ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์โดนจนเยินep.2(เรื่องแต่ง)เกริ่น

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 15, 2024, 02:04:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

ติดตามผลงานได้ที่นี่นะครับ ฝากอุดหนุนกันด้วยนะครับ

https://www.tunwalai.com/story/785887

หลังจากสงกรานต์ที่กรุงเทพจบลง ผมกับบีก็เก็บของลงใต้กันต่อ โดยผมและบีได้พักกัน1วัน ลงไปเที่ยวกัน 3วัน 2คืน มาดูกันว่า คราวนี้บีจะโดนอะไรบ้าง แล้วบีจะรอดจากการถูกลวนลามจากพวกมือปลาไหลทั้งหลายได้ไหม เราไปติดตามกันครับ

เราทั้งคู่นั่งเครื่องกันไปภูเก็ตกัน คราวนี้ ผมและบีเตรียมตัวกันมาอย่างดี ชุดถ่ายรูป ชุดพร้อมเปียก เราเลือกจะบินกันรอบเช้า และกะว่าจะให้ไปถึงกันช่วงสายๆ จะได้มีเวลาไปเที่ยวไปถ่ายรูปกันเยอะหน่อย บีมาในชุดเดรสสายเดี่ยว เว้าหลัง แต่ใส่เสื้อคลุมไว้ กันโป๊เวลาขึ้นเครื่องหรือลงเครื่องเท่านั้น พอไปถึงสนามบินแล้ว ผมจองรถไว้ที่สนามบินเรียบร้อย ก่อนจะขับออกมาจากสนามบินเพื่อเข้าไปพักกันในเมือง โดยเราหาที่พักที่เดินทางไปทะเลง่ายและเป็นpool villaอีกด้วย(ใกล้กับที่จัดงานฟูลมูนปาร์ตี้) ผมและบีรีบไปถ่ายรูปที่ไม้ขาวกันก่อน เพราะใกล้สนามบินมากที่นี่ ก่อนจะตรงเข้าเมืองภูเก็ต รอบนี้บอกเลยว่า คนเยอะมากเพราะเป็นสงกรานต์วันสุดท้ายแล้ว เราทั้งคู่เลยรีบเข้าที่พักกันก่อนและเปลี่ยนชุดมาเล่นสงกรานต์กัน โดนผมให้บีใส่บีกินี่แบบที่ไม่มีซัพในทั้งบนและล่าง ข้างนอกเป็นเสื้อขาวกับกางเกงขาสั้นแบบโชว์แก้มตูดนิดหน่อย จะเห็นก็ต่อเมื่อมองช้อนขึ้นไปเท่านั้น ผมและบีรีบหาที่จอดรถและลงไปเล่นน้ำกัน ที่นี่ทั้งฝรั่งและคนไทยเยอะมาก เราเล่นกันจนเหนื่อยแชะหาร้านน้ำแวะพัก ก่อนจะหาจังหวะให้บีโชว์มากบ้างเต็มที่บีก็ปะแป้งแบบลูบไปจนถึงนม หรือบางครั้งก็ล้วงเข้ามาปะในเสื้อกันเลยทีเดียว บ้างครั้งก็โดนจับตูดด้วย บีมาบอกตอนนั้นว่า ดดนแบบนี้มากๆก็เสียวเหมือนกัน เพราะโดนต่อหน้าผัวตัวเองเลยด้วย ผมบอกบีไปว่า อย่าไปคิดมากเรามาเพื่อเล่นสงกรานต์นะ มันต้องมีโดนบ้างแหละ ทำเหมือนตอนเล่นที่กทม ไม่โดนแบบนี้ บีบอกว่า ตอนนั้นมันเงี่ยนหนิ จะทำไรก็ยอมหมดแล้ว ยกเว้นจับปี้กลางแจ้งนี่แหละ ผมบอกบีว่า ถอดเสื้อตัวนอนออกเลยไหม โชว์นมให้ฝรั่งมันดูว่า คนไทยไม่เล็กทุกคนนะ 555   

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

1819

ยังไงก็แล้วแต่  อย่าใช้ยาปลุกเลย   เดี๋ยวซ็อค แค่กระตุ้นแค่นี้ ก็เตลิดแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

tumouan

MissLucifer

skykesperqaz

kodzilla

หวานเย็น

darkshadow0504

แบบนี้คงไม่ได้โชว์อย่างเดียว น่าจะมีเสียวแบบคาดไม่ถึง