ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

banrai kidsada

097898117

เอาจริง เหมือนลุงพลจะโดนหลอกใช้ให้ช่วยลูกเค้าแล้วสุดท้ายแกจะซวยเองแน่ๆ พ่อกับลูกนิสัยไม่น่าต่างกัน ชาติก่อนโดนนางฟ้าหลอก ชาตินี้โดนพ่อนางฟ้าหลอกอีกที

Wandit Iempan

ยุภาบอกอนาคตให้ลุงพลผิดกฏสวรรค์
ถ้าลุงกลัวเรื่องก็จบภาคหนึ่งแล้วจะต่อภาคสองไม่ได้ ครูเบสก็ไม่ได้เป็นคนกระตุ้นให้หมอพลอยให้ขึ้นมาหึงหวงแสดงตัวตนจริงออกมาอีก พวกตามอ่านเหงาหงอยเป็นแถวเลย ลุงพลตามใจคนอ่านแล้วกันนะ อย่ากลัวเลย

waddafux

เรื่องมหากาพย์ ที่ไม่ว่ายาวแค่ไหนก็จะรออ่านครับ ขอบคุณมากๆ

กำพล

Ideology

เย่ ยินดีด้วยครับ จบภาคแรกแล้ว ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆที่นำมาแบ่งปันตลอด 2 ปี

รอติดตามเสมอครับ

kenwin

แมว69

AKE- -DK

pp1659

ตกลงเรื่องที่ยุภา มาเตือนลุงพลจะเป็นจริง แล้วท่านท้าวตุลาการจะช่วยลุงพลได้ไหม

จรัญ บุญชู

ลุงพลคิดจะช่วยครูเบสก์ด้วยวิธีไหนนะ...คงไม่พ้นเรื่องอย่างว่าแน่ๆ