ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 4/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 21, 2019, 07:42:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Starx

ปรางชอบตามแพรวาแล้วละมั่ง ติดใจตามๆกันไป

sun1188

anigkanjana

นั่นไง ติดใจไปอีกคน เจอใหญ่ ยาว อึด เข้าไป

รักแท้ ไม่มีจริง

ตอนสุดท้ายแล้ว ไม่อยากให้จบเลย แล้วจะมีภาคต่อไหมครับ รอติดตามอยู่นะครับ

phantompain

lnw grean

I2ta3ta3

น่าจะมีต่อนะครับเสียดายกำลังสนุก

4251522

กลายเป็นแมวน้อยทาสแสนน่าารักทั้งคู่เรย สนุกมากเรยคับชอบมากๆ

anuchat2529

อยากอ่านตอนพิเศษของเลขาสาวเขย่าบ้านแพรวา

Kitti Wongsa

พี่ปรางโดนคุณอิทธิพลกับน้องแพรวาละลายพฤติกรรมเรียบร้อย

Wandit Iempan

อยากอ่านเรื่องปรางค์ที่เปลี่ยนจากคนระวังตัวสุดขีดเป็นปรางค์ที่แสดงออกเต็มที่ น่าจะระเบิดลงเลยครับ

sofee

หักมุมสุดๆ
ทำเอาสาวปรางค์ติดใจจนเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย

กำพล

แพรวานี่แสบสุดๆทำงานใต้ดินให้อิทธิพลด้วย

icanfly

ติดเชื้อ ใช้คำนี้เลยแล้วกัน ฮ่าๆ ไม่รู้จะพูดยังไงดี จะรอวันที่ออกบทคุณเลขานะครับ เธอน่าจะปมเยอะน่าดู รึไม่ก็อาการหนักกว่าสองสาวจนพังไปแล้วก็เป็นได้  ฮ่าๆ

ตอนพิเศษ1.เลขา 2.แพร 3.ปรางค์ ได้แบบนี้ก็จะดีใจสุดๆเลย