ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของกะหรี่มืออาชีพ - เจนนี่ ตอนที่ 3 ออกงานสวิง ครึ่งแรก

เริ่มโดย asuran, มิถุนายน 21, 2019, 01:03:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asuran

สวัสดีค่ะเพื่อน ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่หายไปนาน ช่วงนี้เจนนี่ย้ายไปทำที่ร้านแถวสุขุมวิท เน้นรับลูกค้าฝรั่งคนขาว ใหญ่ๆ ยาวๆ ทั้งนั้น แถมรูปแบบร้านไม่เหมือนกับอ่างที่เจนนี่เคยอยู่
เลยยุ่งๆหน่อยค่ะ แต่ในที่สุดเจนนี่ก็หาเวลามา ส่งการบ้าน ให้เพื่อนๆได้อ่านกันอีกรอบแล้วนะคะ

เกริ่นซักนิด ไม่รู้เพื่อนๆจะรู้รึเปล่าว่าเจนนี่เป็นไบนะคะ แต่ไม่ได้แปลว่าเจนนี่ชอบผู้หญิงนะ ยังติดใจในองค์ชาติอยู่แน่นอน แต่ถ้าจะให้ตีฉิ่งกับผู้หญิง แบบผลัดกันเลียหี เอาหีไถกัน เพื่อสนองนี้ดลูกค้าละก็ เจนนี่ไม่มีปัญหาค่ะ ตอนแรกก็ไม่กล้าลองอะไรแบบนี้หรอกค่ะ แต่พอมีกะหรี่รุ่นพี่ท่านหนึ่งมาชวนไปรับงานนอก เจนนี่ก็อัพสกิลกลายเป็นกะหรี่ที่ขึ้นงานกับลูกค้าได้ทั้งชายหญิงค่ะ

สมัยที่เจนนี่ทำอยู่ที่เก่า เจนนี่จะรับงานเดี่ยวเป็นหลักค่ะ น้าน นาน จะได้ขึ้นคู่และเวลาขึ้นลูกค้าจะให้เจนนี่เป็น "ไม้ประดับ"ค่ะ ใช่แล้วค่ะเจนนี่มีหน้าที่ช่วยดูดควย จับๆ ลูบๆ คลำๆ เล้าโลมลูกค้า ในระหว่างที่ลูกค้ากำลังเย็ดเพื่อนกะหรี่ที่เจนนี่ขึ้นงานด้วย ไม่เคยได้จูบกับผู้หญิงหรือตีฉิ่งๆแบบจริงจังเลย อย่างมากก็แค่ช่วยดูดนมนิดหน่อยๆ แต่มาวันหนึ่งเจนนี่ถูกทาบทามโดย "เจ๊ผึ้ง" กะหรี่รุ่นพี่ที่ออน ที่เจนนี่ทำช่วงนั้นค่ะ

เจนนี่ไม่เคยขึ้นงานกับเจ๊ผึ้งมาก่อน แต่เคยได้ยินได้ยินเกียรติศัพท์ว่าแกถูกเรียกขานในวงการกะหรี่ว่า "คุณป้าหอยสวย" หรือ "ลิ้นดูดวิญญาณ" บ้างเพราะแกมีฝีมือดูดควยระดับเทพ แถมแกมาเป็นกะหรี่ตอนอายุ 30 ปลายๆ แกเลยมีแต่ลูกค้าแก่ๆที่เจนนี่ได้ยินมาว่า แทบจะไม่มีใครได้เย็ดหีแกเลยเพราะจะโดนแกดูดควยจนน้ำแตกหมดแรงกันก่อน หีเจ๊ผึ้งเลยสภาพดีอยู่มาก

เจ๊ผึ้งเข้ามาคุยกับเจนนี่ตอนช่วงเลิกงาน ตอนแรกก็คุยกันปกติตามประสากะหรี่เกี่ยวกับจำนวนรอบที่ขึ้นได้บ้าง ลูกค้าผู้น่ารักบ้าง แต่แล้วเจ๊ผึ้งก็ถามเปิดประเด็นมาค่ะ

"เจนนี่ ปกติน้องรับงานนอกรอบ บ่อยมั้ยจ้ะ"

