ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ping1234

zerost

ouanza02

ขอขอบคุณจากใจจริง

DarKSiDeIID

กลายเป็นหมาจริงๆไปเสียและ นางเอกเรา ขอบคุณครับ

Rider V3

อาจต้องใช้ ของสกัดเอาหมาออก จากร่าง ของแข็งไม่แนะนำ ต้องใช้ของอ่อน กดกระแทก ::Ahoo::

lordofthetwo

ความรู้สึกของการเรียกว่านายท่าน คือการเป็นสัตว์เลี้ยงอย่างนี้นี่เองสินะ สุดยอด

off2824

Suchanan YourYoun

เดี๋ยวๆหมาได้นิสัยคน คนได้นิสัยหมา อืมเนื่อเรื่องแปลกๆดี

johnywalker

ไม่รู้สึกแปลก ๆ เหรอ ตอนเอากันแล้วครางเหมือนหมา.....

mspeed

หมาปีศาจหรือเปล่าเนี่ย
สลับร่างกลับแล้วยังทำให้ติดนิสัยหมาอีก