ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 32-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 21, 2019, 11:26:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somboon kaka

สุดยอด ได้อารมณ์มากครับครูโจ้รอบนี้โดนจัดหนักจากทีมพรานบุญจิงๆ

dalton

Monte Cristo

มาไว มาถี่ๆ ช่างดีงาม
จริงๆก็แอบดีใจที่มาแนวนี้ แลดูตอบแทนคนทำความดีมากกว่ารุมข่มขืน เพราะแบบข่มขืนแบบเบาๆพอรับได้ แต่ถ้าแบบรุนแรง ซาดิสม์แบบบางเรื่องเก่าๆผมไม่ชอบเลย จะรู้สึกหดหู่มากกว่า

jachal

panax

สุดยอดเลยครับ ครูโจ้รอดจากคนเลวมาสารพัด
แต่มาโดนทีเดียว3เลย

ฟหกด่าสว

Maikeet Fai

วีระ ประดับเพ็ชร์

มาแล้วๆ เรื่องโปรดมาแล้ว มาเม้นท์ก่อนอ่านเลย จะได้ไม่ขาดตอนในการอ่าน แต่งได้สุดยอดมากกก

่jk_th_3710

เป็นค่ายที่ทรหดกับครูโจ้มากจริงๆฺฺ กลับเข้าเมืองไปครูโจ้จะติดชอบใส่เสื้อผ้า​น้อยชิ้นโล่งๆโปร่งสบายมั้ยฮะ​ แล้วใครจะเป็นคนพาครูโจ้ออกไปจากค่ายน้อพรานบุญ​รึป่าวเนี่ย

Maxxxxxx

sschatut

Palm79

ครูโจ้จะโดนทีมพรานบุญจัด​ 3​ เลยไหมเนี่ย​  ขอบคุณ​ผู้แต่งมากๆครับสำหรับผลงานดีๆน่าติดตามอีกเช่นเคย