ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : ประกาศผลเกมรักภารโรงเฒ่า Award ครั้งที่1+สปอยภาค2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 07:30:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณเห็นด้วยกับผลการจัดการประกวดรางวัลเกมรักภารโรงเฒ่าอวอร์ดในครั้งนี้ไหมครับ

เห็นด้วย
98 (96.1%)
ไม่เห็นด้วย
4 (3.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 102

อิทธิพล ทบชา

เเต่ละคนบอกตามตรงอิจฉาตามนุษย์ลุงว่ะ มีบุญหรือมีกรรมใดๆก็ตามแม้ตายก็ยอมล่ะ

chairat04

การจัดรางวัลยอดเยี่ยมหมอพลอยจะเข้าวินมากสุด ครูเบสท์อดเพพราะยังไม่เสร็จลุง  รีบๆเดี๋ยวตกรอบ

asiakook

เดี๋ยวมาอีก6 นี่ ไบเฟิร์นจะหล่นไปอยู่อันดับเท่าไหร่เนี่ย รวมกลุ่มแกงค์แฟนๆไม่ปลื้ม ใบเฟิร์น อุ๊ หมวย  ไรท์จัดรอบโชว์ของกะลุงพลเรียกเรตติ้งให้หน่อยจิ อิอิ ขอบคุณครับ

ปล.หมอพลอยแทบมีของครบที่ทุกคนมี

lit260499

จ้ดรางวัลหมอพลอยได้อันดับ ๑ นี่สุดยอดเลย ควรจะมีภาคพิเศษของหมอพลอยแบบจัดหนักให้สมเป็นยอดนิยม

Komsan Tanunchai Olympus

typhoon41

Ronin21

nujane_dude

หมอพลอยมาแรง ส่วนครูเบสท์เชื่อว่าหลายคนเฝ้ารออยู่ แต่สำหรับผมชอบโดนัทมากกว่าชอบตรงเวลางอน

freedom-more

แค่รู้รายละเอียดผิวเผินก้ออดใจไม่ไหวแล้วครับท่านนาโต้

ปล.นี่มันสปอยครั้งใหญ่เลยนะครับเนี่ย รอฉาก3P พิมมี่xแนนนี่ กับ หมอพลอยxครูเบส นะครับ ฮาๆ

xonly-1786

หมอพลอยกวดรางวัลไปเยอะเลย คงมาจากบุคลิคของหมอพลอย และลีลาของหมอครับ ขอบคุณมากครับ