ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, กันยายน 10, 2018, 07:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongjun

งงมากครับ ตกลงเป็นแผนของใครกันแน่ ลุงบุญหรือกุ้ง

thana7

ตอนนี้ลุงบุญหล่อเลย ได้ใจน้องนุชสุดๆ

axon13

น้องปลายนี่เจ้าเลห์เกินเด็กไปรึป่าว แผนเยอะมาก นี่หวังจะหลอกเอาตังค์ครูมากินอีก

Nong5670

ภาพลักษณ์ในทางที่ดีก็มีแหะลุงบุญ

chaipron namtapee

น้องปลายก็ร้ายเหมือนกัน ฉลาดได้ใคร

mirage

แสบมาก น้องปลาย ได้ความเจ้าเล่ห์จากลุงบุญมานะเนี่ย

marcut

น้องปลายนี่เจ้าเล่ห์จริงๆ เจ้าแผนการ ไปหลอกครูสุพจน์ต่อ แต่คงไม่ไปติดใจครูนะ แล้วลุงจะได้จัดน้องนุชเมื่อไหร่

797979

ครูสุพจน์ขอแก้ตัวใหม่แล้วน้องปลายจะว่ายังงัย

inputpy

winnythepooh

ครูสุพจน์จะหมดตัวก็คราวนี้แหละ

kchumpot

โอ้โอ่ลุงเราก็มีส่วนดีอยู่บ้างแต่ยังไงก็คงไม่รอดเดี่ยวลุงเราก็คงไปกล่อมด้วยความเอ็นดูเด็กจนเด็กได้ดูเอ็นจนได้แหละครับ

doorman

น้องนุชจะโดนมั้ยนะแต่ผมอยากให้โดนพ่อตัวเองมากกว่า

MAC

โอ้โห้นี้น้องปลายนี้อายุน้อยแต่ประสบประการณ์นี้ยิ่งกว่าไก่แก่แม่ปลาช่อนอีก(แก่แดดนะ)ฮิๆๆ ::DookDig::

kokkum

Rotwasin Fc