ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหวตครับ โหวต กระทู้นี้ 24 ชั่วโมง !!!

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2021, 03:11:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทีมไหนล่ะที่ถูกใจม๊ากมาย

ทีมพี่สาว
124 (44.3%)
ทีมสาวสาม
135 (48.2%)
ทีมเพื่อนร่วมงาน
21 (7.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 280

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 09, 2021, 03:11:09 หลังเที่ยง

Fast_Fast214

ชอบแม่เสือดาวกับพี่หมิวครับ

แต่ถ้าเลือกทีม เลือกทีมสามสาวครับ

motbonzi

First10

ทีมสามสาว ชอบน้องมินต์มากกว่าเจ๊นิสนึง

[email protected]

ที่จริงอยากตอบเพื่อนรวมงานนะ แต่ชอบอะไรที่เยอะ
ปล รอภาคทะเลอยู่นะครับรึว่าต้องติดตามใน e-book

ieaky

ชอบทีม 3 สาวและโหวตแต่ก็เข้าใจความเป็นจริงอย่างนึงที่โทรพูดอยู่ตลอดถ้าจะคบสามสาวต้องรับให้ได้ในงานที่เค้าทำอยู่ ซึ่งเอาจริง ๆ แค่ลองคิดเล่น ๆ แค่คนเดียวที่เป็นแฟนเราแล้วต้องไปทำงานแบบดาว มินท์ แก้ม ผมยังทำใจไม่ได้เลย ผมไม่ใจกว้างพอที่จะให้แฟนไปดูแลเทคแคร์ชาวอื่นที่ไม่ใช่เรารึญาติ

ballnakrab

Run2020

ตัดสินใจยากมากๆ ถ้าให้เลือกจริงๆคงตัดใจไปทีม1หมิวเตยครับ

tungbts

cannavaro

lamom

sukray ruktum

ทีมสามสาวครับ รักหมดใจเลย เอาจิงๆๆผมว่าพวกเธอเหมือนเป็น safe zone ของคุณเลยนะครับ

ipichai

ลังเลมากเลยครับ
ถ้าเป็นเมื่อก่อนไม่คิดมากเลย สามสาวแน่นอน
แต่พอมาอ่าน เธอ ฉัน และเขา เลยรู้เรื่องราวของพี่หมิวที่มีมาเนิ่นนาน ผูกพันกัน "รักพี่หมิวนะ"