ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veeveez08

ฉบับบนดินวางขายทางไหนครับ จะไปช่วยอุดหนุน เพื่อเป็นกำลังใจในการสน้างสรรค์ผลงานดีๆต่อไปนะครับ อย่าหายไปนานนะครับ

Nato87: ไว้เรียบเรียงแก้ไขเสร็จแล้วจะมาประกาศอีกทีครับ

Emmy

C-Master

ส่งท้ายภาคแรกด้วยการสะกิดใจครูเบสเรื่องลุงพล มีเรื่องให้น่าติดตามเยอะเลยครับ ทั้งบอย อีฟ ไอ้ลอย ครูเบส และการเปลี่ยนแปลงของหมอพลอย

ขอบคุณมากๆครับ

Nato87: หมอพลอยจะเป็นตัวร้ายในภาคสองแล้วครับ เพื่อให้ครูเบสท์ เป็นนางเอกที่แท้จริง

playnut

เสียดายไม่มีการอึ้บสั่งลาภาคแรก  ภาคสองจะมี  13p   ไหมครับ   รักษาสุขภาพด้วยครับเป็นกำลังใจให้นะครับ

Nato87: แค่ 4P ก็กินเวลาไปตั้งกี่เดือนแล้วครับ 13p คงไม่ไหว ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

schareon

จบภาคแรกซะแล้ว ขอให้ประสบความสำเร็จกับฉบับบนดินนะครับ จะรออ่านครูเบสท์ในภาคต่อนะครับ

Nato87: ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ ไม่ผิดหวังกับครูเบสท์แน่นอน เพราะฉากพระนางของครูเบสท์กับลุงพล คือการที่ผมเอาสิ่งที่เรียนรู้จากทุกอย่างที่ได้มาใช้ เพื่อให้มันออกมาเบสท์ที่สุดครับ

Alligator

ผมละชอบจริงๆเรื่องเสียวที่โคตรมีสาระขอบอกเลยว่าโดนมาก.............ส่วนที่ท่านถามว่าถ้าเป็นลุงพลจะหยุดไหมอันนี้ตอบยากนะเพราะแต่ละนางที่เข้ามาวนเวียนในชีวิตของลุงพลแต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้นจะปล่อยไปก็เสียดายจะล่าแต้มต่อก็สงสารเด็กสาวที่ตกเป็นเหยื่อสวาทของลุงพลเอาเป็นว่าถ้าผมเป็นลุงพลถ้าจะเลิกล่าแต้มคงต้องตัดปัญหาเดินออกจากวิทยาลัยพยาบาลซะจะได้ไม่เกิดตัณหา

Nato87: ดีใจที่ท่านชอบครับ คือผมชอบเรื่องอีโรติกที่มันมีโครงเรื่องแน่นๆ มากกว่าเปิดฉากมาใสยับน้ำแตกแล้วแยกย้ายอ่ะนะ คือแบบอยากให้มันมีปูมหลังบ้างอะไรบ้างเพื่ออรรถรสในการอ่านนั่นแหละ ถ้าคนชอบก็ชอบไป แต่ถ้าไม่ชอบก็คงไม่ชอบเลยจริงๆ

จริงๆ ลุงพลเป็นคนใจดีครับ แกชอบช่วยเหลือคนอื่นจนบางทีตัวเองก็เดือดร้อน นี่แหละปัญญาใหญ่ จนยุภาต้องมาเตือน ซึ่งก็สายไปแล้วล่ะ แถมเด็กสาวที่เข้ามาในชีวิตแกแต่ละคนก็นะ มีทุกแนวให้คุณเลือก สาวหวาน สาวห้าว สาวเอ็กซ์ สาวน้ำแข็ง สาวจอมจุ้น ฯลฯ ผู้ชายอย่างเราๆ ท่านๆ ต้องมีหวันไหวบ้างล่ะ จริงมะ

gritkin

อ่อ ฝ่ายเมียก็พยายามให้ลุงพลหยุด ส่วนท้าวเทพก็พยายามให้ลุงพลเป็นคนเเบกกรรมเเทนลูกๆของตัวเอง เออ เอาเเต่ใจดีเเท้ จิตใจมนุษย์เลย

Nato87 : นั่นแหละครับประเด็นเลย!!! ไม่เช่นนั้นองค์ตุลาการสวรรค์คงไม่มอบพลังวิเศษให้ลุงพลเพื่อการนี้หรอก

Thanatouch MAN

อ่านเนื้อเรื่องแล้ว กลัวแทนท่านชุมพลอริเริ่มโผล่มาแล้ว ต้องหากำลังใจจากท่านท้าวตุลาการซะแล้ว ทั้งศึกนอกศึกในเหนื่อยใจแทนครับ

Nato87: อยากให้ท่านลองอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ แล้วท่านจะมองท่านท้าวตุลาการในมุมที่ต่างออกไปจากเดิมครับ

akennya

ลุงต้องเอาอุ๊ให้อยู่ในกำมือจริง ๆ ก่อนจะมีความสุขอย่างราบรื่น

Nato87: ไม่มีทางครับ อุ๊ยังไงก็เป็นอุ๊อยู่ดี 55555+

phuwarin

รู้สึกเหมือนไม่นานเลย จะจบภาคแรกแล้ว อยากอ่านภาค 2 ต่อเลยครับ ขอบคุณมากสำหรับเรื่องนี้

พจน์ ปัญญานวล