"ก็มีบ้างค่ะเจ๊ แน่ๆถามแบบนี้เจ๊จะจ้างหนูนอกรอบเหรอ" เจนนี่ตอบแบบติดตลกไปค่ะ

"ไม่ใช่ พี่จะชวนน้องไปออกงานสวิง ลูกค้าพี่เค้าอยากให้พี่หาคนมาเลสโชว์เปิดงานสวิง" เจ๊ผึ้งพูดด้วยเสียงเรียบๆเหมือนกับคุยเรื่องดินฝ้าอากาศธรรมดาๆ ขัดกับเนื้อหาที่แสนจะไม่ธรรมดาที่ออกจากปากแกเลย

"เอ่อ...งานสวิง...เลสโชว์...หนูไม่เคยรับงานแบบนี้อะเจ๊ แล้วทำไมถึงมาชวนหนู"

"ถามเยอะจริง..ลูกค้าพี่เค้าอยากได้เสป็คแบบเจนนี่ แถมเจ๊ได้ยินมาว่าเจนนี่เล่นตูดเก่งอยู่นิ" เจ๊ผึ้งยังตอบกลับๆด้วยเสียงเรียบเช่นเคย แม้แกจะแสดงสีหน้าว่าแกเริ่มจะรำคาญนิดๆ
เจ๊ผึ้งนี่เป็นคนใจเย็นพิดกับเจนนี่เลยแฮะ เป็นเจนนี่คงบอกให้ตัวเองหุบปาก ถามอะไรเยอะนักหนาไปเรียบร้อย

"อืมแล้ว เจนนี่จะต้องไปเลส ไปตีฉิ่งกับใคร ที่งานสวิงเนี่ย"
"กับพี่นี่แหละค่ะ แล้วเจนนี่ตกลงจะรับงานมั้ยจ้ะ" ตอนแรกเจนนี่ว่าจะไม่รับงานค่ะเพราะแปลกเกิน แต่พอเจ๊ผึ้งบอกจำนวนเงินมาเท่านั้นแหละ ก็เปลี่ยนใจตกลงรับงานทันที
เจ๊ผึ้งเลยนัดเจนนี่ให้ไปตรวจเลือดที่คลินิกนิรนามแถวสีลมค่ะ

พอถึงวันนัดเจนนี่ก็ไปเจนนี่ก็ไปเจอเจ๊ผึ้งที่คลินิกค่ะ อ้อจะบอกว่าไม่ใช่ที่สภากาชาติที่เพื่อนๆบางท่านเคยไปนะค่ะ เป็นของเอกชนค่ะ พวกกะหรี่แบบเจนนี่จะชอบไปตรวจกันเพราะรู้ผลเร็ว
แบบมีนอกรอบตอนบ่ายไปตรวจช่วงเช้า รู้ผลได้ใบพร้อมเย็ดสดค่ะ

ระหว่างที่นั่งรอผลเลือด เจ๊ผึ้งก็มานั่งคุยกับเจนนี่ค่ะ

"เจนนี่ เคยตีฉิ่งกับผู้หญิงมาก่อนมั้ย" แอร้ยยย เจ๊ออกตัวแรงมากค่ะ เห็นหน้านิ่งๆแบบนี้แต่คำถามนี่ทะลุทะลวงมาก

"เอ่อ ไม่เคยค่ะ" ก็คนไม่เคยนี่ค่ะ ไม่รู้จะสรรหาอะไรมาตอบ

"เจ๊เองก็เพิ่งเคยตีฉิ่งกับผู้หญิง ช่วงที่เจ๊มาเป็นกะหรี่เองจ้ะ" พูดจบเจ๊ผึ้งก็เล่าประสบกามตีฉิ่งครั้งแรกของแกให้ฟังว่าแกเคยถูกลูกค้าที่เป็นคู่ผัวเมียจ้างไปนอกรอบ ตอนแรกแกนึกว่าแค่ไปช่วยเมียเย็ดผัวแบบงานคู่ธรรมดา แต่กลายเป็นว่าแกโดนเมียจับตีฉิ่งให้ผัวนั่งดู แล้วเมียของลูกค้าติดใจเลยจ้างแกมานอกรอบเป็นประจำ แถมลูกค้ายังมีเพื่อนสาวที่ชอบตีฉิ่งอีก แกเลยได้เรียนรู้งานเลสเบี้ยนจนชำนาญค่ะ

