ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 4/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 21, 2019, 07:42:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

ผมโหวตสองอันได้ไม อยากอ่าน 2 กับ 3 ครับ

Kritsada Panlamyai

จบสั้นไปหน่อยครับ เนื้อเรื่องสนุกดี ขอภาคเลขาต่อเลยดีมั้ย

aodpasa

เอ้า ปรางค์กลายมาเป็นสปายเฉยเลย

ลม

::Cheeky::ปรางค์โดนตอนที่แอบซ่อนอยู่แน่นอนเลย 555

keng7799

เจ้านายโหดมาก จับสาวๆเข้าฮาเร็มหมดทุกคนเลย แถมจัดกลางห้องประชุมซะด้วย

ake m

anuchat2529

ปรางค์ติดใจท่านอิทธิจนถอนตัวไม่ขึ้น

XQ

อิทธิพลมีการส่งแพรออกไปรับงานข้างนอกด้วยส่วนปรางค์ก็เล่นละครตบตาคนอื่นที่บริษัทเอาชะอิทกลัวเลย
ส่วนตอนพิเศษ เอาข้อ2 อยากอ่านของปรางค์

singkanong

โอ้มายกอดท่านผู้แต่งช่างจินตะนาการคิดแผนได้แยบยลขนาดนี้ขอเป็นกำลังใจให้ครับฝีมือสุดยอดจริงๆ

winamdi

ปรางค์นี่ หงี่สุดๆ. อิจฉา อิทธิพลจัง

catmeao

แพรวาเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยทีเดียว แต่พี่ปรางค์ก็ใช่ย่อย

dumrongsak

eka1325

อยากดูตอนพิเศษทั้งสามตอนเลยครับ  แต่ที่สุดตองมะปราง นางดูปากร้ายแต่ร่านสุดๆเลยครับ มีเด็กในสังกัดแบบนี้ รวยแย่เลยนะคุณอิทธิพล

suratad

dodozzee

อยากอ่านภารกิจแพรวาที่ภูเก็ตครับว่าเวอร์ชั่นที่ถูกปรับปรุงจะขนาดไหนกัน