ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสาม (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 08, 2017, 08:37:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้แบงค์สลับร่างกับใครอีก?

เหมย
18 (20.2%)
พิม
15 (16.9%)
รัน
17 (19.1%)
ใครก็ได้
39 (43.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 89

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 13, 2017, 08:39:35 ก่อนเที่ยง

ohoil

luckkung8

ขอบคุณครับ  เหมย พา แบงในร่าง สา ไปเที่ยว แบง จะอดทนกับ ยา ไปนาน ไหม จะรอด ผู้ชาย ไหม

pm1234

สนุก น่าติดตาม กะลังลุ้นเลยคับ ขอบคุณคับ

hanabombam

เหมยวางแผนไว้แน่ๆ แต่มีใครให้ความร่วมมือด้วยนะ

larvi-

จบละ แบงค์ นายอยู่ในโลกปกติแบบ ผช ไม่ได้ละ 555

xvenomz

อ่านแล้วแอบสงสัย เหมยแอบโดนใครทิ่มอยู่หรือเปล่านะ?

elelle

scozember

ยัยเหมยไปอะเซเดเฮกับคนอื่นแล้วมั้ง ร่านจริง

mahnoi99

win2506

procha

โอ้แบบนี้นายแบงค์กลับร่างเดิม คงกลายเป็นตุ๊ดแน่ๆ เลย แต่ตอนนี้ จะเสร็จพี่แท๊กซี่ก้อมัย ส่วยเหมย คงเสร็จชายในผับไปแย้วว อิอิ

elelle

อยากอ่านของน้องเหมยต่อแล้วครับ ว่าจะโดนอะไร อยากอ่านต่อใจจะขาดแล้ว

darkanglezen

เนื้อหาดีครับ ชอบมีเงื่อนงำทุกที
น่าติดตามครับ  ::Glad::

asiakook

โดนแท๊กซี่พาเลี้ยวล่ะมีเฮเลยแบงค์ อิอิ ขอบคุณครับ

ziggy2

รอลุ้นตอนต่อไปครับ ::Crying:: จะจบแล้วเหรอเนี่ย