เจนนี่นั่งฝังแกเล่าเรื่องที่แกโดนลูกค้าผู้หญิงและเพื่อนสาว เย็ดแบบโน้นแบบนี่ จนเจนนี่รู้สึกเริ่มมีอารมณ์ค่ะ ซึ่งแปลกมากค่ะเพราะเวลาอยู่ในห้องแต่งตัวก่อนเริ่มงาน พวกกะหรี่แบบเจนนี่ก็จะเอาแต่คุยเรื่องหีๆควยๆ กันเป็นปกติ แต่ทำไมพอฟังเรื่องหีๆ ที่ออกมาจากปากเจ๊ผึ้ง เจนนี่ถึงมีอารมณ์ได้สงสัย เจนนี่คงสงสัยด้วยค่ะว่าผู้หญิงเย็ดกันมันจะเสียวแบบไหน
แต่ก่อนที่เจนนี่จะนึกสงสัยไปมากกว่านี้ เจ๊ผึ้งก็เอามือมาจับขาอ่อนเจนนี่ค่ะ เหมือนแกจะรู้ว่าเจนนี่เริ่มมีอารมณ์ แล้วแกก็พูดขึ้นมาว่า

"เจนนี่จ้ะ จริงๆแล้วพี่ต้องสอนงานเจนนี่ก่อนนะ เพราะเจนนี่ไม่เคยตีฉิ่งมาก่อน" เจ๊ผึ้งมองมาที่หน้าเจนนี่ด้วยสีหน้าเยือกเย็น

"ได้ผลตรวจแล้ว เราไปที่ม่านรูดแถวนี่กันนะจ้ะ" เจ๊กล่าวด้วยเสียงเรียบๆ แต่มันก็เพียงพอที่จะทำให้เจนนี่ตอบตกลงค่ะ ไม่รู้ว่าเจนนี่กำลังเงี่ยนอยู่รึเปล่า แต่ยังไงเจนนี่ก็ต้องเตรียมพร้อมให้งานมีคุณภาพค่ะ ไม่งั้นเสียสถาบันกะหรี่หมด

เจ๊ผึ้งขับรถพาเจนนี่ไปที่ม่านรูดใกล้เคียง ที่ลูกค้าเจนนี่พามานอกรอบมาก่อนค่ะ พอเข้ามาในห้องเจ๊ผึ้งก็ถามว่าจะอาบน้ำก่อนมั้ย แต่เจนนี่มองว่าไม่จำเป็นค่ะเพราะเพิ่งอาบมาไม่นาน แถมอยู่ในห้องแอร์มาตลอด ไม่ได้เหงื่อท่วมตัว เจ๊ผึ้งเลยชวนให้เจนนี่มานั่งข้างๆที่โซฟาค่ะ

"เดี๋ยวพี่จะเริ่มสอนงานแล้วนะจ้ะ" เจ๊ผึ้งเอาหน้ามาใกล้ๆหน้าเจนนี่ มือก็สาวผมเจนนี่ไปพลาง โอยยย...ใจเต้นแรงเลยค่ะ ตื่นเต้นมาก เหมือนกับตอนโดนเปิดซิงค่ะ นี่ขนาดเจ๊ผึ้งยังไม่ได้เริ่มทำอะไรเลยนะ เจ๊ผึ้งเอาหน้ามาใกล้ๆจะจูบเจนนี่ แต่เจนนี่ไม่ไหวค่ะ แบบมันรู้สึกแปลกๆมาก เลยเอามือดันเจ๊ผึ้งออก ซึ่งพอแกเห็นเจนนี่แบบนี้ เจ๊แกก็หยุดค่ะ

"เดี๋ยวเจ๊ หนู๋ยังไม่ชิน มันอายๆอะ" เจ๊ผึ้งได้ยินแบบนี้ก็ไม่ว่าอะไรเลย ใจเย็นเวอร์

"อืม...เจนนี่ ยังอยากรับงานนี้อยู่มั้ย" อยากสิค่ะถามได้ แหม...อุตส่าห์ไปตรวจเลือดมาแล้ว แถมยังต้องออกค่าตรวจเองอีก

