ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number0

อยากช่วยครูเบส ต้องมอบความเป็นผัวให้สิ ช่วยได้แน่นอน

CherrytreeSK03

ลุงพลเป็นคนดีครับ เมียตั้ง 12 คน จะปล่อยให่พบชะตากรรมน่าสังเวชได้ไง ให้เลือก ต้องเดินหน้าเต็มตัว

Nato87: แน่นอนครับ ถึงแม้ว่ามันจะทำให้ตัวเองและลูกๆ หลานๆ ของตัวเองต้องเดือดร้อนก็ตาม   ::HoHo::

notkey

banksc79

จัดเข้าฮาเร็มให้หลงลุงไม่ต้องไปไหนก็รอดแล้ว จะต้องคิดทำไม

onimugae

pongsap

ลุงพลจะยอมพอเชื่อคำเตือนยุภาไหม

Nato87: ก็ฟังบ้างครับ แต่ลุงพลแกถลำลึกเกินกว่าจะถอนตัวแล้วครับ

Atthaphan Vaidayanuwatti

ยังไงก็ขอมีส่วนร่วมด้วยคนครับ
สำหรับบทจบภาคแรก รอฟินกับภาคสองต่อไป

Nato87: ฟินน์แน่นอน เพราะผมบอกแล้วว่าเปิดเรื่องก็จัดกันเลย 555

freedom-more

ตอนจบทำให้น่าติดตามมากครับ รออุดหนุนบนดินอยู่นะครับผม

ปล.ขอบคุณที่รังสรรค์ผลงานดีๆให้อ่านในรอบ2ปีที่ผ่านมาครับท่านนาโต้

Nato87: ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

tong20

ลุงพล ครูเบส และน้องลูกขวัญ ยังมีบทในภาคสอง ส่วนหมอพลอยยังมีบทสำคัญในภาคสองไหม

Nato87 : มีครับ และเธอจะกลายเป็นนางร้ายไม่ต่างจากนาถลดาตอนนี้ ซึ่งนั่นจะทำให้ครูเบสท์กลายเป็นนางเอกที่แท้ทรู

byellesse

kchumpot

น่าเสียดายจังจบเสียแล้วกำลังรอลุ้นครูเบสอยู่เลยตกลงจะปล่อยให้ครูเบสตายฟรีๆหรือครับน่าเสียดายเสียของยังไงก็ขอให้ช่วยครูเบสใว้ก่อนนะครับเอามากินนำ้เต้าฮู้ของจริงจากลุงพลก่อน

Nato87: ในฐานะคนเขียน ผมยังไม่ให้เธอตายหรอกครับ ครูเบสท์ต้องเป็นเมียของลุงพลครับ แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้

Phoowadol

ขอตอบคำถาม ที่ท่าน ฝากทิ้งไว้ ให้คิดตาม  ครับ    เอาเฉพาะ ความเห็นส่วนตัว ของผมเอง  ผมว่า ถ้าเป็นผม  ผมหยุดตั้งแต่  ได้เมียเด็กคนแรก ที่ชื่อ น้องเฟิร์น ไปแล้วหละครับ  แต่ใครจะเชื่อว่า ฟ้ากำหนด ให้ลุงต้องมาใช้กรรม กับ เทพมีทั้ง12 แบบนี้ แล้วคงฝืนกรรมไม่ได้แล้วหละ  ถึงแม้ว่า ยุภา
จะมาเข้าฝัน ชี้นำให้เห็นแล้วก็ตาม ว่า ในบั้นปลายชีวิต ของลุงพล  จบไม่สวยแน่ๆ   แต่จะให้ทำไงได้  ในเมื่อ สถานะการณ์ในปัจจุบัน มันมีอะไรที่ต้องให้เดินตาม และคอยแก้ไข เพื่อเอาตัวเองให้รอด  เพราะงั้น ต้องมาลุ้นตามกันเป็น ช๊อตๆไป ว่า ลุงพล จะจัดการกับสาวๆที่เหลือยังไง  โดยเฉพาะ น้องอีฟ
สาวน้อย เฟรนลี่ นางนี้ ว่าน้องนาถจะนำพา มาสู่ อ้อมอก ลุงพลได้ ยังไง แล้วก็คง เป็นเพราะ ความเชื่อใจและมองโลกแง่ดี ของเธอนั่นหละ ที่วก มาทำร้ายตัวเธอเอง   อะเนาะ

Nato87: ท่านเป็นเพียงไม่กี่คนที่อ่านเรื่องราวที่ผมเขียนขาดจริงๆ ขอคารวะเลยครับท่าน ทุกอย่างเป็นไปตามกรรม ถึงยุภาจะมาเตือนลุงพล แต่ก็คงสายไปแล้ว ถึงแกหยุดตอนนี้ สุดท้าย แกก็ต้องถูกตำรวจจับสักวัน และมันก็ไม่ต่างอะไรกับบทสรุปที่ยุภามาเตือนลุงพลครั้งสุดท้ายอยู่ดี

จะโทษใครก็ไม่ได้ครับ ทุกอย่างต้องดำเนินต่อไปตามกรรมที่ตัวเองก่อครับ

tcm12599

เดี๋ยว  จะจบภาคโดยที่ยังไม่ตั้มอาจารย์เบสไม่ได้  ::Beggar::

Nato87: ภาคนี้จัดไป 6 คนแล้วครับ ต่อภาคหน้านะ 55555+

สงัด ชำนาญ

มหากาพย์อันยาวนานจบภาคแรกคิดแล้วก็ใจหาย

Nato87: อย่าพึ่งเสียใจ อ่านทนายผึ้งรอไปก่อนแล้วกันนะครับ