ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบแนวไหนเพราะอะไรกัน

เริ่มโดย Thehug, เมษายน 23, 2024, 11:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบแนวไหน/เรื่องไหนมากที่สุด (ช่วยคอมเมนท์เหตุผลด้วยนะครับ)

แนว incest แม่ลูก
17 (26.6%)
แนว incest พี่น้อง
16 (25%)
แนว incest สวิกกิ้งครอบครัว
19 (29.7%)
แนวแอบเย็ด 2 คน
20 (31.3%)
แนวแอบเย็ดสวิง (ผัวรู้)
23 (35.9%)
แตกในแล้วท้อง
16 (25%)
ไม่ต้องท้อง
9 (14.1%)
เรื่องน้องออมกับลูกและหัวหน้า
8 (12.5%)
เรื่องแม่แอร์โฮสเตสกับผอ.
15 (23.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 64

Thehug

อยากสำรวจประชากรครับว่าชอบแนวไหนกัน เพื่อเอาไว้ออกผลงานเพิ่มในอนาคต แนวการเขียนจะประมาณจาก3เรื่องที่เราแต่งมา รบกวนให้คะแนนว่าชอบเรื่องไหนเพราะอะไร ฝากติดตามด้วยครับ ขอบคุณครับ

hatdog

ชอบอ่านแนวแอบเย็ดโดยที่ผัวรู้เห็นเป็นใจทำนอง NTR โดยผู้หญิงเป็นคนมาเล่าให้ผัวฟังแต่เล่าไม่หมด แนว Incest ก็ชอบเหมือนกันแต่เป็นแบบ ลุง/ป้า/น้า/อาเอากับหลานๆหรือลูกเลี้ยงกะแม่เลี้ยงก็อ่านได้หมด ครับ ::Reader::

ngern

แนวเปิดซิงนักเรียน/นักศึกษา/คุณหนูไฮโซ

Ratpoom mini

rasta

ชอบแนวเมียสาวไฮโซแอบไปจัดกับพวกกรรมกร/ตาเฒ่า/ต่างด้าว ขี้ยาแล้วผัวรู้คอยแอบดู แบบเรื่องแฟนสาวเเสนสวยอ่ะครับ

dodam

ชอบสำนวนการแต่งเรื่องที่บรรยายบทเสียวในแบบที่สามารถเร้าอารมณ์คนอ่านได้เหมือนคุณ Assasin008

ส่วนตัวชอบเกี่ยวกับครอบครัว โลลิ และเรื่องยาวที่มีเนื้อหาเยอะๆ เป็นเรื่องเป็นราว แบบเรื่อง แฝดอันตราย ตำนานนักรัก โลลิต้าแมนชั่น ฯลฯ