"งั้นพี่จะลองใช้วิธีนี้ช่วยเจนนี่ให้" เจ๊ผึ้งหยิบเอาแถบผ้าลิบบิ้นสีดำจากกระเป๋า มาให้เจนนี่ปิดตาค่ะ เจนนี่เห็นแล้วก็แบบว่า เอ่อเดี๋ยวเจ๊จะใช้แส้ฝาดหนูด้วยมั้ยคะ แบบที่เพื่อนหนูโดนลูกค้าญี่ปุ่นเล่น ถ้าแบบนั้นหนูไม่ไหวนะคะ เจ๊แกก็ตอบกลับเสียงดังว่า จะบ้าเหรอ! นี่ให้ใช้ปิดตาจะได้ไม่อายผู้หญิงด้วยกัน เจนนี่ก็เลยทำตามคำสั่งเอาผ้ามาปิดตาค่ะ ผ้าดำมากกก...มืดสนิทไม่เห็นอะไรเลย

พอเจนนี่อยู่ในความมืดมิด ก็รู้สึกผ่อนคลายลงค่ะ แต่ก็ไม่นานนะคะ เพราะจู่ๆเจนนี่ก็รู้สึกสยิว ที่ต้นขอ, ขาอ่อน, เนินอก, หน้าท้อง เจ๊ผึ้งใช้ทั้งลิ้นเลีย และเล็บที่กรีดไปทั่วร่าง ว้ายยยย ตายๆ เสียวไปทั่วร่างค่ะ โดยเฉพาะไอ้กรงเล็บสยิ๋วกิ้วของแกเวลาที่กรีดเบาๆไปบนร่างนี่ ทำเอาเจนนี่เสียววาบจนระทวยเลยค่ะ พอแกเห็นว่าเริ่มมีอารมณ์ แกก็ถอดท่อนบนเจนนี่ออกแล้ดูดนมต่อจังหวะเกมเล้าโลมค่ะ แอร้ยยยย ฝีมือจริงๆค่ะ ขอคารวะเลย แค่เกมเล้าโลมนี่เจ๊ผึ้งทำได้เยี่ยมมาก ถ้าเจนนี่เป็นผู้ชายนะเพลอๆคงน้ำแตกไปนานและ

ถึงเจนนี่จะรู้ว่าเป็นผู้หญิงที่กำลังเล้าโลมอยู่ก็เถอะ แต่เจนนี่ทนเสียวไม่ไหวจนต้องร้องครางออกมาค่ะ เจ๊ผึ้งก็รีบเอาปากมาประกบจูบดับเสียงครางเจนนี่ แบบได้จังหวะมากค่ะ เจนนี่ก็จูบสวนลิ้นตวัดกันไปมา ในระหว่างที่เรากำลังจูบกัน เจ๊ผึ้งก็ถอดผ้าปิดตาออก ทำให้เจนนี่ได้เห็นใบหน้าของเจ๊ผึ้งใกล้ๆชัดๆ แต่ตอนนี้เจ๊ผึ้งไม่มีความกระดากอายแล้วค่ะ คงแบบว่าอารมณ์มันพาไป เจนนี่เลยดึงหัวเจ๊ผึ้งมาจูบแลกลิ้นต่อค่ะ

เจนนี่แลกจูบกับเจ๊ผึ้งแบบดูดดื่ม ในขณะที่เจนนี่เริ่มรู้สึกว่ามือของเจ๊ผึ้งกำลังลงต่ำไปที่ตรงหีค่ะ และแล้วก็ อู้ยยย...ซี๊ดดดด เจ๊ผึ้งเอานิ้วมาเขี่ยติ่งเสียวค่ะ พอเขี่ยซักพักก็เอาสองนิ้วยัดเข้าไปในหีเจนนี่ จนเจนนี่สะดุ้งถอนจูบเจ๊ผึ้ง แล้วร้องออกมาดังๆ เจ๊ผึ้งก็ลงไปเล่นที่หัวนมเจนนี่ต่อแบบไหลลื่นค่ะ เจนนี่ก็เสียวมากเอามือกดหัวเจ๊ผึ้งแนบไปกับเต้านมค่ะ เอาซี่ดูดเก่งนักใช่มั้ย เจ๊ผึ้งก็เอาคืนโดยการเอานิ้วแยงหีเจนนี่แรงขึ้นอีกค่ะ ทำเอาเจนนี่เสียวจนจะทนไม่ไหว ต้องเอามือไปจับให้เจ๊ผึ้งหยุด ซี๊ดดด...ยอมแพ้ค่ะ

