ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

doxswing

chaiann1001

ไม่ต้องทำโพลก็รู้อันดับหนึ่งคร้าบ ยังไงครูเบสท์ลอยลำ ล้านเปอร์เซ็นต์ ลุ้นว่าใครได้ที่สองน่าจะฟินกว่า

Nato87 : จากผลโพล ลูกขวัญคืออันดับสอง แนนนี่อันดับสามครับ

097898117

พี่กรได้ผู้หญิงที่ดีพร้อมพอๆกับหมอพลอยสินะครับ
แต่โดนลุงเปิดไปก่อนแล้วชิมิละ

Nato87: ประมาณนั้นครับ เรื่องนี้คนดีต้องไม่มีที่ยืนครับ แต่คนเลวก็ยืนไม่ได้เหมือนกัน คนเทาๆ แบบลุงพลซิของจริง 55555

AKE- -DK

เอาแล้ว อีฟเียใจแบบนี้ลุงพลต้องไปปลอบด้วยหัวรบนิวเคลียร์แล้วล่ะ

Nato87: ติดใจแน่นอนครับ 5555+

มโน สกลนคร

น้องอีฟให้ลืมพี่กรไปเลย ลุงพลลีลาสุดยอดกว่า

Nato87: ลีลาลุงพลจัดจ้านขนาดนั้น ช่ำชองทั้งลงลิ้น ประตูหน้า ประตูหลัง น้องอีฟไปไหนไม่พ้นหรอกครับ

ยุทธ

lvlal2k

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

อดใจรอฉาก3pแทบไม่ไหวแล้วครับ

ผมนี่ปูเสื่อรอ น้องอีฟ กับ น้องหมวยเลยครับ

Nato87: นี่เป็นสองคนสุดท้ายในรูทเด็กพยาบาล หลังจากสองคนนี้ ลุงพลจะไปเก็บแต้มกับสาวสายอื่นบ้าง เช่นสาวอาชีวะ นักศึกษาแพทย์ พริตตี้ และอาจารย์ 5555+

ton29048

ลุงพล ไม่รู้เหรอ ว่า หมอพลอย หึง อะ

Nato87: แกรู้ครับ 5555+

จอห์น สมิท

::Pull::กั่คนแล้วเนี้ย   ลุงพลผมจำไม่ได้แล้ว  ต่อไปสาวต้องจับฉลากกันละ

Nato87: 6 คนแล้วครับ ใบเฟิร์น โดนัท พิมมี่ นาถ หมอพลอย ยัยอุ๊ และรายล่าสุดที่กำลังจะถึง น้องอีฟ จะเป็นคนที่ 7 ครับ

sofee

ลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไงเนี่ย วันๆ ขายแต่น้ำเต้าหู้ 555 ส่วนนายกรวิทย์นี่ปล่อยเค้าไปดีเถอะนะครับ สงสารจริงๆ อยากให้มีความสุขบ้าง

Nato87: ไม่ต้องกลัว ผมสร้างหมอเค้กให้พี่กรแล้ว แต่ไม่รับประกันว่าหมอเค้กจะไม่ถูกลุงพลเคลมหรอกนะ 5555+

playnut

ตอนน้องอีฟขอหลายๆ  พาทนะครับ

Nato87: สัก 3 Part พอไหมครับ 5555+

banksyn

rexmost gizmo

ตามครับอยากรู้น้องนาถ จะช่วยลุงเก็บน้องอีฟยังงั้ย