ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 27: สอบสัมภาษณ์

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 04, 2024, 05:32:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[Alt]air

elelle

namogt

ยาวแค่ไหนก็อ่านครับ ชอบทุกตอนเลย เข้ามารอทุกวันครับ แค่มีน้องญาที่สวยขนาดนั้นก็ไม่ต้องหาใครเพิ่มแล้วก็ได้ครับ

abdominizer

ยินดีครับ แต่แอบรอปฏิบัติการเหล่าตัวโกงอยู่เลยครับ ลุ้นๆ

ryg123456

controlx

ttasster

มารวมญาติแล้ว ชาคริตจะได้ไฟเขียวจากน้องญาไหม  แล้วเบญจะเข้าฮาเล็มหรือเปล่านะ

onzoul

คดีพลิกไปมาเดาทางยากจริงๆ แต่ชอบแม่น้องญา ถ้าได้เจอแบบนี้ในชีวิตจริง แต่ละบทสนทนาคงจะขำพิลึกๆ เฮฮาแน่ๆ

1819

ส่วนตัว คิดว่ายิ่งยาวยิ่ง ดี มันเก็บรายละเอียด เยอะขึ้น และ ที่สำคัญ  ทำให่ รู้ว่าไรท์ตั้งใจเต็มที่  ที่ กับ เนื้อเรื่องในทุกๆต้อน โดยไม่ยัดเยียดบท sex จนขาด อรรถรส ไป  และ รีดแบบ เราก็คง ยินดีที่ได้อ่านต้อนนึ่งยาวๆ
กลับ มาที่เนื้อ เรือง  เบญคืออะไร จะโดนของจาก พวกไอ้เป็ดไอ้ตี๋ ที่มันได้ คัมภีร์ไปใช้ทำกับเบญเหรอ แปลกไปมาก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sunnies