เจ๊ผึ้งมองมาที่เจนนี่แล้วยิ้มแบบผู้ชนะ ก่อนที่จะสั่งให้เจนนี่กลับหลังหัน เอามือยันเบาะโซฟาแอ่นก้นขึ้น แล้วเจ๊แกก็รูดกางเกงในเจนนี่ลงแล้วเอาหน้ามาใกล้ๆหีเจนนี่ค่ะ

"อื้อหือ...พี่เคยได้ยินว่าเจนนี่ชอบเล่นตูด...แต่ไม่เคยคิดว่ารูตูดเจนนี่จะบานขนาดนี้" ว๊ายยย...ตายแล้ว เจ๊เล่นพูดจาแบบนี้ เจนนี่รู้สึกอายจนอยากจะเอาหน้าเข้าไปมุดหีตัวเองเลยค่ะ แต่ก็อายได้แปปเดียวนะคะ เพราะจู่ๆเจ๊ผึ้งก็เอาลิ้นมาเลียรูตูดเจนนี่ หรือที่เพื่อนๆชอบเรียกกันว่าล้างตู้เย็นนั่นแหล่ะค่ะ ลูกค้าประจำเจนนี่บางคนก็ชอบทำแบบนี้ให้เจนนี่นะคะ แต่เจ๊ผึ้งนี่นอกจากแกจะเลียแบบไม่รังเกียจแล้ว แกเล่นสอดลิ้นเข้าไปในรูตูดเจนนี่ ทำเอาเจนนี่เสียวสันหลังวาบเลย แถมยังไม่พอนะแกยังตวัดลิ้นต่อเล่นเอาเจนนี่เสียวจนต้องกรี๊ดออกมาเลยค่ะ ตายๆไม่เคยถูกเลียตูดจัดเต็มแบบนี้มาก่อน

เจนนี่เสียวจนลืมตัวเอามือไปกดหัวเจ๊ผึ้งให้แนบติดกับก้นค่ะ แถมยังบดก้นเข้ากับหน้าเจ๊ผึ้งอีก แกก็โต้กลับเอามือมาเขี่ยเม็ดแต๊ดเจนนี่พร้อมกับเริ่มเลยหีสลับกับรูตูด แอร๊ยยย...โดนไปขนาดนี้ก็เสียวสิค่ะ เสียวโคตรเลยค่ะ ว่าตอนโดนเจ๊ผึ้งเลียตูดก็เสียวมากแล้วนะ แต่เลียหีนี่เสียวไม่แพ้กันเลยค่ะ เพราะเจ๊ผึ้งจะมีลีลาเลียหีแบบช้าสลับเร็วเหมือนกับเลียไอติม ไม่ได้บ้าลงลิ้นรัวๆ เหมือนลูกค้าบางคน เจนนี่ทนเสียวไม่ไหวค่ะ เลยต้องกรี๊ดยาวๆ น้ำแตกรดหน้าเจ๊ผึ้งไป

เจ๊ผึ้งถอนปากออกจากหีเจนนี่ ปล่อยให้เจนนี่ลงนั่งพักที่โซฟา เสียวจนหุบขาไม่ไหว ต้องแหกขาหีสั่น แต๊ดสั่นค่ะ ฟู่ววว...แปลกใหม่มากค่ะ เย็ดกับผู้หญิงครั้งแรกนี่ เจนนี่ว่ามันจะแบบนุ่มนวล เนิ้บๆ ละมุนละไม ค่อยๆขึ้นไปเรื่อยๆ ไม่เหมือนกับเวลาโดนลูกค้าที่เป็นพวกนักเย็ด จัดหนักจัดเต็มตั้งแต่เริ่มยันจบเกม

