ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน กรรม

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 02:54:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

ผลงานของท่านนี่ดาร์คสมชื่อจริงๆครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

egowin

กรรมของผัว ที่มีเมียแบบนี้

Pm Nuttakan

เมื่อมีครั้งแรกต้องมีครั้งที่สอง เรื่องจริงที่เจ็บปวด

donki

อันนออกแนวdark จริงเพราะพ่อหนุ่มของเราน่าสงสารมากครับ

spyderco

เขียนได้เเข้มข้นดีครับ เดาแล้วน่าติดตามเรื่องต่อไปครับ อ้อยจะแผลงฤทธิ์อย่างไรต่อไปครับ

Prasard Komkum

winnythepooh

หรือว่าอ้อยจะมีอะไนกับพ่อผัว

clickkuu

อ้อยของขาด เจอที่ไหนเอาที่นั่น

D4rthvader

รักมากก็ทุกข์มากเป็นเรื่องธรรมดา .

biggiggog

เดาว่าครั้งสองน่าจะคนใกล้ตัวซะละม้าง
ถึงต้องหนีออกมาแบบนี้
ขอบคุณครับ

Eric Cantona

เมธีต้องปล่อยวางนะครับ

Horing

หย่าไปก็จบแล้วไม่ต้องมาเจ็บอีก

dragonhead

กรรมของอ้ายทิดมันนะหลวงพ่อ....ยิ่งอยู่ห่างกัน ของเคยทำเคยกิน ย่อมทำให้จิตใจหวั่นไหว....ของแบบนี้ยากในครั้งแรกๆ...ความเสียวสุขทำให้รู้สึกชิน ทำได้ง่ายขึ้น...ดีแล้วอ้ายทิดคงจะหมดกรรมเสียที...

bailin

เวรกรรมของเมธีแท้ ๆ มีเมียเซ็กจัดเนี่ย

ton29048

เมธี ปลงเถอะ อ้อย คงไม่หยุดแค่นี้แน่