ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whizper

มาถึงขั้นนี้แล้ว ก็ต้องยาวไปจนสุดทาง เอาให้ติดใจไปเลย ส่วนเรื่อภาพประกอบ คิดว่ามีนิดหน่อยก็พอคับ

Kinga

thewickedman

gojira

มาแล้วๆๆๆมาเร็วดีใจ เย็ดสดซะแล้วต้องกลัวไหมนิ อันนี้จบแล้วใช้ไหมหรือมีต่อ

zeberrus

ขอบคุณคับ ตั้งใจรอเลย แก้มจะมาเจอมั้ยเนี่ย ผมชอบแบบมีภาพมากกว่าคับ

Wiwek

eveden

ไปไกลขนาดนี้ สติเตลิด อะไรก็ห้ามไม่อยู่นะครับ

ผมแถวถนนจันทน์เหมือนกัน โค้งต้นตาคอนโดตรึมเลยสมัยนี้ครับ
สมัยก่อนนี่ค้างคืน 5000  ตอนนี้น่าจะเหยียบหมื่น

.....

เอ้าาาาาา คนพื้นที่เดียวกัน

ไม่ได้ไปพระรามสามนานแล้วครับ  คาราโอเกะที่ร้านต้นตาล ก็เคยมีประวัติกับผมนะ

แต่แบบ ฮ่า ฮ่า ฮ่า  จบไม่งามเลย

sewacipher

สุดยอดครับ เป็นผมคงต้องปล่อยให้มิ้นควบไปเลย อารมมันพาไปขนาดนั้น

Danai Tee