tipna1100

kmitnbnb

น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขอบคุณมากครับ ::KO::
~ * - Some one for One - * ~

bull-shit

ขอบคุณครับ ขอรับไปตรวจสอบคุณภาพครับผม 5555