เจ๊ผึ้งปล่อยให้เจนนี่นั่งพักเหนื่อย จนพอมีแรงเจนนี่เลยขอให้เจ๊ผึ้งสอนลีลาเลียหีให้หน่อยค่ะ เจ๊แกก็รู้ใจเจนนี่เหลือเกินเตรียมถอดกางเกงในนั่งแหกหีอยู่บนเตียงรอและ เจนนี่เลยลุกขึ้นเดินไปที่เตียง ในที่สุดเจนนี่ก็ได้ยลหี ของกะหรี่ที่ถูกเรียกขาญว่า "คุณแหอยสวย" และ แต่พอได้เห็นจริง   ๆนี่ มันสวยกว่าที่คิดอีกค่ะ หอยเจ๊ผึ้งนี่ยังขาวเนียนแคมยังชิดกันอยู่ แถมเจ๊ผึ้งยังโกนขนซะเนียน ถ้าดูแค่หีนี่จะไม่รู้เลยว่าเจ้าของหีนี้อายุ 40 กว่าๆแล้ว หีอ่อนเกินวัยจริงๆค่ะ เห็นหีสวยๆแบบนี้เจนนี่ก็ต้องรีบเข้าไปเลียสิคะ จะมาเขอะเขินอะไร โดนเจ๊ผึ้งจัดไปซะขนาดนั้นแล้ว

เจนนี่ระดมลงลิ้นไปทั่วหีเจ๊ผึ้ง บอกตรงๆว่าเจนนี่ไม่เคยเลียหีมาก่อนเคยแต่ถูกเลีย เจนนี่เลยพยายามเลียนแบบลีลาของเจ๊ผึ้งมาทดลองใช้ค่ะ ซึ่งผลออกมาว่าล้มเหลวค่ะ เจ๊ผึ้งแกไม่ได้รู้สึกอะไรเท่าไหร่ แถมยังมีแอบขำนิดๆด้วยค่ะ หนอย ไม่ยอมแพ้หรอกค่ะ เจนนี่มุดหีเจ๊ผึ้งตวัดลิ้นรัวๆ จะทำให้เจ๊ผึ้งเสียวจนต้องร้องครางให้ได้ แต่เจนนี่ทำจนเมื่อยปากเจ๊ผึ้งก็ยังเหมือนเดิมค่ะ โอยยย...ขอยอมแพ้ค่ะ ตายๆไม่รู้ว่าเจนนี่เลียหีไม่เป็นหรือเจ๊ผึ้งเป็นคนกามตายด้าน

เมื่อผลออกมาเป็นแบบนี้ เจนนี่จึงต้องยอมเอ่ยปากขอให้เจ๊ผึ้งสอนเลียหีค่ะ ซึ่งเจ๊ผึ้งก็เต็มใจสอนงานให้เจนนี่ทันทีเลยค่ะ เอ่อรู้แบบนี้น่าจะขอตั้งแต่ทีแรก เจ๊ผึ้งสอนเจนนี่ว่าให้คิดเหมือนเลียไอติม ใช้ปลายลิ้นค่อยๆกรีดไปบนแคมบ้าง บนแต๊ดบ้าง ทำช้าบ้างสลับเร็วบ้าง ไม่ต้องไปตวัดลิ้นรัวๆตลอด มันจะจั๊กจี้มากกว่าเสียว ตอนที่เลียให้สังเกตดูว่าตรงไหนที่เลียแล้วผู้หญิงเสียว ก็ให้เน้นตรงนั้นพิเศษหน่อย เวลาเลียตรงเม็ดแต๊ดก็ใช้นิ้วช่วยแหวกแคมออกให้ดูดได้เน้นๆ อันที่จริงเจ๊ผึ้งสอนมากกว่านี้ค่ะ แต่ถ้าเจนนี่เอามาเขียนหมดกลัวจะกลายเป็นบทความเพศศึกษาไป

เจนนี่ลองทำตามที่เจ๊ผึ้งสอน ก็ดูเหมือนจะได้ผลค่ะเจ๊ผึ้งเริ่มร้องคราง ซี๊ดดด...อูย แถมยังเอานิ้วมาแหกแคมให้เจนนี่ดูดเม็ดแต๊ดได้ถนัดด้วย เจนนี่ก็เดินเกมเลียหีตามจังหวะเจ๊ผึ้งค่ะ จนแกเสียวมากขึ้นเริ่มร่อนเอวกับปากเจนนี่ แถมเจ๊ผึ้งยังกดหัวเจนนี่ให้แนบกับหีแกแถมยังบดเอวเข้ามาอีกค่ะ เจนนี่เห็นแบบนี้เลยกลั้นใจรัวลิ้น รีบปิดเกมค่ะ เจ๊ผึ้งก็ร้องเสียวดังขึ้นเรื่อยๆ

แต่พอเจ๊ผึ้งร้องใกล้จะน้ำแตก เจ๊ผึ้งก็ผลักหัวเจนนี่ออกแล้วประกบปากเข้ามาจูบค่ะ เจนนี่ก็แลกลิ้นสวนกับเจ๊ผึ้งไปซักพัก แกก็ถอนปากออกแล้วบอกกับเจนนี่ว่า 'อยากรู้มั้ย ว่าจะเย็ดกันท่าไหนที่พี่และเจนนี่จะได้เสร็จพร้อมๆกัน ?'

