ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Sono Ki ni Nacchau? | Are You Interested?สนมั้ย?[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2019, 06:42:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ท่าจะได้มีลูกกับคุณน้า แน่นอน

แล้วพ่อแม่รู้ไหมว่าลูกในท้องของน้าเป้นลูกของลูกชายตัวเอง ถ้ารู้คงสนุกพิลึก

HypN♥s

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ พฤษภาคม 08, 2019, 04:52:32 ก่อนเที่ยง
Ohhhh .... Wow.... another age gap theme.... Hoooorayyyyyy...!!!!!
My favorite genre naaaa.... 
But this one seems like just a "COUGAR " theme ....
Probably won't be a romantic like the noodle house story naaaa.... E..E..E...

A story of a "Cougar" prowling for her " Prey" ....  ::HeyHey::

Ohhhhh My.......  Why did artists give such "ginormous" boobs to "Cougars" naaaa...???
I mean can they have normal size boobs like everyone else...????   ::Oops::

OMB... the virgin boy & his Cougar aunty... 5555555
He's about to give his "first time" to his aunty ....
Let's see if this will lead to anything lease or not...??
*** But I do think that this is just probably a one time shot for them as she is much older than him naaa...
*** Be right back ....

::Reader::

##########  EDIT #########

Wow... what a surprise..!!!!    ::Suffocate::     I stand corrected this time...!!!
I would never think that the story would end like this.... 55555 
But.... it's quite romantic really...
It's just unexpected, that's all....!!!!   ::ChuChu::

My only question is .... Did she pre-planned all that ???   ::Hmmm::
I meant to catch a young stud like her nephew that lives next door to her naaa....!
They only did it one day, but they did ALL day into the night...!!!
Only a young stud could do it that many time and lasted that long naaa... 55555555 ....

*** On page 12 ... BOTH of their faces are sooooo comical ...   ::Ahh::
He's like ... " Ohhhh my this is how it felt to be inside a real woman"
She's like...." Ohhhhh yes... give it to me"
ตอนนี้หน้าทั้ง 2 คนดูแบบ.... "หื่นฝุดๆๆๆ" ... อิอิอิ    ::HoHo:: 

I cannot get over the ending ....
One day = one pregnancy.... 5555555555   ::Sobad::

Thanks soooo much for another nice read...  ::WooWoo::
I really love the easy plot, non-heavy or dark drama ...
Just perfect to read during my tea time....

555สวัสดีครับพี่เพชร ไม่ได้เจอกันซะนาน คิดถึงจั๊งเลย
เป็นไงครับ สบายดีบ่อ หายไปนานหลายเดือนเลยนะเนี่ย

สำหรับเรื่องนี้ อจ.คนวาดKai Hiroyuki ชอบวาดแบบนมตู้มๆแบบนี้แหละครับ แถมส่วนใหญ่ก็เป็นแนวMILF เสมอต้นเสมอปลาย

สำหรับเรื่องแนวนี้ไม่รู้ว่าใครได้เปรียบเสียเปรียบนะ ไอ้เด็กน้อยก้ได้เมียแก่คราวแม่ แล้วอีกหน่อยเอ็งจะเสียดายที่ไม่เอาสาวรุ่นเดียวกัน  ::ChuChu::  ::HoHo::

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆครับผม

B&B

มีแค่คำเดียวที่อยากบอกคือ ใหญ่มากกกกกกกกก

จากการพูดเล่นๆ ข​องน้ากลายเป็นที่หลานอยากจริงจังกับมัน อืมๆ

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

สุดใจอยากแล้วสินะ ทากุจัง แถมจะมีลูกกันด้วยนิ อืมๆ

พึ่งเคยเห็นเลยนะเนี่ยที่อาจารย์ท่านนี้วาดผู้หญงท้องนะ

ขอบคุณ​ครับ​

freelance

สงสัย​น้าจะเหงามากหรือแค่อยากมีลูก
ท้องโตขนาดนั้นยังจะเอาอีกเหรอ

kongrith

นมน้าใหญ่มากเลย หลานยอมให้น้าทุกอย่างครับ

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

june hadyai

น้าถอดก่อนแบบนี้ทากุก็กระโดดใส่สิ

ท้องมาก่อนแล้วมาหาพ่อเด็กรึเปล่าหว่า

toploveta

แบบนี้คุณน้าแสนสวย คงจะได้มีลูกสมใจแล้ว -​0-

Edit เรียบร้อย สมใจอยาก 555555 หุ่นน้านี่สุดๆไปเลยครับ

biggerz biggerz

ขึ้นครูกับน้า เจอแบบนี้ใครจะอดใจไหวเล่า

EDIT : จัดขนาดนี้ไม่ท้องก็บ้าแล้ว

jungka

ถ้าได้น้าสวยๆเย่อ แบบนี่ก็ได้อยู่นะครับผม

jungka

อ้างจาก: jungka เมื่อ พฤษภาคม 08, 2019, 01:44:30 หลังเที่ยง
ถ้าได้น้าสวยๆเย่อ แบบนี่ก็ได้อยู่นะครับผม
ได้ท้องสมใจอยากละทีนี่ เย่อมันเลย

bigboy001

::Thinking:: เดาทางมาแต่แรก น้าสาวคงหยากไย่ขึ้นโพรงมดลูกแน่ ๆ หลานก็ต้องทำหน้าที่หลานชายที่ดีช่วยเอาออกไปหน่อย  ::DookDig:: จะว่าไปตอนจบก็เดาได้อีกละครับว่า น้าคงติดใจหำหลานชาย เลยขอย้ายมาดูแล อยู่บ้านด้วยกันซะเลย... ::JubuJubu::

EDIT นั่นไงย้ายมาอยู่เลี้ยงลูกด้วกยันซะละแถมพอท้องแล้วยังอยากให้เอาต่อด้วย น้าสาวช่างเป็นผญ.นี่หื่นจริงๆนะ 555+

adadawa adawareas

คุนน้านมใหย่ไป สนสานหลาย เดี่ยวได้โดนนมอัอหน้า ตายแน่

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

tuix

น้านมใหญ่มาก ได้ทำลูกแน่ ๆ ไอ้หนู อายุขนาดได้มีเซ็กซ์รับรองฟินสุด ๆ
สมัยหนุ่มน้อย ฮอร์โมนพลุ่งพล่าน ทำไม๊ทำไม ไม่ได้แบบนี้มั่งน๊า

ได้น้าเป็นเมีย และก็ได้ลูกด้วย เนื้อหาโอเคเลยครับ ไม่ปวดตับ และไม่เย็ดตูดด้วย

kazu36

น้าสาวทอดสะพานให้ขนาดนี้ เดี่ยวกลับมาต่อ

ในที่สุดน้าก็ได้ดังใจ เรียก วิน วิน นะเนีย ฮะ

DARKAXL

อื้อหือ! นมน้าถอดทีโคตรใหญ่(แต่สำหรับคนเขียนมันก็ใหญ่ประมาณนี้กันทุกคน) ::Bloody::
เป็นเราก็ต้องบอกว่า สนสิ ใครจะอดใจไหว พ่อแม่ไม่อยู่แบบนี้ก็ทางสะดวกสิคร้าบ

สุดท้ายก็เอากันจนท้องจนได้ ท้องแล้วยังไม่หยุดคิดที่จะตรั่บๆอีก น่าอิจฉา ::JubuJubu::