ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : ประกาศผลเกมรักภารโรงเฒ่า Award ครั้งที่1+สปอยภาค2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 07:30:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณเห็นด้วยกับผลการจัดการประกวดรางวัลเกมรักภารโรงเฒ่าอวอร์ดในครั้งนี้ไหมครับ

เห็นด้วย
98 (96.1%)
ไม่เห็นด้วย
4 (3.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 102

kchumpot

ทุกคนตอบเหมือนใจผมเลยสุดยอดคือหมอพลอยภาคสองอยากดูครูเบสเป็นนางเอกบ้างแล้วอย่าลืมลูกขวัญนะครับน่ารักมากๆเอาให้เครื้อมเลยนะครับอยากดูตอนเครมน้องขวัญจังยังไงก็ขอให้เร่งมือหน่อยนะครับแฟนๆให้กำลังใจเต็มที่ครับ

Dts Rayong

Vuttinun Prasartglew

ผมประทับใจตอนของหมอพลอย นารถลดามากที่สุด แต่ต่างกับคนอื่นตรงพิมมี่ดูแนวเป็นสาวสมัยใหม่ทั่วไป

kapook6336

acerr

knightmoon

หมอพลอยติดทุกอันดับจริงๆ เป็นไปตามที่คาดหมาย อยากอ่านสปอยแล้ว หุหุ

spr566

commonly

อยากรออ่านภาค 2 แล้วครับ ส่วนตัวชอบสาวขนดกแบบน้องอุ๊ เซ็กซี่ดีครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

ผมว่าทุกคนมีเสน่ห์ในตัวเองครับ ทุกคนผ่านหนทางต่างๆนานาจนเสร็จสมเป็นเมียลุงพล. ทุกคนสุดยอดครับ.