พูดจบเจ๊ผึ้งก็จัดแจงท่าทางให้เจนนี่นั่งบนเตียงแหกขาออก ซึ่งเจนนี่ก็ยอมทำตามโดยดีค่ะ ขอบอกว่าตอนนั้นเงี่ยนมากคิดอะไรไม่ออกค่ะ พอเจ๊ผึ้งจัดท่าให้เจนนี่เสร็จ แกก็มานั่งหันหน้ามาที่เจนนี่ เจ๊ผึ้งแหกขาออก ดึงขาซ้ายของเจนนี่เค้ามาไว้ที่ข้างเอวของแก แล้วเอาขาซ้ายของแกมาไว้ที่เอวเจนนี่ จนทำให้เอวของเราเคลื่อนเข้าหากัน เจนนี่ตอนนั้นลุ้นมากค่ะไม่รู้ว่าเจ๊ผึ้งจะทำอะไร รู้แต่ว่าเอวของเจ๊ผึ้งเลื่อนเข้ามาใกล้มากจน...

ซี๊ดดด...หีของเจ๊ผึ้งเข้ามาประกบกับหีของเจนนี่ค่ะ เจ๊ผึ้งกดหีเข้ามาแนบกับเจนนีจนสนิท แล้วค่อยๆบดเอวให้ปากรูหีของเราไถกันไปมา เหมือนกับเอาฉิ่งสองอันมาตีแฉลบใส่กัน นี่สินะคะที่เขาเรียกว่าตีฉิ่ง ซึ่งพอเจนนี่ได้ลิ้มลองรสชาติแล้ว อึ้ยยย...เสียวมากค่ะ แปลกใจอยู่เหมือนกันนะว่าทำไมแค่เอาหีไถกันถึงเสียวได้ แต่เจนนี่รู้สึกว่าเม็ดแต๊ดทั้งของเจนนี่และเจ๊ผึ้งมันถูไถกันทำให้มันทำให้เสียวจี๊ดๆ และยิ่งเจนนี่เพิ่งโดนเจ๊ผึ้งเลียหีจนน้ำแตกมาหมาดๆ เม็ดแต๊ดของเจนนี่มันเลยบวมเป่งออกมา พอมาถูไถกันแบบนี้มันเลยเกิดความรู้สึกเสียวซ่านแบบเนิบๆ ทำเอาเจนนี่เคลิบเคลิ้มและฟินมากมาย

เราสองคนเอาหีบดกันแบบโคตรฟิน จนน้ำหีของทั้งเจนนี่และเจ๊ผึ้งเยิ้มออกมาแฉะไปหมด ทำให้เจนนี่ไถหีได้ลื่นขึ้นค่ะ แถมเจ๊ผึ้งเองก็ดูจะใกล้เสร็จแล้วค่ะ ถึงแกจะไม่ได้แสดงออกทางสีหน้ามาก แต่เสียงร้องแกนี่ดังขึ้นเรื่อยๆ ผิดกับใบหน้านิ่งๆของแกเลยค่ะ เจนนี่เห็นแบบนี้เลยเร่งจังหวะตีฉิ่ง บดหีของเจนนี่เข้ากับหีของเจ๊ผึ้งจนเกิดเสียงดังแจ๊ะๆ เหมือนกับเสียงฉิ่งตีกัน ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ เร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุดวงมโหรีวงนี้ ก็หยุดลงด้วยเสียงกรีดร้องของเจ๊ผึ้ง พร้อมกับร่างบางๆของแกที่กระตุกเบาๆ ทางฝั่งเจนนี่เองก็ไม่ไหวแล้วค่ะ ขอกรี๊ดยาวๆแตกตามเจ๊ผึ้งนะคะ อื้ยยย....ซี๊ดดดดดด

