ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Triangle : สามเส้าบ่าวกับนาย

เริ่มโดย oswald, กันยายน 24, 2018, 11:05:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

อื้อหือ แต่ละคนกลับตาลปัตรสุดๆ ประธานท่าทางน่ากลัวกลับแอบชอบพระเอก แถมทั้งหื่นทั้งซิง ส่วนคุณเมดเห็นเงียบๆแต่ปากร้ายแถมSสุดๆ แล้วพระเอกก็โดนฝึกจนเป็นMไปอีก ::Horror::

lordofthetwo

สาวใช้จอมบงการนี่ไม่เคยเห็นจริงๆ แฮะ เยี่ยมไปเลย

HK

อยากได้แบบนี้ จะเอาแบบนี้ คนใช้มันช่าง loli แจ่มแมวแวววับ

Zodicark

ออกแนวจิตๆ ฮาๆ แต่น่ารักสรุปสนุกมาก ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ ::DookDig:: ::DookDig::

BuffFun

จะอิจฉา หรือสงสารพระเอกดี ยังงี้มีแห้งตาย 55  ขอบคุณครับ

Dragora

นายโดน2สาวตกแล้วละไปเป็นทาสสวาทซะโดยดี

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

game2539

พระเอกกลายเป็นทาสสาวใช้เรียบร้อย

guflook

สาวใช้แสบมากครับเรื่องนี้ ส่วนคาเรนท่าทางน่ารักมากตอนเขินที่สาวใช้บอกความลับ  ::JubuJubu::

vincenttatto

คุณสาวใช้โหดมาก ผิดกับท่านประธาน สลับกันชัดๆ

wunman

แหมนึกว่าสาวใช้จะเหนียมอาย ไม่ใช่เลย โหด ร่านสวาทมาก คุณหนูก็ สุดไปเลย

reppok111

สุดยอดไปเลยทั้งท่านประธานและคนรับใช้ ตั้งไปสมัครเป็นคนรับใช้ด้วยเลย

Crypt

นิสัยสลับกันเลยซะงั้นอ่ะนะ ::Oops:: บอกไม่ชอบแต่เอ็งก็ยังเอาอะนะ อย่าไปยอมสยบชิองสิ ต้องทำให้ชิองมาเป็นไม่ใช่ไปเป็นทาสเค้า

hentaiman

ได้เจ้านายแถมเมด คุ้มสุดๆไปเลย ขอบคุณที่แปลให้รับชมครับ

thegift52

สรุป มันซวยหรือมันโชคดีเนีย อ่ะ แต่สุดท้ายก็ได้ครบ ถือว่าดีละกัน ให้ผ่าน  ::HoHo::