ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sundome

เรื่องนี้จะจบแบบไหน ผมจะลุ้นจนตอนจบครับ ชอบมาก

Tripple M

ballzae

แบงค์ติดใจการเป็นหญิงแล้วแน่ๆเลย เหมยจะโดนใครอีก รู้สึกเหมยน่าโดนมากก

nattapat bun

ติดตามตลอดเลยครับ มาต่อไวๆนะ ชอบแนวนี้มาก ไม่ค่อยเห็น

nooy01

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกครับเรื่องนี้ ชอบเนื่อเรื่องของผู้แต่งมาก ส่วนตัวผมชอบแนวเหนือธรรมชาติแบบนี้อยู่แล้ว จะติดตามผลงานของท่านนะครับ

noomxxx

เริ่มอ่านตอนที่แปด ยังงงๆอยู่ใครเป็นใคร เดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกซะแล้ว สลับไปมาน่าสนุกนะครับ

idiot

สับสนจิงๆ ว่าใครอยู่ร่างใคร แถมมีตัวแฝงร่างที่แบ่งร่างได้อีก มันส์จิงๆ เดาเรื่องไม่ถูกเลย

san2503

สนุกมากๆครับ

•====================================•
13/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 14/11/2560 ~ 14/5/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=185970.msg665649#msg665649

kchumpot

ยิ่งอ่านยิ่งงงเมื่อไหร่รันในร่างแบงค์จะได้แสดงฝีมือเสียที่ลุ้นมาตั้งนานแล้วจัดเลยครับ

liger

โห รันโดนแฝงกายแบบนี้ สนุกแน่ๆ จะโดนรุมมั้ยเนี่ย

ปารณัท วร

พระเอกจะโดนเพื่อนเอาในร่างผู้หญิงไหมน่าลุ้นจังครับ

nananews

yumer

Ein

เนื้อหาสนุกครับ แต่บางย่อหน้าอ่านแล้วงงว่าใครสิงร่างใครอยู่

icerocker

แกล้งกันไปมาเดี๋วก็เลยเถิดไปไกลบนเตียงกันจริงๆแหงแซะ