เจนนี่น้ำแตกตามเจ๊ผึ้งไปติดๆ หีของพวกเราพ่นน้ำเงี่ยนออกมาราดใส่กัน ทั้งเจนนี่และเจ๊ผึ้งต่างหมดแรงนอนหงายท้องอยู่บนเตียง ฟู่ววว...ไม่คิดว่าตีฉิ่งกับผู้หญิงมันจะเสียวจนน้ำหีเล็ด แตดสั่น ขนาดนี้เลยค่ะ เจ๊ผึ้งนอนพักสั้นๆก็ลุกขึ้นไปล้างตัว ใส่เสื้อผ้าเตรียมกลับ ปล่อยให้เจนนี่นอนพักอยู่บนเตียง

พอเจนนี่อาบน้ำแต่งตัวเสร็จ เจ๊ผึ้งก็มาถามย้ำอีกครั้งว่าเจนนี่จะรับงานมั้ย แหมเจนนี่อุตส่าห์เตรียมพร้อมขนาดนี้ก็ต้องรับงานสิคะ ถามได้ พอเจนนี่ยืนยันกับเจ๊ผึ้งไป แกก็ยิ้มน้อยๆที่มุมปาก มองมาที่เจนนี่แล้วก็ถามว่า

'เจนนี่ จะไปต่อที่ห้องพี่มั้ย เจนนี่น่ารักดี พี่อยากเอาของเล่นที่ห้องเย็ดเจนนี่ให้หนักๆ'

หูยเจ๊ผึ้งพูดแบบนี้ แถมยังส่งสายตายั่วยวนอีก แอร้ยยย...ทำเอาเจนนี่ระทวยเหมือนกันค่ะ เอ๊ะหรือว่าเราจะเบี่ยงเบน แต่ตอนนั้นเจนนี่ก็อยากอยู่นะค่ะ ยิ่งพอนึกถึงเรื่องที่เจ๊ผึ้งเล่าให้ฟังว่า ลูกค้าแกซื้อของเทียมให้เจ๊ผึ้งใช้เย็ดลูกค้า หรือให้ลูกค้าใช้เย็ดเจ๊ผึ้ง ทำเจนนี่อยากลองอยู่ค่ะ แต่ตอนนี้เจนนี่เหนื่อยมากไม่ไหวค่ะ

เจนนี่เลยตอบไปว่า ตอนนี้ไม่ไหวขอเป็นครั้งหน้าถ้าเจนนี่เงี่ยนจัดจะขอให้เจ๊ผึ้งช่วย พอแกได้ฟังแกก็ไม่ว่าอะไร เจ๊ผึ้งขับรถไปส่งเจนนี่ที่ห้องเช่า แต่ก่อนจะลงจากรถเจ๊ผึ้งเข้ามาแลกลิ้นกับเจนนี่ส่งท้าย เล่นเอาเจนนี่เขาอ่อนเลยค่ะ

จบลงแล้วนะค่ะสำหรับส่วนแรกของการบ้านฉบับยาวๆ ไม่รู้เจนนี่พิมพ์เยอะไปมั้ย แต่การบ้านฉบับนี้เป็นอะไรที่แปลกใหม่สำหรับเจนนี่มากค่ะ ต้องขอขอบคุณเจ๊ผึ้งที่ช่วยเปิดประสบกามใหม่ๆของเจนนี่ในครั้งนี้ และเจนนี่จะพยายามส่งการบ้านส่วนสุดท้ายที่เป็นส่วนของงานสวิงให้เร็วที่สุดค่ะ

Phoowadol

ทุก อาชีพ ทุกสาขา จะให้เก่ง ก็ต้องฝึกฝน ต้องผ่านการเทรนด์ สำหรับ น้องเจน ก็เช่นกัน ได้ เจ๊ผึ้งมือโปรฯ
สอนให้ ตั้งหลาย เคล็ด วิชา โดยเฉพาะ ชิวหาพาเบิร์น.....แต่แหม่..เล่น
ล้างตู้เย็นกันขนาดนี้  ไม่กรัวกะปิติดปากกันเลยนะ เจ๊......
   งานหน้า น้องเจน คงได้ รับงาน โชว์เลส แบบเต็มรูปแบบ  แล้วสินะครับ