ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

commonly

รอติดตามภาค 2 นะครับ ขอบคุณที่ทำเรื่องราวดีๆมาให้อ่านนะครับ

มโน สกลนคร

gungun.khondee

××Mon××

ถ้าเป็นผมๆไม่หยุดครับ สาเหตุเพราะถ้าหยุด มันจะไม่มีภาคสองนะซิครับเลยต้องเก็บเลเวลกับสาวๆกันต่อไป

doxswing

ว้า ถึงพาร์ทสุดท้ายของ ภาคแรกแล้ว เสียดายอุ๊นะ โดนน้อยไปหน่อย แต่ภาคแรกผมชอบโดนัท สเปคเลย

Nato87: ถ้าคิดถึงสิ่งที่น้องอุ๊ทำ (ไปบอกความจริงกับน้องอีฟ) เดี๋ยวลุงพลต้องอบรมชุดใหญ่ในภาคสองแน่นอนครับ

diamond1

จบภาคแรกแล้ว รอติดตามภาค 2 ต่อไป ลุงพลจะได้เมียเพิ่มอีกกี่คน

yakyedheemak

ลุงพลจะสามารถเตือนครูเบสท์ได้ไหมนะ อยากรู้จริงลุงพลจะช่วยหมอพลอยแบบไหน

ssaayynn

bever2002

sdgundams

บทสรุปภาคแรก นี่ทำให้ลุงพลปวดหัวจริงๆ กับการแก้วิบากกรรมของสาวๆแต่ละคน

Sarun Mesomboon

Sawat Songprasop

เดาใจว่าลุงพล คงตัดสินใจช่วยครูเบสท์ ไม่ใช่เพราะต้องการเป็นเจ้าของเรือนร่างของครูเบสท์ แต่ไม่ต้องการให้ครูเบสท์ต้องมาจบชีวิตก่อนวัยอันควร